Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Người ta hỏi bonus duy trì trong bao lâu, mà copy cái trang đầu tiên past. Botay. Ý của người ta là bonus vậy tính trong bao lâu?
trông ngô ra khoai à cậu
Hằng ngày kolo sẽ trừ di một số vì vậy bonus tăng hay giảm là tùy vao bạn có kiên trì gõ hay không! Nếu bạn không gõ thì mỗi ngày kolo sẽ trừ codes một ít cho đến khi còn lại 0%
nói thế này ko rõ à

Trời ạ? Bác ko hiều hả? Trả lời như bác myhuyen là chính xác nhất. Bác chẳng hiểu gì hết.

Này các bạn!
Mình gõ kolo đã 2 năm rồi. Đã có lúc bonus mình lên đến 40%. Những ngày tháng đó mình luôn theo dõi số code mình bị trừ đi.
Có ngày mình bị trừ 7000 , 8000 code và ngày nào nó cũng trừ. Chính xác là nó trừ vào lúc 1 giờ khuya (giờ server). Nói tóm lại. bonus càng cao thì nó trừ càng bạo. (Nếu không thì ai cũng có thể đạt đến 200% bonus rồi)

À ! Giao diện trang web kolo trước kia có biểu đồ và ghi tổng số code (không như trang web bây giờ)

Last edited:
Này các bạn!
Mình gõ kolo đã 2 năm rồi. Đã có lúc bonus mình lên đến 40%. Những ngày tháng đó mình luôn theo dõi số code mình bị trừ đi.
Có ngày mình bị trừ 7000 , 8000 code và ngày nào nó cũng trừ. Chính xác là nó trừ vào lúc 1 giờ khuya (giờ server). Nói tóm lại. bonus càng cao thì nó trừ càng bạo. (Nếu không thì ai cũng có thể đạt đến 200% bonus rồi)

À ! Giao diện trang web kolo trước kia có biểu đồ và ghi tổng số code (không như trang web bây giờ)
em tưởng nó 1 tháng mới 1 lần mà nhỉ :! ngày nào cũng làm đều 10k code chưa tháy bị trừ @@

chả hiểu cái tay em làm sao cứ chiều chiều cứng đờ speed dc 21 22 ak
cơ mà tối như thần thánh múa toàn 3x ak
Bác nào giải thích e bị bệnh gì vs :(

mấy hôm nay lựa h 0.4 đánh mà sao soofft nó hiện có 0.3 nhỉ , thằng kolo treo đâu dê bán thịt chó à :! làm hôm qua gõ gần 10 tiếng mới dc 5 $ :! đã thế còn *** chịu pay về nữa ~ ~ nản vc chưa
mình cug nản thằng này rồi, bóc lột quá mà ko có việc đành phải chịu thôi, request từ hôm qua, giờ vẫn chưa thấy $

thằng này chừ code điên điên khùng khùng chán... rate thấp nữa... rate như này thà qua qlink đánh = soft qlink cilent tuy chậm mà rate cao hơn làm nhàn hơn :v

Mấy bạn cho hỏi bonus mình duy trì được bao lâu vậy

nhiều bác vẫn ko hiểu quy luật trừ code tính % của kolo nhỉ, cứ nghĩ oan cho nó theo kiểu : trừ code theo cảm hứng, trừ theo % ....
nói lại cho vài bác ko biết nè :

các bác vào web kolo, vào phần Thống Kê, ví dụ như hum nay : ngày 6/11 năm ở đầu bảng, các bác kéo xún cuối cùng là ngày 8/10 ở cuối bảng.

như vậy là hết ngày hôm nay nó sẽ trừ hết code các bác làm trong ngày 8/10 và chỉ tính tổng số code các bác làm từ ngày 9/10 đến 6/11 , tổng code đó đc bao nhiêu thì ~~> % bonus bấy nhiêu.

Có nghĩa là % bonus chỉ tính theo 30 ngày gần nhất các bác làm.

Nhiều lúc các bác thấy nó trừ cả đống code, có khi ko trừ code nào, là vì ngày cuối cùng trong bảng thống kê đó có khi bác làm rất nhiều nhưng có khi bác nghỉ ko làm.

nhiều bác vẫn ko hiểu quy luật trừ code tính % của kolo nhỉ, cứ nghĩ oan cho nó theo kiểu : trừ code theo cảm hứng, trừ theo % ....
nói lại cho vài bác ko biết nè :

các bác vào web kolo, vào phần Thống Kê, ví dụ như hum nay : ngày 6/11 năm ở đầu bảng, các bác kéo xún cuối cùng là ngày 8/10 ở cuối bảng.

như vậy là hết ngày hôm nay nó sẽ trừ hết code các bác làm trong ngày 8/10 và chỉ tính tổng số code các bác làm từ ngày 9/10 đến 6/11 , tổng code đó đc bao nhiêu thì ~~> % bonus bấy nhiêu.

Có nghĩa là % bonus chỉ tính theo 30 ngày gần nhất các bác làm.

Nhiều lúc các bác thấy nó trừ cả đống code, có khi ko trừ code nào, là vì ngày cuối cùng trong bảng thống kê đó có khi bác làm rất nhiều nhưng có khi bác nghỉ ko làm.
nghe bạn giải thích mới hiểu , like câu " như vậy là hết ngày hôm nay nó sẽ trừ hết code các bác làm trong ngày 8/10 và chỉ tính tổng số code các bác làm từ ngày 9/10 đến 6/11 , tổng code đó đc bao nhiêu thì ~~> % bonus bấy nhiêu."

hôm nay mớ biet là me cua Kolo la con di...hjhj
:)) chữ ấy rõ mà bác :))

Các Bro cho mình hỏi: mình mới tập gõ thôi. mình gõ kolo đc 1$ rồi.
Payment rồi. nó ghi j đó đại khái lệnh thực hiên 24-72h. 1-2 tiếng sau nó báo như này. em nghĩ là nó chuyển rồi. nhưng WMZ của em vẫn chưa nhận đc tiền. đây là lần đầu em rút. Phải chờ 1 thời gian nữa mới vào ví không ạ ??? em pay tu 12h hom qua.

:)) chữ ấy rõ mà bác :))

Các Bro cho mình hỏi: mình mới tập gõ thôi. mình gõ kolo đc 1$ rồi.
Payment rồi. nó ghi j đó đại khái lệnh thực hiên 24-72h. 1-2 tiếng sau nó báo như này. em nghĩ là nó chuyển rồi. nhưng WMZ của em vẫn chưa nhận đc tiền. đây là lần đầu em rút. Phải chờ 1 thời gian nữa mới vào ví không ạ ??? em pay tu 12h hom qua.
ban doi di tutu se ve thoi no pay cun 1 2 ngay moi xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week