Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

các bác ơi cho e hỏi tí : khi web nó báo lỗi cảnh báo thì VinaCaptchaFree nó có báo lỗi theo k a

hay phải vào web kolo kiểm tra

ko bạn ơi, sáng sớm trước khi làm thì vào web log từng acc xem thôi chứ soft ko có báo lỗi đâu,

tinh hinh rate co tang ko moi nguoi.cao nhat bao nhieu

bonus 0% thì 0,4 - 0,55 bạn, buổi trưa thì lâu lâu tụt xuống 0,3 khoảng 15-20p rồi lại nhảy lên 0,4x .

bonus bao nhiêu % thì bạn tự tính thêm :)

gõ kiểu này thì lúc nào cũng 5%-8% là hết cỡ hả , vì bác bỏ đến tháng sau mới làm tiếp, gõ đủ 1$ thì lên dc khoảng 5% thôi :v

sợ gì ko bik, cứ làm hoài 3 acc đi . mình cũng làm 3 acc nè, đang ở 25%, khoảng cuối tuần sau lên 30%. tập trung làm 3 acc thui nhé bạn.
Nhưng ăn cảnh báo liên tục đó bác e sợ nó ban luôn
Vẫn chưa bị ban bao giờ , toàn làm như vậy thôi ak :(

ko bạn ơi, sáng sớm trước khi làm thì vào web log từng acc xem thôi chứ soft ko có báo lỗi đâu,

bonus 0% thì 0,4 - 0,55 bạn, buổi trưa thì lâu lâu tụt xuống 0,3 khoảng 15-20p rồi lại nhảy lên 0,4x .

bonus bao nhiêu % thì bạn tự tính thêm :)
Cho hoi cau go soft gi.va go phan biet hoa thuong ko.minh go bi band hoai.co nen tao acc moi go ko.acc cu go ti la bi band.

Cho hoi cau go soft gi.va go phan biet hoa thuong ko.minh go bi band hoai.co nen tao acc moi go ko.acc cu go ti la bi band.

mình xài vina pro . hoa thường thì khi nào có CASE SENSITIVE màu đỏ thì mới phân biệt, còn ko báo đỏ thì gõ thường hết.

khoảng nửa đêm đến sáng sớm thì mấy capt chữ màu trắng hay có CASE SENSITIVE , còn wa tầm 9g-10g sáng đến tối thì hấu như ko có, thỉnh thoảng có thì chú ý gõ hoa thường thôi.

Cứ làm đúng như nó yêu cầu thì ko có gì phải lo hết. Tập trung làm ít acc cho bonus cao . thưởng 25% thì tính ra rate 0.4 là đc lên tới rate 0,5 cả ngày rồi, siêng đêm rate 0,55 thì +bonus rate lên tới 0,68 chứ ít gì.

mà mình lười thức đêm nên làm ngày thôi, khoảng từ 6g sáng đến 6g tối, ngày làm 8 tiếng, nghỉ xen kẽ 4 tiếng là 12 tiếng. Nghỉ ít thì xong sớm :D

Chac chi tieu ban lam 8 tieng 5$ roi...hjhj...minh chi tieu ngay 2$ thoi ma go con ko noi phai wa ngay sau moi du 2$.

Chac chi tieu ban lam 8 tieng 5$ roi...hjhj...minh chi tieu ngay 2$ thoi ma go con ko noi phai wa ngay sau moi du 2$.

hết 8 tiếng thì thường từ 5,1 - 5,8 $, tuỳ hôm load nhanh chậm và rate có xún 0,3 nhìu ko nữa :D thất nghiệp nên ráng làm mới có tiền xài thôi :(

Các bạn ơi cho mình hỏi , hình như Kolo lúc này nó có có vấn đề về đăng ký hay gì á , sao mình đăng ký nó báo gử về Mail rùi nhưng mình vào Mail để kiểm tra lại thì không có thấy , mà mình làm mấy lần rùi , Pro nào có gặp tình huống này cho em xin ý kiến...:(

Các bạn ơi cho mình hỏi , hình như Kolo lúc này nó có có vấn đề về đăng ký hay gì á , sao mình đăng ký nó báo gử về Mail rùi nhưng mình vào Mail để kiểm tra lại thì không có thấy , mà mình làm mấy lần rùi , Pro nào có gặp tình huống này cho em xin ý kiến...:(
bạn kiểm tra mail trong thư mục spam nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week