Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cái bonus đó tính trong 30 ngày thôi. bonus 30% thì 80000 code. vị chi 1 ngày bạn đó phải gõ 1 acc là 2k6 code. trời chịu khó ghê . tiếc quá mà nếu 1 tuần thì xuống bonus thôi sao mất het dc ta
1 tuần không phải 1 tháng, nó cũng biết không gõ hàng ngày không đủ số lượng sẽ bị trừ nhưng không còn cách nào khác ba nó nằm bệnh viện ở bv chăm ba cả ngày tối về ngủ như heo chết không dậy cạp nổi,35% trừ sạch về 0 luôn mới đáng tiếc

1 tuần không phải 1 tháng, nó cũng biết không gõ hàng ngày không đủ số lượng sẽ bị trừ nhưng không còn cách nào khác ba nó nằm bệnh viện ở bv chăm ba cả ngày tối về ngủ như heo chết không dậy cạp nổi,35% trừ sạch về 0 luôn mới đáng tiếc
k rành kolo lắm mà nó ghi trong 1 tháng mà mới 1 tuan trừ het bonus. cha kolo này khốn nạn vãi

gõ vina gặp cái chữ tiếng Nga thì ấn ESC để bỏ qua hở các bác

oh ban xài phần mềm nào vậy , mình thấy lúc này thằng Kolo nó hay baned mấy ngừi xài Soft lắm đó , Kolo lúc này yêu cầu cao lắm.....có rãng bạn show hình 30% 3acc lên cho anh em xem.....:D

mình xài Vina pro, chả bao g thấy vụ band vì xài soft đâu, toàn là do gõ sai thôi.
acc mình tạo từ 2011 rồi, bỏ lâu lăm mới làm lại hơn tháng nay. làm 3 acc thôi, đang làm 25% , ~65000 catp / 1 acc . Cứ theo tiến độ thì khoảng cuối tuần sau lên 30%, lên sẽ post liền :D bị nghỉ mấy ngày trung thu vui chơi wa làm chậm tiến độ :]]

Các Pro ơi cho mình hỏi đăng ký Acc ở Kolotibablo lúc này hình như có vấn đề , mình đã thêm vài dấu cộng vào trước gmail.com nhưng sao khi đăng ký nó báo đã gửi rồi nhưng sao mình vẫn không nhận được nick.:)Mong các Pro giải thích dùm.

Các Pro ơi cho mình hỏi đăng ký Acc ở Kolotibablo lúc này hình như có vấn đề , mình đã thêm vài dấu cộng vào trước gmail.com nhưng sao khi đăng ký nó báo đã gửi rồi nhưng sao mình vẫn không nhận được nick.:)Mong các Pro giải thích dùm.
chắc bị delay bạn đợi tí xem sao. mọi ng đăng ký như vậy dc mà

các bác ơi cho em hỏi là em gõ trên vina, em đăng nhập 1 nick 2 lần rồi mở thêm 1 panel queue lên gõ thì nó chỉ tính kết của 1 cái hả các bác? vd em gõ dc 300 captcha của cả 2 cái vào trang chủ xem thì tính có 150

sp 29 có nghĩa là 1p bạn gõ dc 29 capt. vậy tổng capt bạn gõ dc phải >1k7 chứ sao 1k5 bạn
định post cái ảnh kỉ lục mình mới lập được về cố cap gõ được trong 1h nhưng sao không được! chẹp, 1h18 phút mới được 2k hình với speed 29

mọi người ơi có phải 1$ là kolo cho thanh toán phải ko ạ. sao của mình nó ko cho thanh toán :'( nó nói số tiền quá nhỏ ko thể thanh toán là như nào ạ

E toàn gõ 3 acc đủ pay 1$
Chuyển 3 acc khác.
những acc cũ chờ tháng sau gõ tiếp , e ăn cảnh báo hoài ak
k biết mấy bác kiểu gì lên 30 35% :(

E toàn gõ 3 acc đủ pay 1$
Chuyển 3 acc khác.
những acc cũ chờ tháng sau gõ tiếp , e ăn cảnh báo hoài ak
k biết mấy bác kiểu gì lên 30 35% :(

gõ kiểu này thì lúc nào cũng 5%-8% là hết cỡ hả , vì bác bỏ đến tháng sau mới làm tiếp, gõ đủ 1$ thì lên dc khoảng 5% thôi :v

sợ gì ko bik, cứ làm hoài 3 acc đi . mình cũng làm 3 acc nè, đang ở 25%, khoảng cuối tuần sau lên 30%. tập trung làm 3 acc thui nhé bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back