Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

payments history
ammountpursepay datestatus
$1.050000Webmoney, Z302214941249 transaction error (correspondent not found on 2013-08-23 15:51:30)
replace WM purse or provide another payment details!

Em đã add lại ví webmoney rùi nhưng nó báo như trên và không thanh toán được nữa. Có cách nào để thanh toán không các Bác?

Em đã add lại ví webmoney rùi nhưng nó báo như trên và không thanh toán được nữa. Có cách nào để thanh toán không các Bác?
cái này là bạn đang dùng ví WMR tức là đồng Rúp ! bạn phải tạo ví WMZ tức là đồng USD có chứu cái đầu tiên là Zxxxxxxxxxxx

sai có nhiều lý do lắm, gõ y chang như vậy có thể do captcha bị time out, ngĩa là nó get captcha lâu rồi, sau đó nó bị delay hay gì mới giở code cho mình gỏ, bây giờ gỏ kỉu gì cũng sai, có thể thử bằng cách vào 1 đăng ký 1 tài khoản yahoo, đến đoạn nhập captcha, để vậy 10 phút sau nhập đúng vẫn không đuwocj

Mấy bạn cho mình hỏi là nó reset $ rồi nhưng ghi là : not pay yet là sao vậy , wmz vẫn chưa nhận được !!!

MẤY BÁC CHO HỎI TK KOLO CỦA EM ĐÃ LÀM HƠN 3 THÁNG VÀ CHUYỂN 2 LẦN VỀ 1 TÀI KHOÁN WMZ GỌI LÀ A NHƯNG H EM MUỐN LÀM TRÊN TÀI KHOẢN KOLO ĐÓ NHƯNG CHUYỂN VỀ TÀI KHOẢN WMZ B ĐƯỢC K ???

thằng này nó có cái cộng % thì lại được cái ăn gian code, mình gõ được 1200 code, nó tính cho được 1000 code, tính cái bonus thêm được 625d còn mình mất 1650d! quá bựa cho kolo :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week