Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

@thitluoc nó ghi cậu vị phạm 3.1 vậy chắc do cậu dùng chung WMZ phải ko, chứ ko phải nó phát hiện cậu fake ID đâu

- - - Updated - - -

chứ phát hiện nó cho ra đảo luôn rồi

dạo này ban nhiệt tình thế chời. còn dàn gần 10 acc có nhu cầu cho ra đi luôn nè :d kể cả acc rate gần 80 ^^

bác này có nhiều số phone gê ::binhsua07:

- - - Updated - - -

@thitluoc nó ghi cậu vị phạm 3.1 vậy chắc do cậu dùng chung WMZ phải ko, chứ ko phải nó phát hiện cậu fake ID đâu

- - - Updated - - -

chứ phát hiện nó cho ra đảo luôn rồi

um mình cũng nghĩ vậy.

Các cậu bị ban có phải dùng chung tài khoản LR hoặc WMR cho các acc SEO không? nếu mà mình dùng tài khoản LR của acc trước đây bị ban rồi thì có sao không nhỉ?

Bác dinhbuu bán acc rate 80 bao nhiêu nào?

Các cậu bị ban có phải dùng chung tài khoản LR hoặc WMR cho các acc SEO không? nếu mà mình dùng tài khoản LR của acc trước đây bị ban rồi thì có sao không nhỉ?

Bác dinhbuu bán acc rate 80 bao nhiêu nào?

khong coa dau minh moi acc mot LR rieng dang hoang nha, ip moi acc mot noi , doi acc xoa lich su het dang hoang lun, cai nay goi la ban khong ro nguyen nhan

nó điên điên, chắc nó quét thấy chút dư âm trong máy nên nó ban đó

Chắc bây giờ nó nâng cấp hệ thống quản lý lên rồi hic

3,9. cấm đăng ký hoặc đăng nhập vào nhiều hơn một tài khoản với cùng một máy tính. Hành động như vậy được coi là cấm đa-client và bị trừng phạt và loại bỏ tất cả các tài khoản có liên quan đến vi phạm. Nguyên tắc chính: 1 PC = 1 tài khoản.

khong coa dau minh moi acc mot LR rieng dang hoang nha, ip moi acc mot noi , doi acc xoa lich su het dang hoang lun, cai nay goi la ban khong ro nguyen nhan

Chắc là cậu sai sót ở bước nào đó chứ chục acc của mình vẫn OK, từ sau lần bị ban 6 acc mình rất cẩn thận
À mà mình dùng trung bình 2 acc cho 1 trình duyệt, cậu dùng chung trình duyệt à?

Ngày kia thi nhưng vẫn cố gắng cày cuốc cho đủ 100 job để xin bác chủ list job mới đây
, 85 job rồi, còn 15 nữa

Ngày kia thi nhưng vẫn cố gắng cày cuốc cho đủ 100 job để xin bác chủ list job mới đây
, 85 job rồi, còn 15 nữa

85 cũng được rồi bạn, lo ôn bài mà thi đi, hoàn cảnh vậy thì cứ nói chứ có gì đâu, thi thì cứ nghi làm đi cũng được, chừng nào làm lại mình cấp list mới

hic bác cứ ra giá luôn đi. 1 acc đó với 6 acc con của nó luôn ^^
p/s: hi vọng bác cứ xài đừng đổi pass mail dùm e :(

Firefox có đó cậu, mình dùng Firefox chơi cái này ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week