• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Lazy SSH - SSH Scanner - SSH Checker

Status
Not open for further replies.
Không hiểu sao mình treo trên vps để nó scan với check, tắt cửa sổ vps đi, lúc sau vào lại thì thấy lazy ssh hai cửa sổ biến đâu mất. Toi coi. Bác @thanhps42 biết là lỗi gì không?
Chắc bị crash tool thôi, xài renci ssh thì hay crash lắm, bạn scan với check ít lại thôi

có cao kiến j chỉ tiểu đệ ko brồ :D
Mình chưa download xem thử nhưng nếu bạn có xài port forwarding (để check fresh) thì phải download source của renci về chế lại, nhất là phần port forwarding vì nếu bạn lấy cái dll của nó xài mà không sửa làm tool check ssh sll cỡ nào cũng bị crash vì những exception trong dll gây ra mà ko thể nào catch được trong source của mình. 1 chút kinh nghiệm. Good luck!

Tks bác @tunvit . Mà tool của bác cải thiện đến đâu rồi? Có release nữa không thế?
Có đó, mà hiện tại mình ko có thời gian quản lý, để bay bổng như lần trước có mấy thánh Việt Nam đem đi qua nc ngoài sell mới ghê nên mình cũng lười lười mở lại.

Mình chưa download xem thử nhưng nếu bạn có xài port forwarding (để check fresh) thì phải download source của renci về chế lại, nhất là phần port forwarding vì nếu bạn lấy cái dll của nó xài mà không sửa làm tool check ssh sll cỡ nào cũng bị crash vì những exception trong dll gây ra mà ko thể nào catch được trong source của mình. 1 chút kinh nghiệm. Good luck!
thnx a :D

Bác @thanhps42 vào mình bắt đền coi. Đang scan mấy triêu IP nó hiện ra cái ads mà không có chỗ để bấm Skip ads. trắng phau phau à giờ làm sao đây :(
ấu shit :D
Để ver sau fix lỗi này, thành thật chia buồn cùng bác :oops:

m` scan 1m ssh trên vps đc hơn 2k ssh, định lưu mang đi check thì bị đơ luôn. bị 3 lần rồi..nản:(

Bác nên có tùy chọn là cứ trong bao lâu thì tự lưu, như thế nó sẽ dễ chịu hơn khi tool bị đơ
âu cơ, ver sau scan ra con nào là e xuất con đó ra file text luôn :D

có cách nào tắt quảng cáo của tool k vậy...mở tool lên sao nó k ra giao diện check liền thế bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week