Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

cho mình hỏi mỗi nv của bác share có giá tầm bn mỗi nv thế?.. biết e còn theo bác... chứ giá thấp mà có 30jobs thì cũng ăn cám

cho mình hỏi mình dùng VPN Japan, vào 1 vài job thì bị hiện như này là sao vậy ?

cho mình hỏi mỗi nv của bác share có giá tầm bn mỗi nv thế?.. biết e còn theo bác... chứ giá thấp mà có 30jobs thì cũng ăn cám

Sao mà có 30 job???? cậu có đọc kỹ chưa mà hỏi vậy, tất cả trên #1 nhé, còn giá thì từ 0.5 - 1 rup

- - - Updated - - -

cho mình hỏi mình dùng VPN Japan, vào 1 vài job thì bị hiện như này là sao vậy ?
View attachment 20375

Cậu dùng IP Japan nên nó không hiện ra cho làm đó, mua HMA mà làm đi cậu

Sao mà có 30 job???? cậu có đọc kỹ chưa mà hỏi vậy, tất cả trên #1 nhé, còn giá thì từ 0.5 - 1 rup

- - - Updated - - -

Cậu dùng IP Japan nên nó không hiện ra cho làm đó, mua HMA mà làm đi cậu

lúc mình đăng ký là IP Japan, bây giờ nếu mình fake ip us clear cookie đổi agent thì log vào acc làm tiếp có bị auto anti cheat k bạn ?

lúc mình đăng ký là IP Japan, bây giờ nếu mình fake ip us clear cookie đổi agent thì log vào acc làm tiếp có bị auto anti cheat k bạn ?

Không sao, đăng ký ở đâu với SEO không quan trọng, nó tự động thay đổi info cho mình

- - - Updated - - -

Cậu có fake qua US được không? để mình gửi list job

được bạn à.
account của mình đây nhé
ID:1461429
Acc ref: Thy Thy

Đã gửi vào Inbox forum nhé

- - - Updated - - -

bác cho life cho e mấy cái jod hôm nay đi, e vừa đk lại song :)

ID: 1461837

Cậu hồi trước có đăng ký acc rồi mà phải không?

list jobs het tien nhieu wa thớt ơi co update hem

Tôi thấy cậu lúc nào cũng kêu ca job die nhiều quá là sao vậy? tôi đang dùng list đó và chả thấy die nhiều chỗ nào cả, sao không ai kêu mà chỉ có cậu. Mỗi ngày cậu làm chưa được 20 job trong khi list tôi gửi cho cậu là 95 job và còn tiền khá nhiều, chắc chắn là hơn 1 nửa

2 hom dau thi lam binh thuong 3 hom nay sao no de hinh cai dong ho doi 10 ngay thanh toan lam hok dc ji het bun wa

Tôi mới gửi list 95 cho cậu vào ngày hôm qua, cậu nói gì lạ vậy, cậu có check Inbox không vậy?

60 job đã làm hết hồi sáng, chừ đang rãnh nên làm, bác tin tưởng thì cho xin list job, ko cho thì đừng có gạch đá em nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week