Làm thế nào để gõ được 1k500 captcha trong 1 giờ????????

Status
Not open for further replies.
Soft 1 khung mà đoài tốc 25+ bác quả là pro:D Mà topic nhảm nhí

Nhảm cl gì , toàn đi ném gạch ng ta , ng ta muốn chia sẻ kinh nghiệm cho newbie , mấy thằng gắn bó lâu rồi thì vào đây thấy thừa bảo nhảm . Cứ thế này rồi sẽ ko có những topic kiểu này đâu

em lấy cap làm phụ khi chán làm SEO thôi
chứ ngồi gõ mấy tiếng với cap dễ nãn + hư mắt lắm :D

vừa gõ vừa nghe nhạc đỡ chán

Bí quyết tăng tốc độ là thời gian. CỨ gõ đều đều là ok. còn tốc độ sẽ tăng từ từ. Có khi mình đánh nhanh hơn mà mình ko biết đấy
Lúc đầu mình cũng gõ nhanh lém. gõ dc 2 3 hình siêu tốc rồi tới hình thứ 4 ngồi nhìn 5 6 giây =>ko gõ dc. cứ bị cái gì nó cản trong đầu ko gõ dc .

các bác phải như mấy phim kiếm hiệp ấy
nhắm mắt dùng tâm nhãn thì mắt mới nhanh tay mới lẹ được

Bí quyết tăng tốc độ là thời gian. CỨ gõ đều đều là ok. còn tốc độ sẽ tăng từ từ. Có khi mình đánh nhanh hơn mà mình ko biết đấy
Lúc đầu mình cũng gõ nhanh lém. gõ dc 2 3 hình siêu tốc rồi tới hình thứ 4 ngồi nhìn 5 6 giây =>ko gõ dc. cứ bị cái gì nó cản trong đầu ko gõ dc .

Sao giống mình thế nhỉ , vài hình đầu hăng xong mấy hình sau cứ đơ ra rõ ràng biết đấy là chữ gì . Ai giải thích hiện tượng này vs

nhìn soft asian đã không muốn gõ rồi T_T,haizz khuyên các bạn nên đầu tư hẳn soft bubu hay xd gì đó gõ cho đỡ chán

Sao giống mình thế nhỉ , vài hình đầu hăng xong mấy hình sau cứ đơ ra rõ ràng biết đấy là chữ gì . Ai giải thích hiện tượng này vs
cái này gọi là bị ngơ đấy bạn à :))
mất tập trung thôi chả có gì đâu ngồi máy lâu thì nó thế

mềnh cạp được gần 1 tháng speed lên đươc từ 7 8 lên giờ là 15 rồi @@ khoảng hơn 800 code 1 giờ,chỉ tiêu 1k code/h là ok :binhsua85:

có đập đá hay bắn pin(tài mà) không?:binhsua112:

ko đâu

mềnh cạp được gần 1 tháng speed lên đươc từ 7 8 lên giờ là 15 rồi @@ khoảng hơn 800 code 1 giờ,chỉ tiêu 1k code/h là ok

Thế là tốt r . mình toàn cạp vào ban ngày . 1h/360 :(

1 phút = 60s x 60 phút = 3600s...nếu trung bình 1code gõ 2s = 3600/2 = 1800 đã là siu nhơn lắm rồi...còn bác gõ 2k5/h chắc bố siu nhơn à... trung bình 1.44s/code :binhsua104:

Tớ vừa rút ra kinh nghiệm. Các cậu đừng quan trọng số code và tốc độ quá. Hãy chú tâm vào độ chính xác nhé. 1 ID pri 0 bằng gần 2 lần 1ID pri 9. Hãy lấy số lượng bù chất lượng chứ đừng ngược lại nhé. Mình gõ ẩu có lần tốc lên 27.5 nhưng mà nhìn lại pri lên cao ngất hết.
Túm lại phải có thời gian và sự kiên trì nhé.

Tớ nghĩ cậu chủ topic chỉ mún share cho anh em thôi.
Các cậu đừng làm quá đáng và "phan" nhau trong topic này.
Mỗi người hãy lịch sự một chút.
Nhường nhịn nhau một chút không mất mát gì đâu.
MMO tuy ảo nhưng... Chúng ta là người thật không phải ảo.
Cứ cãi nhau thế này thì chỉ hại ta thui. Làm mất hòa khí.
Bác nào pro rồi thì núi nhẹ thui đừng "phan gạch" tội chủ topic.
Mình xinh nhận gạch 1 phần với chủ topic.
Chào.
PS: Em đang cần gạch xây villa. :m209:

Tớ vừa rút ra kinh nghiệm. Các cậu đừng quan trọng số code và tốc độ quá. Hãy chú tâm vào độ chính xác nhé. 1 ID pri 0 bằng gần 2 lần 1ID pri 9. Hãy lấy số lượng bù chất lượng chứ đừng ngược lại nhé. Mình gõ ẩu có lần tốc lên 27.5 nhưng mà nhìn lại pri lên cao ngất hết.
Túm lại phải có thời gian và sự kiên trì nhé.

