Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

ý mình là cap hàng ngày cơ (mà mình đang nói thằng kolo này mà), nếu bác mà bật phần mềm lên bắt đầu gõ ấy mà rate 0.3 thì bác có gõ tiếp hay tắt đi chơi điện tử hay ol facebook không? :D

Vẫn làm bác ơi :oops: 0.3 hay 0.1 vẫn là tiền. Những sinh viên nghèo họ làm 1 tháng chỉ có 1 triệu họ vẫn làm để kiếm tiền đi học, còn dân cạp tụi mình chỉ có mỗi việc ngồi vào máy tính gõ cộc cộc kiếm tiền mà làm không đc nữa thì em nghĩ mình nên đi chết bà nó cho rồi :D Như mình đã nói, cái gì cũng phải nhìn xa, không có dự án nào bóc lột đến mức cho cái rate 0.3 mãi đâu, nó chắc chắn sẽ có ưu đãi, mới vào thấy con số 0.3 cứ lẩm bẩm trong đầu "Ráng lên! Ráng lên! Tí nữa lên rate" là làm tuốt :rolleyes:

Vẫn làm bác ơi :oops: 0.3 hay 0.1 vẫn là tiền. Những sinh viên nghèo họ làm 1 tháng chỉ có 1 triệu họ vẫn làm để kiếm tiền đi học, còn dân cạp tụi mình chỉ có mỗi việc ngồi vào máy tính gõ cộc cộc kiếm tiền mà làm không đc nữa thì em nghĩ mình nên đi chết bà nó cho rồi :D Như mình đã nói, cái gì cũng phải nhìn xa, không có dự án nào bóc lột đến mức cho cái rate 0.3 mãi đâu, nó chắc chắn sẽ có ưu đãi, mới vào thấy con số 0.3 cứ lẩm bẩm trong đầu "Ráng lên! Ráng lên! Tí nữa lên rate" là làm tuốt :rolleyes:
mình cũng đang là sinh viên này, mỗi ngày chỉ dám giành vài tiếng để cap, nhưng nhìn cái rate ấy nhiều lúc cũng hơi nản tẹo! :oops:

thằng nầy được cái cực dể tính tỉ lệ acc bị ban chắc do ăn ở :D lâu lâu nó rà soát một lần gặp e nào xui thì đi thôi .uy tín thì khỏi bàn dạo này paid khá nhanh không quá 2 day là $ về.
buổi sáng từ 3h tới khoản 8h là rate 0.5-0.55 trung bình là từ 0.52 khá lâu đc so ra nếu tốc độ ổn định 1300 code/h thì:
1300 x 0.52=676/1000 code= ta đc rate0.676$/h tốc độ load ổn định cao 24/24 add 4cc buổi sáng là tốc độ khá cao code không Case nhiều phần 60% là code số code bác sĩ gõ bậy cũng chã bị gi :D ban ngày thì từ 8h,9h đến 11h rate 0.4 lâu lâu nó xuống 0.3x :( từ 15h trở đi thì 0.4 hết nhá gõ lâu lâu quan sát thì nó xuống 0.3x nhưng mà tốt nhất đừng nhìn nó lên lại liền

thằng nầy được cái cực dể tính tỉ lệ acc bị ban chắc do ăn ở :D lâu lâu nó rà soát một lần gặp e nào xui thì đi thôi .uy tín thì khỏi bàn dạo này paid khá nhanh không quá 2 day là $ về.
buổi sáng từ 3h tới khoản 8h là rate 0.5-0.55 trung bình là từ 0.52 khá lâu đc so ra nếu tốc độ ổn định 1300 code/h thì:
1300 x 0.52=676/1000 code= ta đc rate0.676$/h tốc độ load ổn định cao 24/24 add 4cc buổi sáng là tốc độ khá cao code không Case nhiều phần 60% là code số code bác sĩ gõ bậy cũng chã bị gi :D ban ngày thì từ 8h,9h đến 11h rate 0.4 lâu lâu nó xuống 0.3x :( từ 15h trở đi thì 0.4 hết nhá gõ lâu lâu quan sát thì nó xuống 0.3x nhưng mà tốt nhất đừng nhìn nó lên lại liền
b nói chuẩn, như mà a cay một lỗi là mình sáng đi học, trưa 11h mới về , chỉ tranh thủ cap tí chiều mà rate nó thấp quá, phát chán lên được
~!:mad:

mình cũng đang là sinh viên này, mỗi ngày chỉ dám giành vài tiếng để cap, nhưng nhìn cái rate ấy nhiều lúc cũng hơi nản tẹo! :oops:
Hì nản thì bạn qua thử GGS đi, rate cũng khá tầm 0.6, còn làm kolo muốn có tiền phải chịu khó cày bonus, còn không thì cứ thử sức với pix, rate cao mà code cũng dễ, nhiều ng cứ nhìn pix thấy nản proxy nhưng mình tham gia vào 1 group và thấy vô cùng đơn giản :D

Hì nản thì bạn qua thử GGS đi, rate cũng khá tầm 0.6, còn làm kolo muốn có tiền phải chịu khó cày bonus, còn không thì cứ thử sức với pix, rate cao mà code cũng dễ, nhiều ng cứ nhìn pix thấy nản proxy nhưng mình tham gia vào 1 group và thấy vô cùng đơn giản :D
Nhưng mình chỉ làm vào ban ngày thôi, ko làm đêm được vì con đi học! GGS mình cũng muốn thử nhưng ko có acc! :(

Nhưng mình chỉ làm vào ban ngày thôi, ko làm đêm được vì con đi học! GGS mình cũng muốn thử nhưng ko có acc! :(
pm nick traidaohoa trong 4rum này, bạn ấy có làm group đấy, 2 ngày pay 1 lần. Hàng Việt Nam uy tín chất lượng cao :D

làm cả tháng dc có 4 $ này các bác

ai bảo cậu là đơn giản thỉnh thoảng nó toàn ra code bác sĩ load ban ngày thì chậm proxy thì không có ( muốn mua thì giờ cũng trả biết mua được ở đâu ) hôm nọ nó điên điên banned hết 10 acc pri 0 , 9 acc pri 1 và 6 acc pri 2 của tui nè nản quá nghỉ luôn đời quá nhọ .....

k biết làm kolo có dễ bị band k nhỉ, 1 ngày 1$ cũng sợ sợ :(

hình như acc mới dễ bị band hơn thì phải, thấy nhiều bác post lỗi band nhảm lắm.
acc mình tạo từ 2011 đến giờ làm ko có vấn đề gì, nhiều khi gõ sai như thiếu chữ, sai chữ của capt đỏ mà vẫn ko bị cảnh cáo nữa .

em là người mới gõ
bị band cũng 3 cái account rồi toàn bonus 15% là nó band à, mất ít nhất cũng 5$
nhưng mà vẫn tiếp tục kiên trì capt capt

cho em hỏi muốn đổi mật khẩu nick Kolotibablo này ở đâu ý nhỉ?

khảo sát các bác tí! nếu mà mới vào gõ các bác gặp rate 0.3$/1k thì các bác có gõ tiếp không?
nếu vào ban ngày thì gõ tiếp còn ban đêm thì nghỉ

mấy bữa đi HN mới về vào gõ kiêm tiền trả cho ng ta mà kolo ra toàn code bác sỹ đã thês còn bắt phân biệt hoa thường, mọi lần ít bắt phân biệt lắm! sáng này bắt phân biệt cả mớ :( :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week