Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

tìm job với nhiều người ko khó nhưng với newbie thì.... phải nói là y như lên trời luôn ý chứ :D. còn phần còn lại là...lười tìm job. cũng có người ko tin vào người khác dịch nên tự tay dịch ;))

tìm job với nhiều người ko khó nhưng với newbie thì.... phải nói là y như lên trời luôn ý chứ :D. còn phần còn lại là...lười tìm job. cũng có người ko tin vào người khác dịch nên tự tay dịch ;))
vơi newbie seo là 1 cái gì đó khó vãi ra. mak mấy bạn sao mak cần nhiều job thế . mình có cái 76nv mak ngày nào cũng chết mất 1 nửa. thế mak làm vật vã cũng khônghết hoho ^^

Có gì nóng đâu? bình thường mà, vì có nhiều cậu chả làm cái gì mà cứ vào yêu cầu job hàng ngày nên tiện thể mình nói luôn 1 lần

P/S: Mà cậu nói câu trên là sao? sao lại dùng chuột giữa? Mọi người vẫn làm kiểu giữ Ctrl rồi bấm link là nó hiện link trên 1 tab mới, không biết có phải cái cậu muốn hỏi không
oh đúng thứ mình cần. trước giờ toàn kick bằng con chuột lăn ở giữa mỏi tay vãi. thanks

không biết bao giờ thang seo này nó mới khắc phục xong vụ tin nhắn nhỉ. tài khoản mình mãi vẫn chưa thể active vì nó không gửi tin nhắn

vơi newbie seo là 1 cái gì đó khó vãi ra. mak mấy bạn sao mak cần nhiều job thế . mình có cái 76nv mak ngày nào cũng chết mất 1 nửa. thế mak làm vật vã cũng khônghết hoho ^^

có người 50 job 1 ngày, làm hết gần 20 acc ;))

mãi chưa active được, chiến đc 150 rúp rồi mà ko rút đc, chủ thớt + các bác có ai active được không chỉ e với :binhsua04:

mãi chưa active được, chiến đc 150 rúp rồi mà ko rút đc, chủ thớt + các bác có ai active được không chỉ e với :binhsua04:

Mình nghĩ chắc là do tùy acc nữa hay sao ấy, bữa giờ bạn nào active được thì được luôn mà đã không thì mãi chả được, có 1 acc mới tạo của mình cũng mãi ko active được, hay là thế này, bạn tạo lại 1 acc khác thử xem sao, acc đó đợi 10 ngày là rút được 100 rup. Rút hết thì vứt luôn, job bạn làm mình vẫn tính, yên tâm

quên mất điều kiện tiên quyết để có thể làm được nhiều job là máy phải đủ mạnh :(. mình RAM 4GB mà cũng chỉ gọi tạm tạm làm vài job là giật tung

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom