lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

mình làm được mà. bạn tắt app rồi paste vào. MÌnh mới làm được đây :D. Còn 1 lbry thì rút ko đc. xem cái publish mãi ko đc :D
ừ mình làm dc rồi, cảm ơn cậu, phải out ra vào lại 2 lần nó mới hiện ví cũ. May có cậu bảo nó ở trong local. Mình bảo quái, 2 file kia nó vứt đâu mà tìm ko thấy :D

Ai bít cách ăn hot right trong khi save lại mỗi file lbryum k :(

sáng em vẫn claim bình thường mà :D

xoá 3 thư mục ở trong thư mục Roaming, xong bật app lên, nhập mail + code, để nó chạy xong thì nó hiện 0, bác tắt đi xong copy thư mục lbryum vào roaming, bật lại app thì ok :D
// em dùng bản 12rc2, làm thế ăn đc hết nhá :D

xoá 3 thư mục ở trong thư mục Roaming, xong bật app lên, nhập mail + code, để nó chạy xong thì nó hiện 0, bác tắt đi xong copy thư mục lbryum vào roaming, bật lại app thì ok :D
sáng dc thôi, giờ pix rồi :D bắt veri

bắt verify có cần nhập code không bác ....hay chỉ cần điền email thôi :eek:
thì cứ đăng nhập khác máy là nó bắt lấy code khác mà cậu :( nó ko bỏ

mấy ong ghi cho kỉ đi có thằng nào nó đi report nữa thì ăn hành típ

Có bác nào mua code không ạ, code đảm bảo 100% chưa dùng (mail chứa code chưa đọc) bán cả mail luôn, em còn mấy cái

We are aware of some credit card verification issues, we are working on it. Thanks for your patience! có vẻ như nó đang fix, chờ xem sao
hi vọng rất nhỏ :( mình nghĩ nó đang làm giống như google hay vult.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week