Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cả tháng mới dc có từng này các bác

Nói thẳng luôn với mấy bạn thế này..
-Thứ nhất là các bạn gõ kolo hiện tại 1h đc nhiu code?nếu 1h gõ >= 1k thì 100% là quên việc sang PIX đi.
-Thứ 2 là code bên PIX khó nhìn và dài hơn bên kolo rất nhiều cộng thêm việc chỉ tính code gõ đúng công thêm gõ sai nhiều là ban.
-Thứ 3 là PIX loand rất bất ổn có khi 20 acc mà k thấy code đâu có khi 10acc đã không gõ kịp (hiện mình gõ ở kolo là 1k3-1k5/h nhé).
Mình gõ kolo đc hơn 1 năm rồi và nghĩ speed cũng k phải tệ vậy mà qua PIX gõ thử thấy mệt luôn đó.Đó còn chưa nói đến vấn đề proxy nữa.
Nói chung là speed mà không đc tầm 25-30 thì chắc k ăn đc đâu.

hic! gõ 3 acc bị ban 1 acc,2 acc kia pay về chung 1 ví Z thế là đi tong lun.
nó blacklist ví Z rùi. Rút về nó ko pay ức thật!

Xụi tay chĩ dc nhiêu đây :(
pro thế! gõ 1 lần 8 tiếng 19k code ! 3x4=12 =240k /1 ngày ! speed tận 39 code cơ mà ! bái phục bái phục ! miếng cơm ngon rồi :p

vậy cũng cực nhỉ, mua thì tốn tiền, còn free thì thấy lâu lâu mấy bác đó cứ share nhau rồi lại kêu hết hạn gì gì đó. dc cái rate 0,8 hoài thì cũng ngon.
mình bonus 25% thì tính ra cả ngày cũng chỉ dc rate 0,5 , đến đêm mới dc rate ~0.7 .
Ơ các bác này hướng dẫn lệch đi đâu thế? Pix làm j có vụ rate 0.8 mãi mãi cho các bác :eek: Pix tính tiền theo pri, nếu bạn có id mới hoàn toàn, test tốt thì sẽ được lên hẳng pri 3 trở lên (là 0.85), nhưng sau đó bạn hoàn toàn có khả năng tăng pri lên 4, 5, 6, 7 (số tiền giảm 0.05 1 pri), Nếu bạn gõ tốt thì giữ pri cao, nếu gõ không tốt thì tăng pri chứ làm j co chuyện mơ mộng rate 0.8 mãi mãi???? Pix lại lâu lâu bị điên, code load chập chờn, có khi gõ tốt nhưng nó hiện vài code trắng + tam giác là tăng pri như chơi.
Mình cũng đang làm pix đây, ngày gõ tầm 6k code là có 5.3$ :D Cố gắng gõ thêm giờ vàng là có thêm xiền nữa. Tháng đầu tư 3.5$ vào proxy và soft, ngày kiếm lại 5-6$ tính ra có lời :rolleyes:

Ơ các bác này hướng dẫn lệch đi đâu thế? Pix làm j có vụ rate 0.8 mãi mãi cho các bác :eek: Pix tính tiền theo pri, nếu bạn có id mới hoàn toàn, test tốt thì sẽ được lên hẳng pri 3 trở lên (là 0.85), nhưng sau đó bạn hoàn toàn có khả năng tăng pri lên 4, 5, 6, 7 (số tiền giảm 0.05 1 pri), Nếu bạn gõ tốt thì giữ pri cao, nếu gõ không tốt thì tăng pri chứ làm j co chuyện mơ mộng rate 0.8 mãi mãi???? Pix lại lâu lâu bị điên, code load chập chờn, có khi gõ tốt nhưng nó hiện vài code trắng + tam giác là tăng pri như chơi.
Mình cũng đang làm pix đây, ngày gõ tầm 6k code là có 5.3$ :D Cố gắng gõ thêm giờ vàng là có thêm xiền nữa. Tháng đầu tư 3.5$ vào proxy và soft, ngày kiếm lại 5-6$ tính ra có lời :rolleyes:
tớ làm 4 tiếng giờ vàng thôi cũng dc 6 7$ k có chiến giờ khác k sợ pri cao thấp , chịu cuc dau tư tí xíu thu về gấp nhiều lần như thế thì cũng đáng