Tớ nghĩ cậu chủ topic chỉ mún share cho anh em thôi.
Các cậu đừng làm quá đáng và "phan" nhau trong topic này.
Mỗi người hãy lịch sự một chút.
Nhường nhịn nhau một chút không mất mát gì đâu.
MMO tuy ảo nhưng... Chúng ta là người thật không phải ảo.
Cứ cãi nhau thế này thì chỉ hại ta thui. Làm mất hòa khí.
Bác nào pro rồi thì núi nhẹ thui đừng "phan gạch" tội chủ topic.
Mình xinh nhận gạch 1 phần với chủ topic.
Chào.
PS: Em đang cần gạch xây villa. :m209:
góp gạch xây villa cho bạn :))

3tr5....gõ bao lâu gỡ lại vốn hả bác ?? Đầu tư con phím đó tăng được tầm 5WPM không...hic.
Với thông số của phím cơ thì nó sẽ chịu được 50 triệu lượt nhấn trên 1 phím so với phím nệm cao su tường thì tầm 4-5 triệu lần nhấn / 1 phím, mà với dân capt thì bàn phím thường đối với những pro gõ thì tầm 1 năm là bàn phím có dấu hiệu nặng tuổi thọ giảm có khi không đến 1 năm, còn với phím cơ thì lực gõ không khác nhiều sau thời gian rất dài sử dụng. Lúc xưa còn phím mitsumi xịn, lúc đó mình không gõ capt dùng tới 4 năm vẫn không thấy hư gì chỉ nặng đi nhiều thôi còn mitsumi bây giờ thì ko tin tưởng về chất lượng cho lắm. Với 50 triệu lượt nhấn trên 1 phím đối với thông số của phím cơ mình ngĩ xài đến khi nâng nấp hết con CPU phím vẫn chưa hư và đặc biệt hư phím nào có thể thay phím đó không như phím nệm cao su phím hư là đi luôn cả bàn phím. WPM thì mình không đo nhưng do mình có tính ham hố nên có bao nhiu mình đầu tư phím hết từ mitsumi mình lên con Logitech K350 thì sp lên ngay tầm 3 sp gõ được 1 thời gian có vốn quất luôn con phím cơ về sp lên tầm 2-3 nữa ^^

Với thông số của phím cơ thì nó sẽ chịu được 50 triệu lượt nhấn trên 1 phím so với phím nệm cao su tường thì tầm 4-5 triệu lần nhấn / 1 phím, mà với dân capt thì bàn phím thường đối với những pro gõ thì tầm 1 năm là bàn phím có dấu hiệu nặng tuổi thọ giảm có khi không đến 1 năm, còn với phím cơ thì lực gõ không khác nhiều sau thời gian rất dài sử dụng. Lúc xưa còn phím mitsumi xịn, lúc đó mình không gõ capt dùng tới 4 năm vẫn không thấy hư gì chỉ nặng đi nhiều thôi còn mitsumi bây giờ thì ko tin tưởng về chất lượng cho lắm. Với 50 triệu lượt nhấn trên 1 phím đối với thông số của phím cơ mình ngĩ xài đến khi nâng nấp hết con CPU phím vẫn chưa hư và đặc biệt hư phím nào có thể thay phím đó không như phím nệm cao su phím hư là đi luôn cả bàn phím. WPM thì mình không đo nhưng do mình có tính ham hố nên có bao nhiu mình đầu tư phím hết từ mitsumi mình lên con Logitech K350 thì sp lên ngay tầm 3 sp gõ được 1 thời gian có vốn quất luôn con phím cơ về sp lên tầm 2-3 nữa ^^
chắc bác định gắn bó lâu dài với capt hay chơi game gear tiện thể capt

góp gạch xây villa cho bạn :))
Mới đó mà có 1 cục rùi. Háhá.
Àk gõ thì mình khuyên đừng 'ấy' nhé. Ngại lắm hum núi được. :binhsua112:
Gõ 'ấy' chỉ tổ hại thân và làm mất uy tính anh em.
Ngày gõ pix 5$ và đều đều như thế sẽ lên tay thui.
Tớ speed từ 6 1 tháng lên 25 nè( gõ kĩ thì 21 22) vào mình bỏ gần 1 tuần tập gõ 10 ngón vì lúc trước mình gõ có 4 ngón.
À mà giờ mình cũng gõ có 9 ngón hà. Ngón cái phải không dùng.
Lúc mới tập thì thấy 2 ngón út yếu lắm...
Nhưng là giờ thì thấy nó đảm nhiệm tốt vị trí của nó ùi.
Em gà xin chịu nhận gạch. :m198:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week