Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

khảng năng là em nó sẽ die nhé.inque 2 ngày nay chưa thấy tiền về :rolleyes:

rate đnag 0.37 nhé các bác ! cơ mà ,load chậm :D

Thông báo anh em: Admin Captchatyper nói rằng hiện tại có 1 hệ thống auto captcha đánh thuê giùm các hệ thống captcha nên trong thời gian sắp tới các dự án captcha có thể sẽ load chậm hơn vì hết code..chỉ cần 30$/tháng các hãng captcha có thể có lượng code theo mong muốn. chất lượng chỉ chiếm 60%.

Captcha sắp nát rồi :(( Kolo ảnh hưởng đấy

Thông báo anh em: Admin Captchatyper nói rằng hiện tại có 1 hệ thống auto captcha đánh thuê giùm các hệ thống captcha nên trong thời gian sắp tới các dự án captcha có thể sẽ load chậm hơn vì hết code..chỉ cần 30$/tháng các hãng captcha có thể có lượng code theo mong muốn. chất lượng chỉ chiếm 60%.

biết rồi ! copy trên FB :p của bác nguyenduong :p

nếu thực sự có auto captcha vậy xin hỏi: không biết người ta còn dùng captcha làm gì? hahaha captcha mục đích chính là chống auto,chống spam mà lại co auto captcha vậy không biết mua captcha để làm gì nữa nhỉ? :D

mới kiếm đc min pay 1 lần đã nát rồi. chắc tại mình tham gia cái này nên nó mới vậy :D:D:D:D

hic sao 2 ngày nay mình gõ bao nhiêu code mà trên trang thống kê kolo ko thấy một code nào luôn :(( ko hề thêm code nào mà một xu cũng không tăng

Đệt :mad: gõ kolo cả ngày không bằng ngồi hơn tiếng cũng kiếm đc 0.01BTC =~ 5,5$ thôi bi giờ coi capt là phụ lun :rolleyes:

có Bitcoin còn gõ captcha hả, chỉ cách chơi bit coi

Dân ta phải biết sử ta.Cái gì không biết nên tra gu gồ :D bác tra gu gồ đầy mờ.Em cũng từ đó mờ ra.Cái này chỉ phải trông thỉnh thoảng mới động chân tay tý nên capt thêm cho đỡ phí time mờ bác ;)

Dân ta phải biết sử ta.Cái gì không biết nên tra gu gồ :D bác tra gu gồ đầy mờ.Em cũng từ đó mờ ra.Cái này chỉ phải trông thỉnh thoảng mới động chân tay tý nên capt thêm cho đỡ phí time mờ bác ;)
google ko thân với mình lắm hỏi hoài ko chỉ thôi thì cùng là anh em mmo c mách cho mình cách kiếm bitc nào :3

:mad::mad::mad::mad:cái thể loại mở miệng ra là tra google khi có người hỏi. thử hỏi google lấy thông tin từ đâu? ko có con người hướng dẫn trước thì gu gồ nó tự đẻ ra à?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week