• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Lazy SSH - SSH Scanner - SSH Checker

Status
Not open for further replies.
hên xui, 1 ngày mình quét 10 triệu ssh mà check được có 100, 200 con ssh =))

nhưng cũng có rải ip nhiều ssh lắm.

tung soft thế này nát assh rồi :D
Soft nhanh thế , có bán ko :D

Sao mình check 300ip mà ko đc pass nào nhỉ? Trong video thấy thớt check cái nào cũng ra mà?:(

Sao mình check 300ip mà ko đc pass nào nhỉ? Trong video thấy thớt check cái nào cũng ra mà?:(
video chỉ mang tính chất minh họa :D
mấy con ssh trong video đã đc sàng lọc kĩ lưỡng rồi =)))))))

Like thím 1 phát cho ý tưởng chèn quảng cmn cáo :D chắc em học theo quá, viết plugin lâu lâu cho nó click quảng cáo adf.ly hoặc linkbucks

Like thím 1 phát cho ý tưởng chèn quảng cmn cáo :D chắc em học theo quá, viết plugin lâu lâu cho nó click quảng cáo adf.ly hoặc linkbucks
nếu có chiến thì chiến linkbuck ấy :D
adf nó láo lắm :oops:

tool ngon, mỗi tội ads nó hiện nhiều quá, treo qua đêm cả scan và check nó hiên ra hơn 3 chục ads, click mỏi tay để tắt :(

tool ngon, mỗi tội ads nó hiện nhiều quá, treo qua đêm cả scan và check nó hiên ra hơn 3 chục ads, click mỏi tay để tắt :(
vãi đái, có sai sót j ở đây rồi, mình chỉ cho nó hiện max 6 ads thôi mà ta :eek:

Không hiểu sao mình treo trên vps để nó scan với check, tắt cửa sổ vps đi, lúc sau vào lại thì thấy lazy ssh hai cửa sổ biến đâu mất. Toi coi. Bác @thanhps42 biết là lỗi gì không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week