Lập hội chơi ITY.IM - Kiếm tiền dễ dàng

Status
Not open for further replies.
Cho mình 1 vé với, mình click hết links ở #1 rồi: http://ity.im/00iWg
Công nhận cái này click khá mất thời gian, phải skip ad rồi chờ nó ra cái dòng quảng cáo rồi click tiếp 8-}.
Chủ thớt để tên của chủ link vào bên cạnh đi, để khỏi click nhầm.

Mỗi ngày các bạn vào topic, đè phím Ctrl + click từng link 1, nó sẽ mở mỗi link 1 tab, cứ click hết danh sách đã. Rồi đi từng tab click SKIP AD. Hết tab lại quay lại tab đầu click Banner quảng cáo. 2p í mà.

Mỗi ngày các bạn vào topic, đè phím Ctrl + click từng link 1, nó sẽ mở mỗi link 1 tab, cứ click hết danh sách đã. Rồi đi từng tab click SKIP AD. Hết tab lại quay lại tab đầu click Banner quảng cáo. 2p í mà.
các bạn làm theo pro này nhé, nhớ là phải làm theo đúng chỉ dẫn ở đầu topic thì link của bạn click mới được công nhận 1 mình click hết 10 link mất có hơn 1 phút ! úp lên đầu cho anh em hoạt động tích cực nào !

xong hôm nay, đuối quá

đã xong hôm nay
có mười mấy người mà nhận được có 4 view

Last edited by a moderator:
Mọi người cứ vứt link vô đây rồi xéo thì có. Em không thấy ai click cả. :((

Mình ko biết. Mình click đủ hết. Nhưng ko bít mười mấy ng dc mấy ng click nữa. Mỗi ngày vào dc vài cái click :(

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

À, tại cậu ấy post link và tuyển ref trong topic của mình nên mình đã del link đó rùi. Bạn up lại link khác để mình edit.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week