Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Bai viet rat hay va day du, cam on chu thot nhieu :)

Đến bây giờ bạn mới khen và lời khen không có dấu kìa !

các pro cho e hỏi em pay 2 ngày rồi và lịch sử báo thế này sao vẫn k thấy tiền vào ví nhỉ
em làm đúng tất cả mà. địa chỉ ví cũng đúng

View attachment 27023

Nó chuẩn bị trả hà bác, chứ nó chưa đâu, lệnh đó nó đang xử lý, bác yên tâm, $ gần về ví rồi đó :)

rate 0.3 -> 0.4 :binhsua04: :binhsua04:

Rate này gần cả tháng nay đó bác, nhưng được cái em ấy ra rất là phê, khiến mình chọt cũng phê.
"Chọt" ở đây là chọt bàn phím nha bác :))

Các pro cho e hỏi tý.
trường hợp "Case sensnitive" mình nhập sai thì phải mấy tiếng sau nó mới báo về
thậm trí là 1 ngày mới báo lỗi và khóa tài khoản
vậy trong thời gian đấy mình gõ được và pay thì có về ví không.
vì em sợ thời gian pay là 3 ngày mà bị khóa rồi thì...
nếu bị band thì tài khoản ví monney có bị band k. và có sử dụng cho acc kolo khác được k
thanks các pro

Các pro cho e hỏi tý.
trường hợp "Case sensnitive" mình nhập sai thì phải mấy tiếng sau nó mới báo về
thậm trí là 1 ngày mới báo lỗi và khóa tài khoản
vậy trong thời gian đấy mình gõ được và pay thì có về ví không.
vì em sợ thời gian pay là 3 ngày mà bị khóa rồi thì...
nếu bị band thì tài khoản ví monney có bị band k. và có sử dụng cho acc kolo khác được k
thanks các pro

ban là ban luôn, không trả tiền. Nếu bị kết luận là Auto thì ban luôn cả ví :binhsua03:

Rate thì như con rết, được cái chơi 8 acc thì gõ liền tay không nghỉ. Nhưng dù sao thì rate quá thấp không chịu được :(

sao minh gõ kolo soft vinacaptcha team sao nó hay bị đứng 1 2 acc wa vậy máy pro, chỉ em cách khác phục em sữ dụng win xp

Có ai được paid chưa.mình in que hơn gần 2 ngày rồi......kolo paid chập chờn nhỉ.mà rate giờ thấp tệ luôn.nản chẳng muốn gõ.

Có ai được paid chưa.mình in que hơn gần 2 ngày rồi......kolo paid chập chờn nhỉ.mà rate giờ thấp tệ luôn.nản chẳng muốn gõ.

Dạo này nó in que hơi lâu bác ạ.

rate kolo mà nhích lên 1 chút thì hay biết mấy ... như hồi tết ấy :( gõ 0.7-0.8 ... có khi 1.2-1.3 ... nhìn mà phê lun ~ giờ nhìn lại, rate tàn quá đi :( hok lên dc 0.6-0.7 hay sao >"<

ban là ban luôn, không trả tiền. Nếu bị kết luận là Auto thì ban luôn cả ví :binhsua03:

Rate thì như con rết, được cái chơi 8 acc thì gõ liền tay không nghỉ. Nhưng dù sao thì rate quá thấp không chịu được :(

Vỡ mồm em rồi. Chắc chắn đêm nay band. Mà đợi 2 ngày chưa pay xong.

kolo giờ pay lằng nhằng lắm, k cam quýt gì nhưng mà bữa trước nó pay chỉ trong ngày + rate cũng khá ngon + có thể chơi được ~ 2k5 code/h, giờ thì 2k5 code chưa được 1$ nên chả chơi nữa. lúc trước rate nó 1$ ngày chơi vài tiếng cũng có >5$ rồi, rate này chịu có ngồi pix 1h còn được 1$, ngồi kolo 1h được 0,5$ thì móm, đình công thằng kolo này để mấy bữa nữa nó lên rate anh em lại vào chiến tiếp. bonus thì không hy vọng gì rồi :binhsua149:

Giờ nó cũng hay troll lắm , làm 2 acc khác nhau mà nó ban mình cái nó để code sai y chang nhau , vậy là thế nào ?

Sao vào web làm việc không được nữa vậy, có ai bị tình trạng như mình không. Nhấn vào làm việc thì load trang trắng luôn. Tại mạng hay tại trang kolo thế. Ai biết trả lời giúp

Sao vào web làm việc không được nữa vậy, có ai bị tình trạng như mình không. Nhấn vào làm việc thì load trang trắng luôn. Tại mạng hay tại trang kolo thế. Ai biết trả lời giúp

Tại web kolo chứ không phải tại mạng nha bác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week