Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

nontrau

Junior
Reactions
5
MR
0.001
http://vozforums.com/showthread.php?t=3431328
mình đã mua dc con này, giá có 70k, giờ ko biết còn hàng ko nữa. gõ rất sướng, phím cũng là phím nổi. loại này chuyên dùng cho dân code, mình gõ captcha cũng thấy speed rất lên. bạn cứ thử một vài loại khác đi, đảm bảo sẽ giống mình và nghĩ: "sao trước mình ko đổi sớm nhỉ". gõ êm lắm bạn à

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
http://vozforums.com/showthread.php?t=3431328
mình đã mua dc con này, giá có 70k, giờ ko biết còn hàng ko nữa. gõ rất sướng, phím cũng là phím nổi. loại này chuyên dùng cho dân code, mình gõ captcha cũng thấy speed rất lên. bạn cứ thử một vài loại khác đi, đảm bảo sẽ giống mình và nghĩ: "sao trước mình ko đổi sớm nhỉ". gõ êm lắm bạn à
Xài lapop thì gắn thêm phím rời có tiện không nhỉ? Nếu gắn thêm phím rời thì khoảng cách giữa phím và màn hình có bị xa ra không? Nếu thế thì khó nhìn lắm hix.

Xài lapop thì gắn thêm phím rời có tiện không nhỉ? Nếu gắn thêm phím rời thì khoảng cách giữa phím và màn hình có bị xa ra không? Nếu thế thì khó nhìn lắm hix.
tớ đang xài laptop và gõ pix bằng phím rời rất ok. k sợ hư mắt này nọ, dau tư cái nào ngon gon để capt chứ đưng mua ban phím mềm

qlink thì đêm ngon hơn ! tứ 2h sáng => 9h sáng tớ cạp qlink còn lại chến kolo
cái này có phải cảnh báo k0 hả bác e cạp pay mấy chục lần hơn 10 acc rồi mà hiện liên tục nghe nói 5 lần sẽ bị khóa mà mãi sao e chưa bị khóa :(
lắm lúc hiện 3 4 cái liên tục sợ band k dám gõ nữa !!!
Mà rõ ràng e căng mắt gõ k sai kí tự nào

cái này có phải cảnh báo k0 hả bác e cạp pay mấy chục lần hơn 10 acc rồi mà hiện liên tục nghe nói 5 lần sẽ bị khóa mà mãi sao e chưa bị khóa :(
chả biết ! tui cũng đầy :D kệ xác nó đi thấy thì esc !

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
cái này là code lỗi, nghĩa là nó không có hình ảnh..
trong PIX thì gõ là error là đúng Qlink thì ? kolo thì cũng error

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week