Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

Proof 22/6

Block chain
https://blockchain.info/tx/6c7a801655f9eaa10d50d5cbf5753621160d83761d639e6f22c967dd65af943d
Hôm qua trấn của bồ hơi nhiều, làm đc thêm cái proof nữa. Có lẽ tầm vài ngày mới thu thuế 1 lần, để cho mấy thằng hàng xóm nó còn chơi nữa:D

Proof 22/6

Hôm qua trấn của bồ hơi nhiều, làm đc thêm cái proof nữa. Có lẽ tầm vài ngày mới thu thuế 1 lần, để cho mấy thằng hàng xóm nó còn chơi nữa:D

Cá nhân mình nghỉ là hàng xóm của VIP cũng chỉ là máy nó tạo ra cho mình kiếm thêm thôi :D

Cá nhân mình nghỉ là hàng xóm của VIP cũng chỉ là máy nó tạo ra cho mình kiếm thêm thôi :D
Mình nghĩ nó là thật, bạn pm đc luôn ấy. Với lại bọn nó là hàng xóm mình, nhưng cũng có thể là hàng xóm nhiều người nữa bạn:D, nhưng chỉ Vip mới đc ăn trộm, và ăn trộm đc 1 lần khi trái chín. Hôm nay mình thấy, những nông trại của bọn nó dù mình chưa ăn trộm, nhưng thấy đã bị ăn trộm trc rồi, mình vào ăn trộm đc thêm lần nữa luôn:D
Anh em lưu ý canh thời gian vào thu hoạch nha, ví dụ trồng lúc 6h thì canh tầm 10h sau (nếu là củ cải), tức trước 4h anh em vào thu hoạch là đc đủ (hình như đc 25 cây chứ ko phải 16 cây, nếu ko bị trộm, ko biết có đúng ko:D)
P/s Để yên cũng ko đc, mình ko trộm thì có thằng khác ăn trộm, nên mình phải ra tay thôi:rolleyes:
Sáng nay ăn trộm đc nhiêu đây

Last edited:
Mình nghĩ nó là thật, bạn pm đc luôn ấy. Với lại bọn nó là hàng xóm mình, nhưng cũng có thể là hàng xóm nhiều người nữa bạn:D, nhưng 1 người chỉ ăn trộm 1 lần (dành cho Vip). Hôm nay mình thấy, những nông trại của bọn nó dù mình chưa ăn trộm, nhưng thấy đã bị ăn trộm trc rồi, mình vào ăn trộm đc thêm lần nữa luôn:D
Anh em lưu ý canh thời gian vào thu hoạch nha, ví dụ trồng lúc 6h thì canh tầm 10h sau (nếu là củ cải), tức trước 4h anh em vào thu hoạch là đc đủ (hình như đc 25 cây chứ ko phải 16 cây, nếu ko bị trộm, ko biết có đúng ko:D)
P/s Để yên cũng ko đc, mình ko trộm thì có thằng khác ăn trộm, nên mình phải ra tay thôi:rolleyes:
Sáng nay ăn trộm đc nhiêu đây
View attachment 77096
Bác có fb không cho em xin phát :))

Mình đã ref theo link của bạn rồi, đang không hiểu lắm về vụ làm sao mình có thể nhận được tiền mặt @@
Đọc lại bài này đi bạn, khi nào đủ 10000 bux là bạn vào mục Coin bán lấy 1$:rolleyes:, sau đó vào mục WITHDRAW, add địa chỉ bitcoin của bạn vào (nếu có rồi thì thôi), sau đó chỉ cần bấm Withdrawals là tiền sẽ về ví btc trong khoảng 12h:rolleyes: (minpay 1$ nên cần phải có 10k buxcoin mới with đc)
https://mmo4me.com/threads/lbux-com...in-free-cho-anh-em.304538/page-2#post-5645144
cứ lên vip là tự có thêm 20 thằng hàng xóm à bác
Ừ bạn, gói golden thôi là đc 20 thằng rồi
Nếu lên Vip bạn lưu ý là buxcoin của bạn lúc nào cũng phải trên 5k để có thể trộm đồ nhé:D. Nó yêu cầu mình lúc nào cũng phải có 5k bux mới trộm đc, nên vì thế lúc nào mình with cũng chừa lại 5k bux để ăn trộm (5k bux chỉ là điều kiện ăn trộm, là tiền cọc thôi, chứ ko bị mất đi đâu):D

Đọc lại bài này đi bạn, khi nào đủ 10000 bux là bạn vào mục Coin bán lấy 1$:rolleyes:, sau đó vào mục WITHDRAW, add địa chỉ bitcoin của bạn vào (nếu có rồi thì thôi), sau đó chỉ cần bấm Withdrawals là tiền sẽ về ví btc trong khoảng 12h:rolleyes: (minpay 1$ nên cần phải có 10k buxcoin mới with đc)
https://mmo4me.com/threads/lbux-com...in-free-cho-anh-em.304538/page-2#post-5645144

Ừ bạn, gói golden thôi là đc 20 thằng rồi
Ví bitcoin ? Mình không hiểu cái này lắm :D. Nó tương tự một tài khoản ngân hàng hả bạn

Ví bitcoin ? Mình không hiểu cái này lắm :D. Nó tương tự một tài khoản ngân hàng hả bạn
Sax cái này giải thích lằng nhằng lắm:D. Đại khái btc nó là tiền kỹ thuật số tương tự như PM, wmz đó bạn:oops:. Bạn phải tải ví về, hoặc đăng ký trên các sàn giao dịch như btc-e.com, poloniex.com hay blockchain.info (bạn chọn đại 1 ví trong 3 sàn đó). Sau khi đăng ký bạn lấy mã ví của mình rồi add vào site, nó là chuỗi ký tự ngẫu nhiên thường bắt đầu bằng số 1xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
P/s Bạn có thể inbox thao tác nào ko biết mình hd riêng.

Last edited:
Sax cái này giải thích lằng nhằng lắm:D. Đại khái btc nó là tiền kỹ thuật số tương tự như PM, wmz đó bạn:oops:. Bạn phải tải ví về, hoặc đăng ký trên các sàn giao dịch như btc-e.com, poloniex.com hay blockchain.info (bạn chọn đại 1 ví trong 3 sàn đó). Sau khi đăng ký bạn lấy mã ví của mình rồi add vào site, nó là chuỗi ký tự ngẫu nhiên thường bắt đầu bằng số 1xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
P/s Bạn có thể inbox thao tác nào ko biết mình hd riêng.
Ừm tí mình sẽ làm có gì mình sẽ ib cho bạn. Xong bitcoin này bán để lấy tiền mặt à quy đổi ra $ có khó không bạn?

thớt ơi cho hỏi lên VIP r chỗ mua hạt giống phần Green , Red land , Black land có thêm hạt giống gì mới k :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week