Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Anh ơi !!!

Em chơi Seosprint này cũng hơn 3 tuần rồi, lúc đầu em đăng ký acc của bọn nước ngoài bên Web-ip, mà bên đó giờ nó cấm ip N dữ quá nên ko có nhiều job làm, em đã ref của bọn nước ngoài, giờ cái acc của em bị âm 12 ....nên em đã tạo nick khác với link đăng ký của anh là Davic

Nick : Mvnmobilevn
ID : 144675

Do bây giờ em phải kich hoạt, mà SIM khác nhé.....

Em nghe nói là làm 2 acc trên 1 IP thì sẽ bị ban hả anh, em có nên kich hoạt nick mới ko, hay là phải fake IP sang US rồi kich hoạt ??

Tại vì em xác định nick cũ bỏ rồi.....

Đại khái là vậy :

Có 2 acc trên 1 IP ( VN ) thì có bị ban ko ? ( IP động )

Có nên kích hoạt không hay là tạo acc với IP US rồi hãy kích hoạt ?

Có cần thay đổi toàn bộ hồ sơ mới ko, như: Webmoney TK cũ của em ...

Em mới xin được cái tool của em của anh, nhưng chưa dám xài vì chưa hiểu lắm đang mò...nếu mấy cái em đang thắc mắc được giải quyết thì em chơi tiếp

Em có kinh nghiệm chơi rồi, chủ yếu là click google thôi

Mình không có HMA bạn đầu tư cho mình rồi trừ tiền sau được k?
cái này chắc ko có ai dám đầu tư cho bạn đâu. mà có đầu tư thì bao h mới lấy lại vốn chứ. tiền ref vốn ít ỏi lắm :)
Anh ơi !!!

Em chơi Seosprint này cũng hơn 3 tuần rồi, lúc đầu em đăng ký acc của bọn nước ngoài bên Web-ip, mà bên đó giờ nó cấm ip N dữ quá nên ko có nhiều job làm, em đã ref của bọn nước ngoài, giờ cái acc của em bị âm 12 ....nên em đã tạo nick khác với link đăng ký của anh là Davic

Nick : Mvnmobilevn
ID : 144675

Do bây giờ em phải kich hoạt, mà SIM khác nhé.....

Em nghe nói là làm 2 acc trên 1 IP thì sẽ bị ban hả anh, em có nên kich hoạt nick mới ko, hay là phải fake IP sang US rồi kich hoạt ??

Tại vì em xác định nick cũ bỏ rồi.....

Đại khái là vậy :

Có 2 acc trên 1 IP ( VN ) thì có bị ban ko ? ( IP động )

Có nên kích hoạt không hay là tạo acc với IP US rồi hãy kích hoạt ?

Có cần thay đổi toàn bộ hồ sơ mới ko, như: Webmoney TK cũ của em ...

Em mới xin được cái tool của em của anh, nhưng chưa dám xài vì chưa hiểu lắm đang mò...nếu mấy cái em đang thắc mắc được giải quyết thì em chơi tiếp

Em có kinh nghiệm chơi rồi, chủ yếu là click google thôi
trả lời dùm thớt luôn:
nếu đang dk acc mới trên ip acc cũ thì nên bỏ dk acc mới trên ip mới, và từ đó ko được động chạm gì đến ip cũ nữa. mọi info nên thay đổi, kể số TK LR hay WMR thì bắt buộc phải thay tk, nên là info US thì tốt hơn :)
2 acc trên 1 IP thì CHẮC CHẮN bị ban nhé

Mình nhớ mang máng hình như hồi nãy mình vào thấy có cái acc như cậu nói, đúng là acc đó bị có vấn đề gì đó, hình như là bị phạt, thấy chưa active nên mình xóa ref luôn rồi, cậu xem lại có phải vậy không, acc mới lập mà bị vậy tốt nhất ko nên dùng nữa cậu ạ. Cậu cứ dùng acc tên TV cũng được mà, chỉ có 1 số job nó mới để ý tên thôi

Hix..Sao lại xóa, mình mới đóng phạt rùi đó. Bạn Add Ref lại đi, mình active trở lại bình thường rồi, coi như mình sẽ dùng 2 acc . Benminhtat và BenMortimer nhé
ID: 1446366

Làm phiền 1 tý bạn nhé..

Hix..Sao lại xóa, mình mới đóng phạt rùi đó. Bạn Add Ref lại đi, mình active trở lại bình thường rồi, coi như mình sẽ dùng 2 acc . Benminhtat và BenMortimer nhé

Làm phiền 1 tý bạn nhé..
cái này bạn phải nhập id của chủ ref rồi :). add id ref của thớt vào

Thớt ơi hnay cập nhật job chưa

Cậu là acc Julz đúng không? cậu mới làm được 11 job suốt 3 ngày thì làm sao mình gửi job tiếp được? cứ theo đúng quy định nhé

- - - Updated - - -

Làm phiền 1 tý bạn nhé..

