Got Paid Lập hội chiến coingeneration trên ip việt.1$/day.Support tận tình!

Tắt mạng vẫn chạy dc bạn.đó là do lỗi phần mềm của nó thôi.còn tắt máy thì bó tay.
Chạy sao không..quan trọng là ko có mạng để nó update số tiền đó để cộng cho các thánh đâu :))

close nha mọi người.Mấy bạn reg linh tih làm mình bị band rùi.
Ai muốn very pm yahoo linhmmo440 nha
Very 1$/1acc nha.có bảo hành lun

Mother of ip VN .

verified đồ má nó chán ghê ! ko SMS về !
IP việt nam verified fone có được nhận Theard? ai reg cho mình với !

Last edited by a moderator:
các bác cho hỏi, mình fake reg nhưng dùng ip VN và chạy trên laptop có dc tiền ko
treo IP vn nhận đc tiền, nhưng phải Reg = IP US và phone US. Mình đã thử veri = ip vn và phone vn thì treo ko đc tiền.

:)) chán cho mấy bạn quá :)) bên VN chỉ ăn tàn phá hại thôi ( nói thật ) ít có doanh thu , bên mỹ và 1 số nước giàu nó mới chơi thôi , còn VN quy đổi 1USD sang VND = 20k nên to , mua đc 1 bát mỳ , ở bên mỹ thì 1$ chắc chỉ cho người hát rong thôi

ngu thj` chết :D ; 1000 acc mà bjết cách chơj thj` cũng chơj ngọt tuốt ; 1 acc mà o bjết thj` xác đjnh :v
cheat vãi lồng 1k acc cơ @@ ...... mình có 30 acc 5vps ngày 20$ Payza là Hạnh Phúc quá rồi

cheat vãi lồng 1k acc cơ @@ ...... mình có 30 acc 5vps ngày 20$ Payza là Hạnh Phúc quá rồi

mrquyen ơi, mình nhờ tý đc ko? cậu xài 6 acc / vps à, support qua yahoo giúp tớ với nha, thanks cậu trc
YM: thuandx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week