Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

60 job đã làm hết hồi sáng, chừ đang rãnh nên làm, bác tin tưởng thì cho xin list job, ko cho thì đừng có gạch đá em nhé

Đã gửi vào inbox, đối với những người làm chăm thì xin lúc nào cũng được, mình chỉ ném gạch ai không làm mà cứ kêu job die

mạng lại lắc, mới làm list mới được 15 cái. mà cho hỏi phát là 35 job sau đó là job mới hay lộn xộn, mình làm thấy trùng tùm lum ko biết đoạn nào mới

mạng lại lắc, mới làm list mới được 15 cái. mà cho hỏi phát là 35 job sau đó là job mới hay lộn xộn, mình làm thấy trùng tùm lum ko biết đoạn nào mới

Lộn xộn đó bạn, cái đó tổng hợp cũng được 2 ngày rồi, chưa có time tổng hợp cái mới

Topic lập ra đã được hơn 1 tuần, ban đầu mục đích của mình là tìm kiếm những bạn đã có kinh nghiệm là SEO và thật sự làm việc nhưng lại nảy sinh nhiều vấn đề:
Có những bạn không hề biết làm cũng vào xin job rồi làm sai từa lưa, làm 1 số job nó quay ra kiểm tra kỹ hơn, có job còn cấm luôn IP Mỹ
1 số bạn thì lập acc không active rồi vào xin job mà không làm việc hoặc chỉ làm được vài job
Số lượng người làm nhiều khiến cho job nhanh hết tiên hơn
Nhiều bạn không đọc quy tắc cứ làm được vài job là lại quay ra xin thêm

Tình trạng này thì không ổn và sẽ rất mất thời giân cho mình nên mình quyết định tạm ngưng tuyển thành viên, các thành viên hiện tại là các bạn đã đăng ký acc ref cho mình và đã active (các acc nào không active hoặc active mà không làm việc thì mình sẽ del ref)

Và mình cũng đặt lại 1 quy tắc duy nhất, từ nay cứ theo đó mà làm:
Bạn nào cứ làm được mỗi 100 job thì sẽ có quyền xin list job mới, bạn nào làm được các mốc 100 job thì cứ vào yêu cầu trên topic hoặc PM inbox cho mình, mỗi tối mình sẽ vào check và gửi list update cho các bạn (list update là list mới update không quá 2 ngày và số lượng job không cố định tùy thuộc vào số job mình đang có).
Các bạn nào hiện chưa làm đến 100 job mà đã được share 1 lần rồi thì giờ làm đến 200 nhé

Còn trường hợp chưa làm đủ yêu cầu mà đã xin share thì mình xin không trả lời nữa

Thank all

sáng nay seo có mấy job ngon, 1,3rup mà chỉ mở 7 trang web thôi, ko có ga, anh em vào chiến lẹ

Mấy hôm nay mình bận thi cử quá nên cũng chỉ làm được một số job :), chủ thread thông cảm nhé :)

hix định quay lại seo ref thớt kiếm tí cháo mà vào nó ra "Chưa sẵn sàng chấp nhận một giới thiệu". quả này ăn cám rồi :(

hix định quay lại seo ref thớt kiếm tí cháo mà vào nó ra "Chưa sẵn sàng chấp nhận một giới thiệu". quả này ăn cám rồi :(

Riêng dinhbuu thì share free không phải ref gì cả, coi như trả ơn cho người đã làm 1 cái tool free rất hữu ích cho anh em. Đã gửi list rồi nhé

Riêng dinhbuu thì share free không phải ref gì cả, coi như trả ơn cho người đã làm 1 cái tool free rất hữu ích cho anh em. Đã gửi list rồi nhé

mấy hôm nay máy hỏng chưa chiến lại được, mình thông báo rồi. bạn đừng xóa ref mình vội nhá zzzz

Bạn chú ý kiểm tra lại job nhé, nãy mình vừa làm thử 10 job đầu tiên trong tool bạn gửi cho mình thì có khoảng 4 job yêu cầu có link tìm kiếm nhưng bạn lại không ghi trong tool, có 1 job ngoài quảng cáo GA còn thêm 1 quảng cáo nữa

Nãy mình quên không để ý link nữa. Bạn rút kinh nghiệm lần sau khi làm job để gửi cho ae, vì nhiều new mem không chú ý đọc qua link job nên dễ bị sai lắm

Bạn chú ý kiểm tra lại job nhé, nãy mình vừa làm thử 10 job đầu tiên trong tool bạn gửi cho mình thì có khoảng 4 job yêu cầu có link tìm kiếm nhưng bạn lại không ghi trong tool, có 1 job ngoài quảng cáo GA còn thêm 1 quảng cáo nữa

Nãy mình quên không để ý link nữa. Bạn rút kinh nghiệm lần sau khi làm job để gửi cho ae, vì nhiều new mem không chú ý đọc qua link job nên dễ bị sai lắm

Đây là lý do mà mình chỉ tuyển người có kinh nghiệm đấy, bất cứ job nào cũng phải có LKTK dù nó có yêu cầu hay không nhé, list job đó chả có gì phải sửa đổi cả, vì mình đã nói rõ newbie thì đừng có làm rồi

- - - Updated - - -

hix có lẽ mình ko phù hợp với seo nữa rồi. cần ra đi 1 bộ 12 acc seo :(

Bác bán hả bác, bán cho em đi nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week