Matrix Legendclicks - Legendclicks.com: Brand New RevShare Program - 10% Ref purchase + 1% Withdraw

Status
Not open for further replies.
@Petermay Lúc rút tiền nó bắt nhập mã PIN. Em đã nhập đúng rồi mà nó cứ báo không được là thế nào nhỉ. Em dùng tính năng lưu mật khẩu của chrome nên không có chuyện nhớ sai được vì trước đó em đã rút tiền 2 lần ở site rồi. Có phải trang này Scam rồi không ạ.

@Petermay Lúc rút tiền nó bắt nhập mã PIN. Em đã nhập đúng rồi mà nó cứ báo không được là thế nào nhỉ. Em dùng tính năng lưu mật khẩu của chrome nên không có chuyện nhớ sai được vì trước đó em đã rút tiền 2 lần ở site rồi. Có phải trang này Scam rồi không ạ.

Show cái mã PIN ở Chrome lên xem sao rồi gõ lại phát xem đc kg?

Tình hình site này giờ thế lào r bác @@

Tình hình site này giờ thế lào r bác @@
Lãi vẫn chia đều nhưng có vẻ tiền rút về hơi chậm. Một số anh em bảo bị miss, nhưng mình vẫn thấy về đều. He he.
Cũng không khuyến khích a e đầu tư vào nó nữa. Đầy site mới ngon mà.

Tiền trong Invest có cách nào để rút về không bác. Hôm trước k rút được thế là em tí hoái bấm nhầm tranfers sang Invest. Rõ khổ

Tiền trong Invest có cách nào để rút về không bác. Hôm trước k rút được thế là em tí hoái bấm nhầm tranfers sang Invest. Rõ khổ
Mua Share. Sau 4 tuần rút hết được 130%.:p

á đù. Ngon vl. Rút tiền trong site báo completed rồi mà quay ra check ví vẫn k thấy đâu. Admin chơi kiểu gì vậy trời

Cho hỏi site legendclick vẫn thanh toán tốt chứ? và tham gia site có cần đầu tư 5$ để có khoảng trả không? site này có kiếm được 100% clickref đối với tv miễn phí không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week