Làm thế nào để gõ được 1k500 captcha trong 1 giờ????????

Status
Not open for further replies.

johntran2809

Newbie
Reactions
5
MR
0.001
Công việc gõ captcha đã trở nên phổ biến đối với dân MMO và cũng đã có rất nhiều trang gõ captcha uy tin ra đời cho mọi người có thể lưa chọn. Vậy làm sao có thể làm công việc này một cách hiệu quả nhất.
Theo kinh nghiệm 2 năm gõ captcha của mình thì điều quan trong nhất để kiếm được nhiều tiền đối với công việc nhập liệu này là ở TỐC ĐỘ GÕ của các bạn????Nếu như tốc độ quá chậm thì đừng gõ làm gi(Tốn thời gian, tiền điện ,mệt mỏi và dễ chán nản). Vậy làm sao để cải thiện được tốc độ gõ của mình????

Với tốc độ của mình bậy giờ có thể gõ được 1500 captcha / 1 giờ (các bạn có thể xem hình). Vậy làm sao mình có thể làm được điều đó?

Theo kinh nghiệm của mình để cải thiện được tốc độ gõ thì cần:
  1. Các bạn nên gõ được 10 ngón vì khi gõ được 10 ngón thì các ban làm việc sẽ lâu mêt hơn so với cách gõ thông thường.
  2. Nên sủ dụng các phần mềm gõ được nhiều acc và tùy theo tốc độ của bạn mà add số acc hợp lí.Mình đang làm ở mega và dùng phần mềm của ASIAN 1$ cho 5ID.
  3. Nên tâp trung khi gõ.
  4. Cố gắng gõ nhanh có thể .có thể gõ sai 10 - 20% .Hiện mình gõ ở mega thì cũng thường hay go sai khoang 10-20% để tăng tốc độ nhưng vẫn không bi ban acc

Topic này đúng là nhảm thật, trong forum này có cả tá người gõ 2k code/h mà còn ko lập topic huống gì 1k5 như bạn?

haha ta mega mà còn có khi hên xui xuất quỷ nhập thần được 1k8code dey hé hé chưa kể nh~ pro trog forum nữa ở đó mà chém gió.

:binhsua123::binhsua123: vào xem nhảm cỡ nào rồi đi ra :m044:

Chủ thread muốn chia sẻ ít kinh nghiệm cho anh em newbie, ai ko cần thì đừng ném đá.
Gõ được 2k mà ko share thì chẳng bằng 1k5 mà hướng dẫn được ít anh em newbie khác.
Chia sẻ ít kinh nghiệm mà bị ném đá thế này thì pro cũng chả dám vào mà lập topic đâu, kẻo có người type được 2k/h vào share lại có người vào cho là nhảm, có thằng ABCD kia gõ được 2k5 thì... hết nói rồi.

nhảm quá mod có việc làm rùi :binhsua122: mega thì hên xui tui mà ko bùn ngủ thì gõ đc hơn 1k5/h chắc :binhsua104:

ngu bỏ bố ra. soft thế kia đòi speed cao. Hơn nữa sai 20%, 1k5 trừ 300 = 1k2 = gà :|. Nên nhìn lên trên đừng nhìn xún bố ạ

Thì ngày nào cũng gõ. Gõ thật nhiều. Lúc nào trong đầu cũng phải suy nghĩ mình quá gà cần phải gõ thật nhiều và thật nhanh để cải thiện tốc độ. Đó chỉ có vậy, bí quyết là đó

topic cùi bắp, mỗi người có một khả năng thôi, soft thì mua của bác xuân đức mà làm 0.5$/ tháng, ad bao nhiêu ac cũng dc:binhsua95:

chắc là định kiếm thank đây . sau khi mod onl trong vòng 5 nốt nhạc thùng rác thẳng tiến :binhsua83:

phải mất 2 năm tích lũy kinh nghiệm mới bít đc điều quan trọng nhất của captcha là TỐC ĐỘ fsdsds.jpg

phải mất 2 năm tích lũy kinh nghiệm mới bít đc điều quan trọng nhất của captcha là TỐC ĐỘ View attachment 14363

ặc, làm gì mà 2 năm vậy ku, thế mới gõ cữ cúi đầu gõ chứ ko nghĩ gì ah :binhsua104: mới làm thôi là đã biết rồi, gõ nhanh và đúng thì nhiều tiền thui:binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week