tớ làm 4 tiếng giờ vàng thôi cũng dc 6 7$ k có chiến giờ khác k sợ pri cao thấp , chịu cuc dau tư tí xíu thu về gấp nhiều lần như thế thì cũng đáng
Khiếp, em là em ko thức đc như các bác :oops: thức nhiều nổi mụn da mặt nhăn nữa không đẹp, mình toàn làm ban ngày ban đêm ráng lắm cũng làm có 1 tiếng :oops: thôi kệ tà tà mà kiếm cháo cũng đc.
-Thứ nhất là các bạn gõ kolo hiện tại 1h đc nhiu code?nếu 1h gõ >= 1k thì 100% là quên việc sang PIX đi.
-Thứ 2 là code bên PIX khó nhìn và dài hơn bên kolo rất nhiều cộng thêm việc chỉ tính code gõ đúng công thêm gõ sai nhiều là ban.
-Thứ 3 là PIX loand rất bất ổn có khi 20 acc mà k thấy code đâu có khi 10acc đã không gõ kịp (hiện mình gõ ở kolo là 1k3-1k5/h nhé).
Mình gõ kolo đc hơn 1 năm rồi và nghĩ speed cũng k phải tệ vậy mà qua PIX gõ thử thấy mệt luôn đó.Đó còn chưa nói đến vấn đề proxy nữa.
Lạy thánh.
Thứ nhất là speed mình có 21 thôi nhưng mình vẫn gõ pix đây, nói như bác chắc pix toàn pro mới dám làm quá.
Thứ 2 là code pix rất nhiều loại code 1 từ, hoặc 4 số, còn loại code trắng đen thì giống như bao dự án khác thôi, nói thẳng ra code pix ngắn hơn code CT, làm bên CT mà hầu như 100% là code trắng đen 2 từ.
Thứ 3 pix có những thời điểm load rất ổn định, tiêu biểu là trong giờ vàng và tầm 9h tối trở đi, 10 acc gõ rụng tay luôn, còn ban ngày thì nó như bao người khác, CT, Mega ban ngày cũng load cà giựt khi nhanh lúc chậm.
Nói chung chỉ cần speed khá 1 chút và khả năng xử lý code ổn là làm dự án nào cũng đc, kolo, GGS, mega, pix...mình thấy cái nào code cũng như cái nào.

Cho mình hỏi là khi 1 acc kolo bị banned thì nó có khóa luôn cái ví Z đó của mình không vậy?
Thấy có bác bảo bị. Còn mình thì ko. Tạo mới 5 ID về chung ví WMZ cạp lên bonus 15% thì bị banned 1 acc, các acc còn lại sau đó vẫn rút về được.
Từ pix ra đi vì lúc trước chưa biết vụ mua proxy, proxy free tốt thì ko biết cách kiếm, chuột thì tới tuổi thọ nên bị tửng double click nên bị văng soft thường xuyên :D . Qua qlink thì ngay lúc bắt soft + banned 10 phút tè le, qua kolo thì là lính mới tò te nên ID dù chỉ phạm lỗi nhỏ cũng có thể ra đi bất cứ lúc nào :confused: . Cho nên cuối cùng đành quay về với Pix cứ gõ đúng luật thì cứ an tâm mà hưởng thành quả lao động, giờ chỉ chịu đau khổ tí khi phải đầu tư proxy thôi :p

k phải dìm hàng nhưng phải nói bạn quá gà..
spedd bao nhiêu k quan trọng .
quan trọng là bạn có biết cách điều tiết ID để phù hợp với spedd và tốc độ load nó hay không thôi.
kể cả spedd 12 13. thì 1 h vẫn được 0.8$.
còn code của nó k khó như bạn nghĩ đâu.. dễ hơn QL với mega nhiều

kể cả bạn spedd 2xx hay 3x thì cũng không = làm Pix spedd 16 18
ai cũng muôn 1 dự án load ổn định và đều. ( cái này chỉ có cho newbwe )
còn spedd 2x mà bảo k gõ được pix thì quá gà..
gõ kolo hơn 1 năm thì bạn đúng là k biết vươn lên
t 4 ngón gõ cạp được 3 tháng.. mà pix cứ 1.3 1.5 $ .h
proxy nó chỉ là vài cái số khi nào log thì add vào thôi.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week