Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Thớt cho e hỏi, mình chơi nhiều tài khoản Seo , ví dụ 3 cái đi. mà rút tiền chung về 1 tài khoản LR , WebMoney thì có bị ban ko vậy .. ? Còn ko thì có cách nào chỉ e với..

Thớt cho e hỏi, mình chơi nhiều tài khoản Seo , ví dụ 3 cái đi. mà rút tiền chung về 1 tài khoản LR , WebMoney thì có bị ban ko vậy .. ? Còn ko thì có cách nào chỉ e với..
Tạo tài khoản LR 2,3 cái mà add mỗi acc. Dùng chung nó check thấy giống bay hết 3 acc ngay @@

mỗi ID 1 LR hay 1 Webmoney khác nhau,nói chung là ko dc xài chung cái gì hết,cái j cũng phải riêng,ko thì ăn phạt 30rub đấy :binhsua02:

trùng LR sẽ bị ban khi rút tiền (làm nó chưa ban đâu ;)) ) cách dĩ nhiên là mỗi acc seo 1 tk LR riêng rồi
Chủ thớt cho mình hỏi là những job trong list của bạn thì bao lâu đc làm lại hay chỉ làm 1 lần thôi ?
đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :).
cứ thử là biết thôi

Chủ thớt cho mình hỏi là những job trong list của bạn thì bao lâu đc làm lại hay chỉ làm 1 lần thôi ?

Ô cậu đùa à =))
Có 2 list:
- List danh tiếng là chỉ làm 1 lần/trên 1 acc, có tác dụng + danh tiếng
- List hàng ngày thì có thể làm lại được nhưng thời gian tùy từng job, có job 12 tiếng, đa số 24 tiếng và 1 số thì 48 tiếng

- - - Updated - - -

trùng LR sẽ bị ban khi rút tiền (làm nó chưa ban đâu ;)) ) cách dĩ nhiên là mỗi acc seo 1 tk LR riêng rồi

đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :).
cứ thử là biết thôi

Bác dinhbuu trả lời ở topic em thôi nhé, qua topic "bạn ấy" mon men là ăn chửi đấy =))

Thớt thông cảm nha dạo này mạng có vấn đề nên cứ làm 1 lúc 7 8 job là chưa kịp treo 5p nó rớt mạng. CẢ ngày hôm qua với hôm nay nên job làm dc không nhiều @@

Last edited by a moderator:
Chủ thớt cho hỏi sao đã fake IP sang Mỹ,đã check location trong phần thông tin ID,đã check trên whoer.net và ip2location.com,đều ko có chữ Proxy thế mà làm job nó vẫn biết là xài Proxy,biết mình là VN thế,đã làm y như chủ thớt bảo nhé :binhsua16:

ID mình cũng chưa bị comment nào của tụi SEO trong phần thông tin ID cả thế mà nó vẫn biết :binhsua12:

Chủ thớt cho hỏi sao đã fake IP sang Mỹ,đã check location trong phần thông tin ID,đã check trên whoer.net và ip2location.com,đều ko có chữ Proxy thế mà làm job nó vẫn biết là xài Proxy,biết mình là VN thế,đã làm y như chủ thớt bảo nhé :binhsua16:

ID mình cũng chưa bị comment nào của tụi SEO trong phần thông tin ID cả thế mà nó vẫn biết :binhsua12:

Cậu dùng job của ai mới được chứ, có phải job của mình không?

có thể có nhiều lý do. 1 là nó check kiểu gì đó, 2 là đoán bừa dựa theo job nó có nhiều chú IP việt thì chắc cũng có thằng fake => thằng dùng IP việt cũng dùng cùng tool nên cùng kiểu báo cáo y chang nhau => chém luôn

Có ai cho mình hỏi , có bạn nào làm mà Google có hiện chữ Sorry ko ? Hình như là nó nói fake Ip nhìu qá, rồi nó hiện vậy lun...có hôm bị ,có hôm thì không..Giờ vô tìm kiếm nó toàn thế.. Chán..hết làm việc đc lun..

Có ai cho mình hỏi , có bạn nào làm mà Google có hiện chữ Sorry ko ? Hình như là nó nói fake Ip nhìu qá, rồi nó hiện vậy lun...có hôm bị ,có hôm thì không..Giờ vô tìm kiếm nó toàn thế.. Chán..hết làm việc đc lun..

Mình fake bằng HMA lâu lâu cũng bị 1 lần vào google gõ gì cũng sory cả.Fake ip khác là ok. Fake xong vào google gõ thử thấy nó tìm kím dc mới làm @@

nếu mình chơi nhìu acc thì mỗi tài khoản chỉ được add 1 cái LR hay acc nào cũng được add chung LR

Mấy bạn hình như không thích đọc bài mà cứ thích đi hỏi nhỉ? cái vụ google hiện sorry mình đã viết rất kỹ ở #1 bao lâu nay rồi mà, còn bạn fbi098 người ta vừa nói vấn đề đó xong lại đi hỏi lại, ai mà muốn trả lời nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week