Lập hội chơi ITY.IM - Kiếm tiền dễ dàng

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ thằng này ăn gian rồi. Mình chắc chắn bấm ads cho các cậu hàng ngày. Mà biwon có 2click :-s.

Hôm qua mình fake IP vào click 3 phát dc tính cả 3 đấy, mỗi phát 0.1,
nói ai cho cụ thể đi cậu.Mình click đầy đủ các thành viên ngen.
Sao mọi người ko chụp ảnh tài khoản mình lên đj.Để mọi người bik.Nói mò thế éo bik thèn nào nói thèn nào cả

Last edited by a moderator:
nói ai cho cụ thể đi cậu.Mình click đầy đủ các thành viên ngen.
Sao mọi người ko chụp ảnh tài khoản mình lên đj.Để mọi người bik.Nói mò thế éo bik thèn nào nói thèn nào cả
omly ko nói ai đâu bạn ạ, only chỉ nói site này nó ăn gian, hiểu hok ? nhưng nó ăn gian kệ nó, mình vẫn thấy dễ kiếm hơn ptc, ko bít nó có pay thật ko, chỉ cần các bạn thành tâm click cho nhau là được, chưa đến 2 phút 1 ngày mà !

nó ở góc trên bên phải. Mình dùng FF click ko hiện, nhưng sang Chrome lại hiện, chắc do FF mình cài chống quảng cáo. Xài chrome đôi khi cũng ko hiện, bó tay, link die hoặc ngày mai click lại.

Báo danh, đã xong 21 links.
Mà sao em click cho các bác mà tiền của em vẫn dậm chân tại chỗ thế? Các bác có click không thế?

Trên trang chủ của nó có khá nhiều người cashout mỗi ngày với minimum là 3$ qua paypal. Pay tự động (vào account settings để thiết lập)!

Có bốn cách để kiếm tiền:
-Cách 1: CPM (Per 1000 impressions): 0.1$ - 0.5$
-Cách 2: Earnings Per Click: 0.01$ - 0.13$
-Cách 3: Interstitial Ad Displays (Earnings Per 1,000 Views): 0.04$ - 2.94$
-Cách 4: 5% từ ref. Thưởng 0.03$ - 0.15$ cho mỗi ref mới sign up và khi ref kiếm được tối thiểu 1$.
Trong đó cách 2 là ngon nhất khi chúng ta chơi hộiclick hỗ trợ nhau!! =D>

Lưu ý khi rút gọn link:
Các bạn không nên check vào Disable Interstitial Ad.
Đây là quảng cáo toàn trang, khi người dùng nhấp nút SKIP AD thì mới được chuyển qua trang web cần đến. Nếu check vào đó thì nó sẽ không hiện ra trang SKIP AD, chúng ta mất đi một khoảng tiền.

Cách kiếm nhiều $$$ bằng cách click ads cho nhau:
Sau khi nhấp SKIP ADS thì trang web đích sẽ hiện ra và nằm trong frame có chứa quảng cáo, hãy nhấp quảng cáo đó, có giá trị từ 0.01$ - 0.13$ lận đó!!
Xem hình bên dưới:
Các bạn nhớ bấm vào vùng màu đỏ.

Nhấp vào quảng cáo đó 1 phát

Đăng ký:
Đăng ký hội chơi ity.im theo link này: http://ity.im/?ref=7108
Sau khi đăng ký, kiểm tra hộp thư để kích hoạt tk (nhớ check cả hộp thư Spam)
Rồi để lại thông tin theo cú pháp bên dưới để tớ update link lên:
MỖI NGÀY CÁC BẠN NHỚ CLICK ĐẦY ĐỦ CÁC LINK NHÉĐỂ LẠI 1 REPLY ĐỂ HÂM NÓNG TOPIC! =D>
Thanks all.

Các bạn đăng kí, xong đăng nhập, và quay về trang chủ của nó, bỏ 1 link bất kì vào, bấm nút, và copy link mới đưa lên đây. Mỗi người 1 link thôi vì 1 ngày chỉ dc tính click cho 1 link. [/COLOR]

Tổng hợp link:

Các bạn ko tự click vào link của mình, ban acc đấy.

Mỗi ngày các bạn vào topic, đè phím Ctrl + click từng link 1, nó sẽ mở mỗi link 1 tab, cứ click hết danh sách đã. Rồi đi từng tab click SKIP AD. Hết tab lại quay lại tab đầu click Banner quảng cáo. 2p í mà.

Hi mình không chơi nhưng click ủng hộ cho các bạn rồi đấy.
Chúc cả nhà có 1 ngày mới zui ze? :p

theo mình nghĩ nó chỉ cho ip click được vài link, hic nản quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097