Lập hội rút tiền từ Adailycash >>>> Ai đầu tư thằng này thì vào đây tham gia cho vui :))

Mình bị yeuyeuyeu scam lấy mất 2acc, trong mỗi acc có 300$ và khoảng 100 pos đang hoạt động =='. trọn 1 chữ "ĐEN"[/QUOT

là vậy đó!:binhsua24:cái thằng yêu yêu đó nó gian manh ngay từ đầu! chả trách nó mới vào hội, mình đã gây chiến với nó rồi ! chán vãi, vậy mà có người còn tin nó, Đời sao lắm người nhẹ dạ thế nhỉ ! sau vụ này chắc locthiennguyen ăn nên làm ra lắm nhỉ :binhsua119::binhsua119:, làm ăn phải có chữ TÍN nha loc...!

Mình bị yeuyeuyeu scam lấy mất 2acc, trong mỗi acc có 300$ và khoảng 100 pos đang hoạt động =='. trọn 1 chữ "ĐEN"
ôi đại gia. không lấy lại acc được à. xupport admin xem sao :binhsua19:

Phần vì đi học cả ngày nên không có thời gian ngồi canh, phần vì ngu và nhẹ dạ cả tin

Max chia bùn cùng cậu, coi như của đi thay ng`, max cũng vậy.

Phần vì đi học cả ngày nên không có thời gian ngồi canh, phần vì ngu và nhẹ dạ cả tin
thành thật chia buồn với cậu hôm qua nó lập toit paid thuê là thấy mùi rùi acc vài chục $ thì còn giám thuê chứ vài trăm $ thì nó thấy là
nó nổi lòng tham kiền

Chia buồn với các bạn

Công nhận giờ nhiều chó thật. Mà các bác cũng nghĩ đơn giản quá cơ. Ai dè đi cho thằng bài viết chưa được 20 đi rút hộ. Biết ngay nó nổi lòng tham cuỗm Acc mà. CHán

Công nhận giờ nhiều chó thật. Mà các bác cũng nghĩ đơn giản quá cơ. Ai dè đi cho thằng bài viết chưa được 20 đi rút hộ. Biết ngay nó nổi lòng tham cuỗm Acc mà. CHán
Ai lại đem đưa cái acc của mình + pass pin để rút sô tiền trong khi acc còn qua trời tiền , mà chỉ đóng phí BH = tiền rút . :binhsua21:

Ai lại đem đưa cái acc của mình + pass pin để rút sô tiền trong khi acc còn qua trời tiền , mà chỉ đóng phí BH = tiền rút . :binhsua21:

ai cũng nghĩ là nó rút xong thì sẽ gửi tiền tiếp tục nếu nhờ nó rút tiếp còn không thì lấy lại nick có ai biết là nó có thể đổi email đc đâu mình cũng đổi thử mà đâu có đổi đc
may là nick hết hạn point rồi hehe

Adc pay thì spam phone max nhé, thanks moi ng`.

0946529115

Thường thì quá giờ limit + thêm nửa ngày nữa là sẽ đc pay.

Sao chưa thấy động tĩnh gì anh em nhỉ. Quá giờ Limit rồi mà .

nó chơi trò ú tìm đấy mà ==> như thế mới phát sinh dịch vụ rút thuê chứ nè ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week