lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

chưa thấy nó add nút verify visa hi vọng nó bỏ, còn vài acc chính chủ chưa claim dùng để test mà login nó thông báo vậy thôi đâu có nâng cấp nút gì

hy vọng mình có chứ từ đợt đầu tháng tới giờ mình có 5code bùn thúi ruột
phải dùng credit card khó như verry acc google cloud ấy trừ tiền unlimited luôn dính fraud thì mấy bác xác định
dù dc very ăn dc tiền của nó cũng ko lời dc nhiêu

phải nâng lên bản 14 veri visa r mới claim đc bác nhé
bản 14 tải từ đâu vậy, mình copy từ email nó gửi về mà nhỉ vẫn thấy 13, đợi thằng này lên 20k mà chờ lâu quá hi vọng qua tháng 8 lên hộ cái chứ giá đợt này thảm vãi ôm từ rate 18k tụt ko lên đc:mad:

ae phải cài bản 13 trước, cài xong cài đè tiếp bản 14 lên r vào mới có claim và veri được thì phải. Vì bản 14 nó có mỗi cái file data lbry không.

ae nào cần inbox mình share nguồn cc ko giới hạn để veri acc bản 14 và acc new invites để claim acc mới cũng như mở khóa claim acc cũ nhé, fix lỗi Only verified and approved accounts can claim rewards. thành acc chuẩn chỉ của bọn LBRY luôn. Sẵn tiện ae claim trên bản 14 xong nên save cả 3 file lại cho chắc, hoặc dùng snapshot như bác trên kia là 1 cách khá hay nhưng mình chưa thử. Ae làm đc donate ủng hộ chút LBRY lấy lòng là vui rồi !
CC cũng phải mua phải ko cậu :( mỗi acc vét dc có 2 lbc mà phải mua CC nữa chắc chết :(

CC cũng phải mua phải ko cậu :( mỗi acc vét dc có 2 lbc mà phải mua CC nữa chắc chết :(
ko phải mua nhé, ib mình share, nó có veri khả năng sẽ phát tiếp invites, vừa để các bạn vét 2lbc sau này, vừa để những bạn chưa claim xong các code đã mua, và còn đợt invites sắp tới, mình chỉ share ae mmo4me và yêu cầu mn k share ở đâu khác

Last edited:
ko phải mua nhé, ib mình share, nó có veri khả năng sẽ phát tiếp invites, vừa để các bạn vét 2lbc sau này, vừa để những bạn chưa claim xong các code đã mua, và còn đợt invites sắp tới, mình chỉ share ae mmo4me và yêu cầu mn k share ở đâu khác
nội cong thâm hậu khi nào minh có cần dùng share cho mình với nhé - giờ ko có cái để dùng

hình như vét không được đâu bác, có 1 cái hình mà nó load cả nữa tiếng chưa xong :mad::mad:
mình đoán là không vét được, nó pix rồi. Ví dụ trong acc còn 2lbc thì sẽ xem dc cái ảnh hoặc vídeo giá 1lbc, Còn nếu ko đủ thì nhịn. Vì nó bắt buộc trong acc phải để lại 1 lbc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week