Help Làm sao để ăn được nhiều off

Nhiều lý do để ko có credit :
+ sock : trùng ip trong cùng 1 con offer (mặc dù làm các site khác nhau cũng thế), làm = hss or vpn thì tỉ lệ trùng lại càng cao.
+ info : tương tự, có ng info đó rùi cũng tạch =)).
+ cách làm : nhiều khi tới last mới ok, mà mình lười thì 3-4 bước tắt --> ko lead, or 1 số con phải tick vào 1 cái gì đó, nhưng do thói quen cứ click "No" nên cũng tạch,..nói chung cách làm thì phải nghiên cứu + update liên tục.
+ chiến thuật : làm offer phải có chiến thuật để ko mất time, lao đầu vào làm survey cả 15' mà ko lead, trong khi bỏ cùng 1 time đó ra làm 2 acc lead 0.1$ vẫn ngon hơn(chỉ là ví dụ, thực tế thì chơi site giống US mà chơi theo chiến thuật tốt thì ngon lắm).
+ admin: nhiều admin còn chỉ reg những Net an toàn nên cũng tỉ lệ vs việc credit sẽ cực thấp, or ko theo sát tình hình lead của offer để update or change các offer ko ăn đi,...
+ sub : hướng dẫn ít nhiệt tình, or ăn bớt đi 1 ít credit (cái này mình nghĩ ít người làm lắm, mà có nhá ;)).
+ MOST important is Mem : Cân nhắc để tránh được các rủi ro ở trên sẽ có credit cao =)).or vẫn ko cao thì biết đường mà bỏ nghề, đâm đầu vào hoài cũng chết ^^.

Vài ý kiến "chủ quan" của mình, ai ko thích thì khỏi đọc ;)
Mình thì làm credit cũng ko tệ, bị cái admin nó chưa pay =)) =)) =)) waiting...waiting...waiting

p/s : mình thì ko bỏ ctr diệt virus luôn, sandbox chưa crack, làm xong cứ "delete content" mà nó vẫn lead ah

Last edited by a moderator:
mình nghĩ mấy cái survey mà nó để ăn mấy chục $ thì rất khó làm, phải là thông tin thật,

thấy nó hỏi tới hỏi lui nhiều lần cùng 1 câu hỏi, và các câu hỏi có liên quan tới nhau,
trật 1 câu là tèo,

làm mấy cái nào ngắn mà ko cần lật từ điển đi, tự chọn trả lời + nhớ câu trả lời để nó hỏi lại thì trả lời cho giống :D

sao mình đâm đầu vô chỗ nào là chỗ đó trở nên khó ăn vậy trời :((

Mấy con survey mà nó gửi link confirm về thì tỉ lệ ăn khá cao ;) . Còn mấy con điền tùm lum đến last step thì hên xui thôi các bạn ạ :)

Nếu làm đúng rùi mà không credit mình nghĩ là do sock, các pro toàn chiến sock xịn nên credit cao, mem thường thì làm gì có , các nguồn sock rẻ tiền bây giờ cứ dùng đi dùng lại hoài do đó trùng IP trên 1 con off nhiều lần, chỉ lần đầu là credit, tất cả lần sau thì chả được, đây là vấn đề sock có nát hay khôngthôi.
Nguồn sock càng ít người biết đến thì lead càng cao, càng ngon. Chứ HMA giờ này cũng nát lắm rùi, làm thì cứ làm nhưng có thằng khác đã làm những con off đó trên IP của mình rùi thì có làm cũng như không.
Nói ra cho các cậu hiểu vì sao off mình làm y chang video mà không credit

mình cho là để lead cao phụ thuộc
1. Sock: IP dùng có trùng không (quan trọng nhất)
2. Info: có thằng nào dùng chưa (nó căn cứ vào số điện thoại,.. quan trọng thứ hai)
3. Cách làm đúng chưa (cuối cùng mới là cái này)

kiếm được nguồn sock cũng gian nan :(
tuy thế có điều kiện vẫn kiếm được, nhưng info mà có vấn đề thì chịu thôi không kiếm được info rồi

có bí quyết gì không cậu gom ơi?
không có bí quyết gì cả được cái admin cho bít mấy con servery tên nào đang ăn ngon có độ lead tốt mổi ngày là sao 30s mem sẻ được tuyên truyền lại. với lại mấy off đó ko được set field mà click = tay nhé :p hơi lâu nhưng mà chắc. mình cứ thấy acc nào làm 4 5 off đó ko ăn 1 cũng ăn 2 3 con :-s

