Ask LeadCastle

jackichen93

Junior
Reactions
51
MR
0.000

Admin net này hơi tâm,contact mãi mới trả tiền ,làm việc với nó thì cứ mail hoài thôi =))

Last edited by a moderator:

paynet2012

Junior
Reactions
53
MR
0.132
cảnh báo đến ai có ý định chơi Lead Castle:

1. Offer giá quá thấp.
2. Làm lần đầu thì chắc chắn được pay. Nhưng vài lần sau: balance nhiều, đòi pay. thì nó sẽ bảo phải gửi W8, điền sai này nọ, bịa ra nhiều chuyện rất là ch ó đẻ, Nói traffic có quá nhiều proxy. Mặc dù nó đã xài Proxstop chặn proxy ở mức cao.
3. Nguồn tin từ 1 bạn. Site này của 1 thèng VN nào đó.

khuyến nghị ko nên vỗ béo thèng admin này. Mình là frauder . Còn nó là PRo frauder. ông nội của cheater ấy :))

Ông này này thích thể hiện nè , toàn chơi font chữ to :v

tôi đang cay cú với thèng admin đó mà :))
tôi quen 2 người bạn. đều chơi Lead Castle . Nó đều chơi cái chiêu này hết :D .
Tui thích thể hiện điều mình đã trải qua và chứng kiến. chứ ko phải điều chém gió bịa đặt :D

D3v1lxvn

Junior
Reactions
43
MR
0.096
tôi đang cay cú với thèng admin đó mà :))
tôi quen 2 người bạn. đều chơi Lead Castle . Nó đều chơi cái chiêu này hết :D .
Tui thích thể hiện điều mình đã trải qua và chứng kiến. chứ ko phải điều chém gió bịa đặt :D

Thằng này mình đòi là nó trả tiền ngay , nó ko phải của thằng vn sở hữa , thằng cpaweeds mới là do 1 thằng vn sở hữu

Last edited by a moderator:
Thằng này mình đòi là nó trả tiền ngay , nó ko phải của thằng vn sở hữa , thằng cpaweeds mới là do 1 thằng vn sở hữu

đúng rồi. được 1 - 2 lần mừng như ông nội chết sống dậy. nhưng tới lúc nó éo pay thì chỉ có khóc ra tiếng mán.

Nên chơi rồi mới biết :D

Reactions
198
MR
0.000
Chat with me via Skype
đúng rồi. được 1 - 2 lần mừng như ông nội chết sống dậy. nhưng tới lúc nó éo pay thì chỉ có khóc ra tiếng mán.

Nên chơi rồi mới biết :D

nó đủ trò ý mà, k thì nó bảo bị đảo ngược, thế là tài khoản bị âm nhé :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week