Got Paid Lập hội chiến coingeneration trên ip việt.1$/day.Support tận tình!

Lúc reg nick vẫn phải dùng ip us mà.Khi nào treo thì đăng nhập = sock us,đăng nhập xong bỏ sock ra treo bt

Nhiều ng chưa mua đc vps.Mà treo ip việt chỉ để kiếm thêm thôi,chủ yếu vẫn là vps :binhsua57:

Cái này ver fone việt nam vẫn dc nhé. Mình vừa ver xong.
Chờ khoảng 8' là tin nhắn về tới VN
Chỉ có điều là không dc thread free thôi

tại sao lại chơi trên IP việt làm gì nhỉ mua vài chục con VPS chẳng ngon hơn sao :p

nhưng mà chơi thế ko bền cậu ạ :D. chơi IP VN đầu tư dài hạn mua thread là ổn định nhất :)) với vài bữa IP US cũng hết thread trial rồi nhé

sao cái của em treo được tới 11h trưa hôm nay là đc 0,5$ mà vào trong active balance thì nó báo có 0,04$ nhỉ ?

Là sao nhỉ ? Bạn nói rõ hơn được ko ?
Mình nghĩ mỗi lần bạn rút tiền Coin sẽ ghi lại IP bạn rút, khi cúp điện và rớt mạng thì IP VN bị thay đổi, dễ bị khóa acc
Một số bác Fake ip qua mỹ rồi treo ở VN rồi thì lại fake IP để rút tiền, bị khóa acc quá trời

reg được nhưng mà khi veri nhận được code vào phone rồi nhưng mà chả tìm thấy chỗ nào để điền code vào actived tài khoản cả là sao ta

Cái này ver fone việt nam vẫn dc nhé. Mình vừa ver xong.
Chờ khoảng 8' là tin nhắn về tới VN
Chỉ có điều là không dc thread free thôi

Cậu này nói chính xác, ver fone VN coi như vứt, trừ khi đầu tư 50$ :))

reg được nhưng mà khi veri nhận được code vào phone rồi nhưng mà chả tìm thấy chỗ nào để điền code vào actived tài khoản cả là sao ta
Gửi tin nhắn trả lại. Vd nó gửi cho cậu 65432
Thì nhắn nó lại "65432" Chỉ số thôi, không viết gì thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week