Newbie tham gia đúng đợt arcamax lên ngôi thì nhủ thầm :
" làm off sướng thật chút xí đã >0.3$ rồi, sướng hơn cả ngồi gõ capcha! "
Sau khi arcamax tuyên bố hi sinh,
Admin: "Chuẩn bị nghe mấy Sup than!"
Sup: "Chuẩn bị nghe mem quở!"
Mem: "Admin vs sup làm ăn kiểu gì thế không biết, mấy con ngon thì không biết giữ ?! Hỏi thèn Sup ngay mới được!"
===> cuối cùng chẳng giải quyết đc gì :(
[trên chỉ là câu chuyện ngắn phản ánh vấn đề thôi!]
-Arcamax do bên QC nó gia hạn =>admin chẳng thể giúp gì đc cả :(
===>giải pháp: làm tiếp hoặc dừng!
---1. sock xịn tất nhiên lead cao/ dùng HMA thì hên xui đi.
---2. infor dùng 1 lần chưa ai làm off đó.
---3. đợi hết những off có mail confirm về.
---4. Hạn chế dùng set field để đánh dấu tick.
Nói chung đã làm offer thì phải chấp nhận rủi ro => lúc cao lúc thấp là chuyện thường!

Newbie tham gia đúng đợt arcamax lên ngôi thì nhủ thầm :
" làm off sướng thật chút xí đã >0.3$ rồi, sướng hơn cả ngồi gõ capcha! "
Sau khi arcamax tuyên bố hi sinh,
Admin: "Chuẩn bị nghe mấy Sup than!"
Sup: "Chuẩn bị nghe mem quở!"
Mem: "Admin vs sup làm ăn kiểu gì thế không biết, mấy con ngon thì không biết giữ ?! Hỏi thèn Sup ngay mới được!"
===> cuối cùng chẳng giải quyết đc gì :(
[trên chỉ là câu chuyện ngắn phản ánh vấn đề thôi!]
-Arcamax do bên QC nó gia hạn =>admin chẳng thể giúp gì đc cả :(
===>giải pháp: làm tiếp hoặc dừng!
---1. sock xịn tất nhiên lead cao/ dùng HMA thì hên xui đi.
---2. infor dùng 1 lần chưa ai làm off đó.
---3. đợi hết những off có mail confirm về.
---4. Hạn chế dùng set field để đánh dấu tick.
Nói chung đã làm offer thì phải chấp nhận rủi ro => lúc cao lúc thấp là chuyện thường!

câu hay nhất trong ngày :p. acamax rất dể ăn nhưng cũng đừng lạm dụng nó quá chỉ biết tới mình thì của nào chiu cho nổi. mấy bác tạo mail vào làm 4 con acamax rồi out ra. đền cuối tháng site nào cũng tình trạng đỏ hết ko có ip nào xanh log vô hết. admin xóa xong lại bị tiếp. mà acamax có số lượng nhất định chứ đâu có nhiều. giờ thì ăn đã đời rồi mắc xương đi chứ làm mấy con servery mà kiếm cơm đợi năm sau có acamax tiếp mà đánh :))

câu hay nhất trong ngày :p. acamax rất dể ăn nhưng cũng đừng lạm dụng nó quá chỉ biết tới mình thì của nào chiu cho nổi. mấy bác tạo mail vào làm 4 con acamax rồi out ra. đền cuối tháng site nào cũng tình trạng đỏ hết ko có ip nào xanh log vô hết. admin xóa xong lại bị tiếp. mà acamax có số lượng nhất định chứ đâu có nhiều. giờ thì ăn đã đời rồi mắc xương đi chứ làm mấy con servery mà kiếm cơm đợi năm sau có acamax tiếp mà đánh :))

Mình trước cũng nghĩ mịa làm hoài lead mỗi armax làm mẹ armax cho lành, nhưng ko hiểu thế nào lại làm hết :)), chắc do tiếc cái ip tự dung làm mỗi con armax phí cả cái ip với info, đợt trước làm toàn site như raze lead... toàn site check phòi kèn mới ra ip nên quý 1 ip xanh lắm :D, hi vọng các mem khác cũng thế, với lại lâu lâu lead 1 mail nguyên tất cả các off được từ 1,9 - 2,2$ luôn = 5-10 mail làm mỗi armax rồi nên cũng phê, hí hí

làm off lên voi xuống *** là chuyện bình thường như cơm bữa :binhsua160:

tiện thể xin ké chủ thớt một câu : Nghe nói admin thông báo ko đc dùng hss làm off đúng ko các bác? em dùng thử thì vẫn thấy nó chấp nhận cho đk mà :(
Hss và AOL có rất là ít dải IP tức là chỉ có 1 số đầu IP để làm off thôi. Cho nên khi anh em dùng HSS hay AOL làm offer các Ip đó sẽ rơi vào danh sách đen của net. Quá lạm dụng việc dùng HSS thì hậu quả là các Offers đó sẽ ra đi mà ko bh quay trở lại :-ss

WINDOW XP làm các offer dowload có phải cài cái gì hỗ trợ thêm không các bạn nhỉ(ngoài sanbook), thấy mấy bạn ăn offer dowload ầm ầm nhưng toàn làm bằng win7 không à?

không ngại khó không ngại khổ, chỉ sợ đến tháng được paid 4$
admin hứa 0.25/mail rồi cậu,hic!cùng vượt qua khó khăn nào..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week