Matrix Legendclicks - Legendclicks.com: Brand New RevShare Program - 10% Ref purchase + 1% Withdraw

Status
Not open for further replies.
Khởi động Contest!!!!!!!!!!!!!!!

Dạo này nhiều site mới ra ngon wa nhưng hết $ đầu tư rồi. Ngồi hóng các bác làm ăn vậy. Chúc các bác phát đạt

Dạo này nhiều site mới ra ngon wa nhưng hết $ đầu tư rồi. Ngồi hóng các bác làm ăn vậy. Chúc các bác phát đạt

CHÚC TOÀN THỂ ANH EM MMO LÀM ĂN PHÁT ĐẠT.

BÌNH TĨNH TỰ TIN KHI CHIẾN ĐẤU. TIỀN TRONG TÚI MÌNH -> MÌNH CÓ QUYỀN -> SÁNG SUỐT THẬN TRỌNG ĐỪNG ĐỂ ADMIN NÓ NUỐT NHÉ!:eek:

Upppppppppppppppp!

Bác nào rảnh vào chém thì chém luôn đi. Chán cái kiểu suốt ngày đi soi site của người khác lắm rồi:confused::confused::confused:

Update 15.8.2015

Đã có trên 1k member - Chương trình Ref contest bắt đầu sôi nổi.

Tiếp tục update:

Bộ phận hosting của Legend Clicks đã hoàn thành các chứng chỉ bảo mật cho site: SSL xanh lét!

Cảm ơn bác. Dạo này bác có nhiều Ref bên Cheklisting rồi hay sao mà không thấy invest nữa thế.:eek:
Ồ không, rút vốn xong rồi chuẩn bị tái chiến đây. Site tốt nhưng mình không có nhiều ref vì không quảng bá theo từ đầu

Update tuần mới. 1344 member! Bảo mật toàn diện - Giao diện quản lý thông minh. Không giới hạn rút tiền ngay cả với Free member.

Dĩ nhiên là được rồi. Vì cơ chế hoạt động của Revshare như nhau. Cứ mua Ad pack là có Commission. Mà có Ref Com là có RCB.
Trang nào cũng vậy hêt.:D
ngon! mình thấy 1 số bác tuyển ref chỉ RCB khi dep $ vào
từ giờ theo bác luôn có gì hú 1 tiếng :D

ngon! mình thấy 1 số bác tuyển ref chỉ RCB khi dep $ vào
từ giờ theo bác luôn có gì hú 1 tiếng :D
OK.

Quan điểm của tớ là anh em cùng có lợi. Mỗi người thêm 1 tí - nâng bước nhau lên chứ không chèn ép! Mục tiêu chính là kiếm ttền từ Site! :)

ANH EM NÀO CÓ CHIẾN THUẬT CHƠI CHO SITE NÀY CHƯA NHỈ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week