Lấy lại tiền từ ProfitClicking qua Payza

Status
Not open for further replies.
:binhsua37: thôi đừng đùa nữa utlg,tao biết là mày sẽ dùng pz bẩn để đền và lấy 30-35% tiền sạch của mọi người,mày từng nói là có 1 cao thủ fake nguồn chuẩn ko cần chỉnh,check cỡ nào cũng ko ra,đừng hại anh em nữa

A khéo tưởng tượng quá đi thôi!!!! Đến cả thằng ngu nó cũng có thể kiểm tra được cơ mà!!!

Gdich mà tôi đòi lại được là gdich refund từ PC! Chứ khộng phải payment receive from nhé!!!

Thấy PC Scam mọi người nên có ý định giúp vớt vát được chút nào hay chút đó. Ai cần thì PM không thì thôi!!

Còn khuya mới có chuyện thằng PC paid full trở lại nhé!!!

A khéo tưởng tượng quá đi thôi!!!! Đến cả thằng ngu nó cũng có thể kiểm tra được cơ mà!!!

Gdich mà tôi đòi lại được là gdich refund từ PC! Chứ khộng phải payment receive from nhé!!!

Thấy PC Scam mọi người nên có ý định giúp vớt vát được chút nào hay chút đó. Ai cần thì PM không thì thôi!!

khó hiểu rồi đây. nếu giao dịch refund thì sao mà scam được nhỉ. pro nào điều tra đi nào :binhsua37:

tao cũng muốn làm chuột bạch để coi mày làm ăn thế nào nhưng 5 acc của tao ko có 1 acc nào fund vào thằng PC mà chỉ có JSS thôi,và tất cả moiiiiiiiii nguoiiiiiiiiiiiiii ở day cũng thế,húp cháo rồi con ơi :binhsua37:

thử làm biên kịch một tý: "A tạo một account Payza gần giống với Payza của PC, sau đó sent tiền bẩn vô account của B với đúng số tiền mà B cần lấy lại của PC, sau đó A báo cho B là đã lấy lại tiền thành công, B check thấy đúng số tiền đó, nên báo với trung gian sent tiền cho A. Sau khi nhận tiền từ trung gian, A yêu cầu dispute giao dịch. Và tiếp tục tìm nạn nhân mới" ;))

kịch bản hay, chuẩn ko cần chỉnh...... vote 1 phiếu cho ý tưởng sáng tạo của chủ top.....

khuyen mày nếu có giỏi thì lên forum nước ngoài mà lừa,còn ở đây khó nhai lắm ku ơi:binhsua37:

khuyên gì bác, cờ hó là nghề nó chọn, trc khi sinh ra số phận đã định đoạt sau này phải làm cờ hó rồi, nó mún làm anh hùng cũng ko dc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week