Làm MMO mà bank về $ quá nhiều có bị soi bắt đóng thuế không ?

Nếu 1 tháng về bank khoảng 10k đến 15k thì có bị cục thuế soi hay bắt giải trình không các bác ?

• Votes: 9 56.3%
  • Không

Votes: 5 31.3%
  • Nhiều hơn nữa mới bị

Votes: 0 0.0%
  • Không biết

Votes: 2 12.5%

• Total voters
    16
hixx ,khi nào mình mới biết cảm giác sợ nhìu $ bị soi nhỉ
lập 1 topic , nếu thu nhập 1 ngày 10k $ thì có phải đóng cửa để chống trộm ko , bạn sẽ đc biết cảm giác mọi người TÔN SÙNG và THẦN TƯỢNG bạn :D

Nói ko phải phán chứ mấy ông não có sỏi kiếm lắm tiền éo ất ơ đến nỗi lên forum này khoe là mình lắm tiền và hỏi mấy cái ...lên google share cũng ra như thế này đâu.

Đôi khi ngồi nhai mì tôm ảo tưởng tí cho đời thêm vui đó mà :D

Mình cũng tháng vừa rồi lãnh 800k rút về bị ngân hàng trừ 1k :(

giống y như vụ ruy đó, tiền về nhiều quá trong khi lại đang thất nghiệp, thế là tiện việc ruy và việc đó, c50 nó điều tra luôn thể bắt đi luôn.

- Giờ luôn thuế bắt đầu đánh mạnh, nhưng cũng chưa tới nỗi đó, nhưng tiền lớn hơn 1000$ là nó đã báo cáo về cục chống rửa tiền rồi, Chắc là chờ thời cơ chín mùi nó hốt 1 thể.

vào thớt này thấy chuẩn luôn là những thằng hay tỏ ra nguy hiểm thì thực chất éo biết gì =.=

thứ nhất : Theo luật hiện tại , thì số tiền ý không phải đóng thuế , lên cục thuế bảo em đóng thuế tiền mmo là nó đưa vào trại tâm thần đấy .

Thứ hai : điều lo lắng ko phải là cục thuế , mà là công an kinh tế và C50 nhé =.=

cái này phải hóng các exchanger vào giải đáp mới chuẩn
làm MMO phạm luật chỗ nào mà CA, C50, nếu phạm rule nó band, suppend, lock...nó hơi đâu đi kiện interpool mà CA với chả CC, có sợ thì sợ mấy thằng đêm hôm nó vào chém người lấy $$
- Ai sợ nhiều tiền quá cứ chuyển vào tk tôi chia 50-50 tôi giao tiền mặt

giống y như vụ ruy đó, tiền về nhiều quá trong khi lại đang thất nghiệp, thế là tiện việc ruy và việc đó, c50 nó điều tra luôn thể bắt đi luôn.

- Giờ luôn thuế bắt đầu đánh mạnh, nhưng cũng chưa tới nỗi đó, nhưng tiền lớn hơn 1000$ là nó đã báo cáo về cục chống rửa tiền rồi, Chắc là chờ thời cơ chín mùi nó hốt 1 thể.

vụ ông ấy ko lquan thất nghiệp nhé :p:p

làm MMO phạm luật chỗ nào mà CA, C50, nếu phạm rule nó band, suppend, lock...nó hơi đâu đi kiện interpool mà CA với chả **, có sợ thì sợ mấy thằng đêm hôm nó vào chém người lấy $$
- Ai sợ nhiều tiền quá cứ chuyển vào tk tôi chia 50-50 tôi giao tiền mặt

biết bộ luật của việt nam có tên là luật gì ko ? Luật rừng nhé .

biết vụ 2 cái bao cao su ko ?

nó áp cho cái tình nghi rửa tiền , lôi lên tạm giam 8 ngày là xác cmn định là đi vài chục tr nhé .

đúng là loại éo vừa nghèo vừa ngu mà cứ thích tỏ ra nguy hiểm .

tiền sạch không sợ vậy bạn gd vài trăm tỷ 1 tháng làm tầm 2 tháng xem tiền sạch hay bẩn là biết ngay ấy mà.hi
tiền sạch thì sợ cái gì bạn ? Trăm tỷ bạn bị hoang tường hả đang nói vấn đề MMO 10 15k cứ lôi đâu vào trăm với ngàn tỷ .
10 15k thì theo mình nhiều nó sẽ bắt giải trình tiền đâu ra chứng minh đc 1 lần là xong, còn về đóng thuế thì hên xui, tùy thôi nếu làm vì dụ như gà hay gì 1 số nươc nó bắt thuế trước rồi thì phải về VN mình ko bị thuế lần 2 hình như vậy tớ k rỏ nữa .

Vô tư đi bạn, tháng mình with cả tỷ ko sao cả mà.

Thôi chào mấy bác, em đi ngủ, sáng mai xin vợ 20k đi ăn bún bò, hi vọng nó cho. Bữa giờ làm ít quá nó toàn cho ăn mì gói ko à :(

P/S : vào thread này giờ mới bít nhiều pro vãi tháng toàn mấy trăm Triệu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week