Bạn làm theo hướng dẫn của bác dinhbuu ấy nhé, chứ mình làm sao add ref được

cái này chắc ko có ai dám đầu tư cho bạn đâu. mà có đầu tư thì bao h mới lấy lại vốn chứ. tiền ref vốn ít ỏi lắm :)

trả lời dùm thớt luôn:
nếu đang dk acc mới trên ip acc cũ thì nên bỏ dk acc mới trên ip mới, và từ đó ko được động chạm gì đến ip cũ nữa. mọi info nên thay đổi, kể số TK LR hay WMR thì bắt buộc phải thay tk, nên là info US thì tốt hơn :)
2 acc trên 1 IP thì CHẮC CHẮN bị ban nhé

Ồ....Vậy anh có biết Proxy US nào ngon ngon không share em với :D

nghe có vẻ hấp dẫn, đang xài VPS free không thì sang làm ref bạn luôn khỏi nick cũ. nhưng chưa đầu tư được HMA. bạn chủ top đứng ra share HMA cho 2 người dùng chung. giá 2USD thì đẹp. chả tin tưởng ai nên chả dám xài chung. bạn đứng ra thì ok hơn.
Dùng chung k :-? sao mà không tin tưởng

quánh dấu sang tuần xin làm 1 chân giờ cuối tháng bận túi bụi

bác chủ thớt ơi, job 90 mới share bị die nhiều quá, mở ra toàn gotask ấy bạn ạ :binhsua09: bạn tổng hợp lại hộ mình nhé, cũng phải tầm 40 job die ấy

bác chủ thớt ơi, job 90 mới share bị die nhiều quá, mở ra toàn gotask ấy bạn ạ :binhsua09: bạn tổng hợp lại hộ mình nhé, cũng phải tầm 40 job die ấy

Bạn làm tạm đợi 1 -2 ngày sẽ có nhé

chủ thớt online không, list 1- 20 chêt mất mấy anh. làm xong hết 60 job rồi có thì gửi thêm đi. vụ active thì thông cảm. seo đang lỗi. mấy số DT rồi mà chưa thấy nó gửi tin nhắn

chủ thớt online không, list 1- 20 chêt mất mấy anh. làm xong hết 60 job rồi có thì gửi thêm đi. vụ active thì thông cảm. seo đang lỗi. mấy số DT rồi mà chưa thấy nó gửi tin nhắn

Cậu làm ơn đọc kỹ quy định, khi nào làm xong 100 job thì sẽ có job mới, với lại mình không phải thánh mà có thể chắc chắn là job không hết tiền, vì nó hết hàng ngày, hàng giờ.

Từ nay các comment yêu cầu job kiểu này mình sẽ không trả lời nữa nhé

tiện đây các pro cho hỏi, làm sao để crome nó tự động chuyển newtab khi mình click chuôt trái vậy. hiện tại vẫn phải dùng chuột giữa để click đau tay quá trời. thanksssss

- - - Updated - - -

Cậu làm ơn đọc kỹ quy định, khi nào làm xong 100 job thì sẽ có job mới, với lại mình không phải thánh mà có thể chắc chắn là job không hết tiền, vì nó hết hàng ngày, hàng giờ.

Từ nay các comment yêu cầu job kiểu này mình sẽ không trả lời nữa nhé
gì mà nóng thế bạn. có ai trách gì bạn đâu. có thì gửi thêm để làm thôi mà không thì bạn nói là hết chứ sao mà nặng lời thế

tiện đây các pro cho hỏi, làm sao để crome nó tự động chuyển newtab khi mình click chuôt trái vậy. hiện tại vẫn phải dùng chuột giữa để click đau tay quá trời. thanksssss

- - - Updated - - -

gì mà nóng thế bạn. có ai trách gì bạn đâu. có thì gửi thêm để làm thôi mà không thì bạn nói là hết chứ sao mà nặng lời thế

Có gì nóng đâu? bình thường mà, vì có nhiều cậu chả làm cái gì mà cứ vào yêu cầu job hàng ngày nên tiện thể mình nói luôn 1 lần

P/S: Mà cậu nói câu trên là sao? sao lại dùng chuột giữa? Mọi người vẫn làm kiểu giữ Ctrl rồi bấm link là nó hiện link trên 1 tab mới, không biết có phải cái cậu muốn hỏi không

Last edited by a moderator:
Mình thấy các bạn chơi Seo nên hiểu được bản chất của công việc, chứ cứ chơi tù mù như vậy phụ thuộc vào chủ ref của mình, nếu chủ ref không cấp job nữa thì chắc cũng nghỉ việc luôn. Mình nghĩ chơi Seo khó cái lần đầu, còn khi đã làm được 1 vài job và được trả tiền rồi thì việc kiếm job dễ ợt, các bạn có thể tự tìm job cho mình, mình chả thấy có gì khó khăn trong đấy cả, mấy job quanh đi quẩn lại đều như nhau cả

Mình thấy các bạn chơi Seo nên hiểu được bản chất của công việc, chứ cứ chơi tù mù như vậy phụ thuộc vào chủ ref của mình, nếu chủ ref không cấp job nữa thì chắc cũng nghỉ việc luôn. Mình nghĩ chơi Seo khó cái lần đầu, còn khi đã làm được 1 vài job và được trả tiền rồi thì việc kiếm job dễ ợt, các bạn có thể tự tìm job cho mình, mình chả thấy có gì khó khăn trong đấy cả, mấy job quanh đi quẩn lại đều như nhau cả

Bạn nói quá đúng, mình cũng không hiểu tại sao nhiều người lại không thể tìm được job, có lẽ là do thấy dịch tiếng Nga khó hiểu quá nên ngại, thật ra nó chỉ khó lúc đầu, sau này sẽ quen cả, cỡ vài phút là kiếm được 1 job mới thôi

trước cũng từng tổng hợp được list job nhưng vì kiểu job die nhanh quá nên rất ngại luôn :binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week