Spotlight Lập 1 hội cheat PTU - khó hay dễ

có một pro từ chối khi mình mời vào 4rum mmo4vn chơi thì anh ý từ chối vì trong này toàn cheat và fake thôi, đừng làm mất mặt toàn thể ae ở đây thế, spam mà kiếm vài đồng người ta còn giữ gạch, cheat thì hưởng đủ :x
bảo nó đừng bao giờ vào nữa, ko cheat thì cám cũng ko có mà ăn, ra vẻ ta đây, nó có tài cán gì, tưởng ai cũng có khả năng cheat hả, chét tao xem nào.

nói ngu VKL, tao kiếm nhiều quá nên giờ rảnh ngồi chém gió ko được à? 1 ngày adsense của tao cũng đủ cho mày xanh cỏ rồi!

bác idsect chăn GA à, thích cái này lắm mà k pit đi từ đầu, dạy e đc k bác.........................

Đúng là hãi thật - mở 1 topic câu traffic kiểu này cũng giàu đây :binhsua03:

Sao mấy cái ông k tham gia mà lại thích bình luận nhỉ :binhsua155:

Mịa k tham gia thì đi chỗ khác để người ta còn làm ăn --> cái bọn mmo mà giàu thì chỉ có 2 loại: Super Pro và loại 2 là CHEAT.

Bọn còn lại làm lương tháng chỉ bằng 1/10 --> 1/100 2 đối tượng trên ---> rảnh quá nên vào đây chém gió :binhsua27:

Pác nào k liên quan thì sau reply này vui lòng :binhsua149: giùm e phát --> để đất cho newbie nó còn làm

1 IP /1 file /24 giờ = 1 lượt (nhìn vào đây bạn có thể thay đổi cái gì để kiếm tiền nhiều hơn)
cái này không phai cheat đâu ... mình nghi chi là hợp đồng tác chiến thui
nhưng nếu hợp đồng làm chung mà thày giữ tiền không chia ra thì gọi là gì nhỉ .... :))

mấy bác k chơi thì thui để người khác chơi mấy bác àh,đừng ném gạch :))

;) một ý tưởng rất yo-most ;)
kkkk nói ra xem có phải chủ thớt nghĩ như vậy kô. nếu mà cheat ăn đc nhiều thì nước ta chắc giàu ngang thằng TÂY roài kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

đã edit lại. ae vào coi. đề nghị ai k có ý định thì k pm YH nhé :binhsua20:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week