Ask Làm Admin một site Offer cần biết những gì?

Giờ thì sao rồi. cậu cũng solo hay tuyển mem. nếu tuyển mem thì cho m theo với rồi từ từ lên dần

sau lần đó nản tớ bỏ xừ nó site rồi cậu à (mình có nhờ 1 người gần nhà là coder, code cho site offers, reg net cho, rồi dạy cheat link cho lun.

2 triệu mua site, 1 triệu 1 mua sock, 2 triệu đãi đi hộp đêm hát hò, nhảy mua, bia rượu (vì sau này còn nhờ hỗ trợ cho dễ), còn ông ý thì chi tiền đập đá các kiểu ^^

xong cheat tè le ra rồi đc pay có tí nên mình bỏ đến h đang tính làm lại đàng hoàng k cheat nữa may ra đc ăn (chính 17$ đó là do làm 3 con download có hình con Ong, ko cheat thì đc ăn, biết thế làm đàng hoàng từ đầu, 3 con đó làm = 3 sock, trong vòng 30' đc 400k, mà 400k trong 30' quá ghê rồi, mình chưa làm gì thu nhập đc cao vậy)

Last edited:
sau lần đó nản tớ bỏ ****** nó site rồi cậu à (mình nó nhờ 1 người gần nhà là coder, code cho site offers, reg net cho, rồi dạy cheat link cho lun.

2 triệu mua site, 1 triệu 1 mua sock, 2 triệu đãi đi hộp đêm hát hò, nhảy mua, bia rượu, còn ông ý thì chi tiền đập đá các kiểu ^^

xong cheat tè le ra rồi đc pay có tí nên mình bỏ đến h đang tính làm lại đàng hoàng k cheat nữa may ra đc ăn (chính 17$ đó là do làm 3 con download có hình con Ong, ko cheat thì đc ăn, biết thế làm đàng hoàng từ đầu)
Off dơwn j mà 3 con đã17$ :eek:

sau lần đó nản tớ bỏ ****** nó site rồi cậu à (mình nó nhờ 1 người gần nhà là coder, code cho site offers, reg net cho, rồi dạy cheat link cho lun.

2 triệu mua site, 1 triệu 1 mua sock, 2 triệu đãi đi hộp đêm hát hò, nhảy mua, bia rượu, còn ông ý thì chi tiền đập đá các kiểu ^^

xong cheat tè le ra rồi đc pay có tí nên mình bỏ đến h đang tính làm lại đàng hoàng k cheat nữa may ra đc ăn (chính 17$ đó là do làm 3 con download có hình con Ong, ko cheat thì đc ăn, biết thế làm đàng hoàng từ đầu)
Làm lại với mình đê :D

off mấy năm nay mà toàn phải làm mem :(
Mình cũng đã từng làm rồi mà, 2 3 tháng gì đó, giờ muốn quay lại chắc cũng học làm lại đã chứ chắc chưa làm site ngay đc

* Kinh Nghiệm
Tùy vào khả năng nhận biết của bạn, có thể 5-7 tháng hoặc 1-2 năm.
* Member
Lượng member ổn định khoản 10-20 người ( nếu làm nhỏ )
* Tiền
Vốn là yếu tố quan trọng vì bạn phải thanh toán cho member trước 1-2 tháng lương sau đó mới nhận lại, có thể không nhận được vì network banned.
* Một chút can đảm để đối đầu với thất bại.

Các vấn đề còn lại như hostting - domain -code- network .... bạn có thể dùng tiền để mua được.

off down có hình con ong chắc là visualbee, mà thế nào 3 con ra 17$ được =]]

sau lần đó nản tớ bỏ xừ nó site rồi cậu à (mình có nhờ 1 người gần nhà là coder, code cho site offers, reg net cho, rồi dạy cheat link cho lun.

2 triệu mua site, 1 triệu 1 mua sock, 2 triệu đãi đi hộp đêm hát hò, nhảy mua, bia rượu (vì sau này còn nhờ hỗ trợ cho dễ), còn ông ý thì chi tiền đập đá các kiểu ^^

xong cheat tè le ra rồi đc pay có tí nên mình bỏ đến h đang tính làm lại đàng hoàng k cheat nữa may ra đc ăn (chính 17$ đó là do làm 3 con download có hình con Ong, ko cheat thì đc ăn, biết thế làm đàng hoàng từ đầu, 3 con đó làm = 3 sock, trong vòng 30' đc 400k, mà 400k trong 30' quá ghê rồi, mình chưa làm gì thu nhập đc cao vậy)
Sai rồi bạn, không phải 30p bạn làm ra được 400k đâu ^^
Bạn chỉ nhận được 20$ con số ảo thôi, khi nào tiền về tài khoản ngân hàng của mình thì mới là số tiền bạn làm ra được.
Như bạn nói đấy nghĩa là sau 5 ngày bạn làm ra được 17$ thôi.

