Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

thằng này ăn gian code lắm, mình gõ 2.3k mà nó tính có 1.8k! :oops:
cũng ko hăn lắm đâu bạn ! thằng nào chả ăn gian code !nhưng mình thấy là qua ngày hôm sau nó trừ của mình 500 code ! hôm qua gõ lên 3k4 code hôm nay tụt xuống dưới 3k code rồi phải gõ lên lại :(

cũng ko hăn lắm đâu bạn ! thằng nào chả ăn gian code !nhưng mình thấy là qua ngày hôm sau nó trừ của mình 500 code ! hôm qua gõ lên 3k4 code hôm nay tụt xuống dưới 3k code rồi phải gõ lên lại :(

cái việc ngày hôm sau trừ code đó thì bình thường rồi.

Bạn đó đang nói đến việc đánh 2k3 mà nó tính tiền có 1k8 ấy @@

Không biết sao khuya qua 3h sáng mình request tiền về wmz, bây giờ log vào thấy $ đã reset, dòng chữ chờ thanh toán cũng mất, mà kiểm tra WMZ vẫn chưa có xu nào là sao vậy :( Mới làm thử thằng này lần đầu nên gà mờ quá.

Bị như thế này 5 lần/tháng là ban vĩnh viễn acc hả các bác? Sao em bị block rồi mà gõ chế độ Speedmode của nó vẫn được nhỉ?

Mọi người cho hỏi nó có còn bắt gõ phân biệt hoa thường không?Tình trạng ban của nó như thế nào rồi.ổn chứ.....

Tiền đã về sau 14 tiếng request :D Hú hồn cứ tưởng WMZ bị điên chứ.

Mọi người cho hỏi nó có còn bắt gõ phân biệt hoa thường không?Tình trạng ban của nó như thế nào rồi.ổn chứ.....

Đợt GGS bị bão lớn, mình gõ song song cả kolo và GGS nên mình đều không gõ hoa thường Kolo, code nào của nó mình cũng gõ thường hết, nhưng lên đến 1,1$ acc vẫn không ăn ban lần nào, tiền đã về o_O Nói chung thấy kolo khá thoải mái trong chuyện ban, nếu nói về rule mình nghĩ chắc nó chỉ dễ thua GGS thôi :D Nhiều code mình gõ sai, thiếu 1, 2 kí tự vẫn không bị gì.

Tiền đã về sau 14 tiếng request :D Hú hồn cứ tưởng WMZ bị điên chứ.

Đợt GGS bị bão lớn, mình gõ song song cả kolo và GGS nên mình đều không gõ hoa thường Kolo, code nào của nó mình cũng gõ thường hết, nhưng lên đến 1,1$ acc vẫn không ăn ban lần nào, tiền đã về o_O Nói chung thấy kolo khá thoải mái trong chuyện ban, nếu nói về rule mình nghĩ chắc nó chỉ dễ thua GGS thôi :D Nhiều code mình gõ sai, thiếu 1, 2 kí tự vẫn không bị gì.
GGS là j thế bác, kiếm ăn được không?

transaction error (correspondent not found on 2013-08-23 15:51:30)
replace WM purse or provide another payment details!
Nó báo thế này là thế nào các Bác? Số ID webmoney của E vẫn đăng nhập vào binh thường. Sao nó không tìm thấy nhỉ? Hay khi add vào phải add cả chữ WMID ở đầu số tài khoản. Em add chữ Z rồi mới đến số ID web money.

transaction error (correspondent not found on 2013-08-23 15:51:30)
replace WM purse or provide another payment details!
Nó báo thế này là thế nào các Bác? Số ID webmoney của E vẫn đăng nhập vào binh thường. Sao nó không tìm thấy nhỉ? Hay khi add vào phải add cả chữ WMID ở đầu số tài khoản. Em add chữ Z rồi mới đến số ID web money.

WMID không phải nha bạn. Sau khi đăng nhập vào, bạn click vào biểu tượng Purses(biểu tượng hình chiếc ví), sẽ xuất hiện trang mới có biểu tuợng hình chiếc ví cờ Mỹ tên là First Z Z..., bạn lấy số này mà điền qua bên kolo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week