Spotlight Lập 1 hội cheat PTU - khó hay dễ

Mấy bác trên kia không tham gia thì thôi đừng có chửi con nhà người ta! Trâu buộc ghét trâu ăn à? Rõ bựa!
P/S: Ta không chơi PTU nhá! Thấy ngứa mắt mấy con lừa khoái đâm chọt người khác! :m133:

chỉ vì những thằng cặn bã như thế mà ảnh hưởng đến người khác đấy cậu , nó cheat mà nhiều quá dẫn đến các host có thể banned IP Việt . Không làm ăn , suốt ngày chỉ nghĩ đến cheat

cứ thử đí sẽ biết nó làm ăn mà không có lời thì nó pay cho mấy chú à > chưa nói acc pre nữa > nếu 1 chú có vps thì 500 chú chắc gì có 500vps mấy chú thấy nghe kinh wa> chưa nói 1 chú co 10VPS thì 10acc pre chú 1 acc pre mà add 10vps thì thui> với lại chưa nói là nó biết được nhưng ip đó download cho nhau nữa thì mấy chú coi như tiêu> làm sao 1 acc mà toàn la us download > không có 1 em nước khác nhĩ điều đó cũng là 1 vấn đề đấy mấy chú à> nó đâu phải làm ra cho mấy chú ăn đâu

Nghỉ PTU lâu rồi nhưng ai không tham gia cũng đừng nói nặng chủ thớt như vậy,mỗi người 1 suy nghĩ mà,chủ thớt có nói gì các bác đâu mà các bác chửi người ta là cặn bã ghê thế:binhsua149:

Mấy bác trên kia không tham gia thì thôi đừng có chửi con nhà người ta! Trâu buộc ghét trâu ăn à? Rõ bựa!
P/S: Ta không chơi PTU nhá! Thấy ngứa mắt mấy con lừa khoái đâm chọt người khác! :m133:

loại ủng hộ thứ cặn bã thì cũng chỉ là cặn bã :))

Còn nhớ vụ HF hok , cũng chính những thằng cheat mà ra đấy , trước nó tính multi down/ip/day , sau vụ cheat của mấy ông VN nó mới bắt đầu đổi sang 1download/ip/day

chỉ cần 1 thằng có 10 vps vậy 100 thằng mà kết hợp lại với nhau đc 1000 lươt download rồi, ta post link 450mb trở lên để down như vậy theo tớ tình 1 ngày đc 35$$$$$$ roài đó hả phải kô chủ thớt ơi :D tớ tính như thế có sai kô vậy

sao pm chủ thớt hỏi thử cách cheat như thế nào có dễ ăn kô mà kô thấy đâu cả vậy, cheat đc thì trở lại ptu luôn 1 ngày 700k co mà 1 tháng có 21 triểu rồi khỏi làm việc nữa kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

newbie k hái ra được 10 vps :d
100 member là ok rồi ---> ngày 3.5 * 4 host = 14$ thôi

Nghỉ PTU lâu rồi nhưng ai không tham gia cũng đừng nói nặng chủ thớt như vậy,mỗi người 1 suy nghĩ mà,chủ thớt có nói gì các bác đâu mà các bác chửi người ta là cặn bã ghê thế:binhsua149:

Vài chữ đầu nghe sướng cả tai ---> ai ngờ mấy chữ sau.... haizzzz

---------- Post added at 09:10 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Còn bây h thì nó baned IP việt,đi đâu nó củng chửi vn:|

mấy ông này chắc cũng k biết mấy host này cũng có admin là VN :))

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

loại ủng hộ thứ cặn bã thì cũng chỉ là cặn bã :))

chỉ có mấy thằng k kiếm ra $ thì ngồi chém này chém nọ thôi :))

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

hội này sống được mình đi bằng đầu:binhsua27:

để xem bữa nào quay lại cái clip pác đi bằng đầu rồi post cho ae xem :))

chỉ có mấy thằng k kiếm ra $ thì ngồi chém này chém nọ thôi :))

nói ngu VKL, tao kiếm nhiều quá nên giờ rảnh ngồi chém gió ko được à? 1 ngày adsense của tao cũng đủ cho mày xanh cỏ rồi!

nói ngu VKL, tao kiếm nhiều quá nên giờ rảnh ngồi chém gió ko được à? 1 ngày adsense của tao cũng đủ cho mày xanh cỏ rồi!
Bác idest cho hỏi 1 acc pre down file của 2 thằng trong 24h thì thằng nào được tính vậy bác?

bác kô biết mấy thằng gà đây mà. ai cheat đc thì cheat mấy thằng ngu suốt đầu cứ cắm vào mà leech bài rồi post thì éo khá lên đcc đâu con ạ. chủ hội kô tìm hiều mấy thằng ịt nào mà cầm dao đâm bỏ ẹ mấy mồm ó sủa đi hử

có một pro từ chối khi mình mời vào 4rum mmo4vn chơi thì anh ý từ chối vì trong này toàn cheat và fake thôi, đừng làm mất mặt toàn thể ae ở đây thế, spam mà kiếm vài đồng người ta còn giữ gạch, cheat thì hưởng đủ :x

chỉ cần 1 thằng có 10 vps vậy 100 thằng mà kết hợp lại với nhau đc 1000 lươt download rồi, ta post link 450mb trở lên để down như vậy theo tớ tình 1 ngày đc 35$$$$$$ roài đó hả phải kô chủ thớt ơi :D tớ tính như thế có sai kô vậy

sao pm chủ thớt hỏi thử cách cheat như thế nào có dễ ăn kô mà kô thấy đâu cả vậy, cheat đc thì trở lại ptu luôn 1 ngày 700k co mà 1 tháng có 21 triểu rồi khỏi làm việc nữa kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
;) một ý tưởng rất yo-most ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week