Rút 17$ trừ phí mất 132k pp và bank thì còn lại đc bao nhiêu vậy :D

mất gần 90k thôi, 60k pp, gần 30k bank, sao mất 132 k vậy bạn?
cần tiền gấp để xoay cái khác nên phải rút thôi, chứ ai muốn rút lẻ tẻ đâu ^^

* Kinh Nghiệm
Tùy vào khả năng nhận biết của bạn, có thể 5-7 tháng hoặc 1-2 năm.
* Member
Lượng member ổn định khoản 10-20 người ( nếu làm nhỏ )
* Tiền
Vốn là yếu tố quan trọng vì bạn phải thanh toán cho member trước 1-2 tháng lương sau đó mới nhận lại, có thể không nhận được vì network banned.
* Một chút can đảm để đối đầu với thất bại.

Các vấn đề còn lại như hostting - domain -code- network .... bạn có thể dùng tiền để mua được.
Giờ muốn làm ad để tự solo chắc là cũng được đúng không cậu? Vì nghe nói mem có thể cheat mà chưa có kn thì cũng k biết phát hiện ntn

Off dơwn j mà 3 con đã17$ :eek:

Ý kiến của mình là: ae k nên cheat link để làm ăn lâu dài, và giúp offers VN đỡ nát hơn :(

chỉ nhớ con offer đó có hình con Ong vàng thôi, hơn 5$ 1 con. mà 3 con đó down chơi thôi, k cheat,
hoặc cũng có thể là 3$ / 1 con, down 5 , cái này làm lâu rồi ko có nhớ rõ :(

Đến ngày pay thì 3 con đó đc tính tiền (đc lead và ăn 100% tiền, k bị quỵt con nào ;)) , còn lại tất cả các con dưới đây sử dụng link cheat đc 250$ (đã đc lead tính tiền hẳn vào Balance trong nick trên site net work.
nhưng cuối tháng bị admin net - hết sạch :( ( đấy là làm trong 5 ngày, k dám làm nhìu hơn, chờ đợi admin net pay tiền cho, nếu pay sẽ tăng dần lên, nhưng ... quá nhọ )

còn các con dưới đây tầm 10~20k gì đó, mấy tháng rồi k nhớ đc giá $ nữa

Tên các con offers thời đó đây:

Angry Birds US
Emoticons Sites US
Pacman
Video Converter US
Mahjong US
Solitaire US
Download Sites
Free Gas Fairy
Everything's Free Online

Link cheat đây, tất nhiên ko có ID numbers for cheat rồi, ko ae lại bảo chém gió

Last edited:
4. Nếu đi tuyển người làm thì phải đợi net pay mới pay cho người ta đúng không ạ?
không có vốn mà đòi làm admin ah cậu. có mem nào đợi được tới 1-2 tháng mới có lương không :D
không có vốn hả: ông này chùm ptc thiếu gì tiền

Ý kiến của mình là: ae k nên cheat link để làm ăn lâu dài, và giúp offers VN đỡ nát hơn :(

chỉ nhớ con offer đó có hình con Ong vàng thôi, hơn 5$ 1 con. mà 3 con đó down chơi thôi, k cheat,
hoặc cũng có thể là 3$ / 1 con, down 5 , cái này làm lâu rồi ko có nhớ rõ :(

Đến ngày pay thì 3 con đó đc tính tiền (đc lead và ăn 100% tiền, k bị quỵt con nào ;)) , còn lại tất cả các con dưới đây sử dụng link cheat đc 250$ (đã đc lead tính tiền hẳn vào Balance trong nick trên site net work.
nhưng cuối tháng bị admin net - hết sạch :( ( đấy là làm trong 5 ngày, k dám làm nhìu hơn, chờ đợi admin net pay tiền cho, nếu pay sẽ tăng dần lên, nhưng ... quá nhọ )

còn các con dưới đây tầm 10~20k gì đó, mấy tháng rồi k nhớ đc giá $ nữa

Tên các con offers thời đó đây:

Angry Birds US
Emoticons Sites US
Pacman
Video Converter US
Mahjong US
Solitaire US
Download Sites
Free Gas Fairy
Everything's Free Online

Link cheat đây, tất nhiên ko có ID numbers for cheat rồi, ko ae lại bảo chém gió
edit đi ko mod cho ra đảo đó -_-

:( muốn làm admin sites offer cần bao nhiêu vốn là ổn

muốn làm admin:

1. Phải biết offer là gì (có thể sang topic của tớ bên kia)
2. Phải biết mình đang làm gì.
3. Phải biết tại sao bị BAN
4. Hậu quả của việc tuyển mem đại trà
5. Các loại hình payment
6. NETWORK mình đang làm cho có ổn ko, phải hiểu rõ về nó.

tạm chừng đó

muốn làm admin:

1. Phải biết offer là gì (có thể sang topic của tớ bên kia)
2. Phải biết mình đang làm gì.
3. Phải biết tại sao bị BAN
4. Hậu quả của việc tuyển mem đại trà
5. Các loại hình payment
6. NETWORK mình đang làm cho có ổn ko, phải hiểu rõ về nó.

tạm chừng đó
Cậu có rảnh không mình pm yahoo thỉnh giáo chút.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week