Matrix Legendclicks - Legendclicks.com: Brand New RevShare Program - 10% Ref purchase + 1% Withdraw

Status
Not open for further replies.
Tin mới cực Hot đây:

Dear Members,

Very soon We are going launch new module Repurchase Revenue Pack with fast return.
Repurchase Revenue Share 130%, Cost $1 (Minimum Pack purchase limit to buy next Pack: 400)
Repurchase Revenue Share 135%, Cost $2 (Minimum Pack purchase limit to buy next Pack: 300)
Repurchase Revenue Share 140%, Cost $4 (Maximum Pack Purchase Limit: 250)
60% earning go to Earning wallet and 40% earning will go to Repurchase Wallet
Fast return daily 6% to 7%

Thanks,
LC Admin

New Cashout:

Admin chơi chiêu âm thầm xoá ref thật là A Cay mà k làm gì đc :mad:

Chẳng có chiêu gì hết. Admin thông báo tất cả các member sau 30 ngày không active thì sẽ tự động bị xóa thôi. Site nào cũng vậy mà bạn.:eek:

Chẳng có chiêu gì hết. Admin thông báo tất cả các member sau 30 ngày không active thì sẽ tự động bị xóa thôi. Site nào cũng vậy mà bạn.:eek:
k những active mà còn paid member nó cũng xoá bác ợ. Acc ref nó đổi sang upline LCadmin. Chứ lúc đầu thưởng top ref thì nó xoá acc k active đã đành.

k những active mà còn paid member nó cũng xoá bác ợ. Acc ref nó đổi sang upline LCadmin. Chứ lúc đầu thưởng top ref thì nó xoá acc k active đã đành.
Mình vẫn bình thường. Không hiểu của bạn sao nữa. Ticket hỏi Admin hoặc lên FB post xem nó bảo gì?

@Petermay bác cho em hỏi. Cashout ở site này nó sẽ gửi 1 email về để xác nhận đúng không ạ. Sao của em nó không gửi email xác nhận về là sao ạ

Vẫn ổn nhé.

Sao thế bác?

Của em hàng vẫn về đều mà:

View attachment 61858

Share chạy ngon, chia lãi đều.

View attachment 61859
Vậy là bất công rồi pay chọn lọc chăng, 1 lệnh của anh từ 20.09 không pay, contact admin trên cả FB và ticket, sáng nay thấy pay trên site nhưng vào PM không thấy gì. lệnh còn lại từ 22.09 vẫn In process:mad:

Thế đắng lòng quá nhỉ. Tối em rút thử phát nữa xem sao nhé.

@Petermay bác cho em hỏi. Cashout ở site này nó sẽ gửi 1 email về để xác nhận đúng không ạ. Sao của em nó không gửi email xác nhận về là sao ạ

Vậy nó thông báo thế nào? Kiểm tra xem có vào thùng rác kg?

Thế đắng lòng quá nhỉ. Tối em rút thử phát nữa xem sao nhé.

Vậy nó thông báo thế nào? Kiểm tra xem có vào thùng rác kg?

Em kiểm tra hết rồi ạ. Từ spam cho tới thùng rác cho tới quảng cáo đều không có ạ.

Mà cho em hỏi thêm. cái tiền Invest để làm gì thế ạ

Em kiểm tra hết rồi ạ. Từ spam cho tới thùng rác cho tới quảng cáo đều không có ạ.

Mà cho em hỏi thêm. cái tiền Invest để làm gì thế ạ
Tiền Invest để mua Share hoặc PTC Pack bạn nhé.

@Petermay Em hoàn thành từ hôm qua đến giờ rồi mà tiền vẫn chưa được cộng vào tài khoản của em là sao ạ.

Admin site này bắt đầu giở trò, rất nhiều phàn nàn trên FB group về thanh toán. 2 lệnh của mình hôm qua chỉ thanh toán 1 nhưng trên site để cả 2 đã hoàn thành. FB group thì khoá luôn chức năng cmt của mình. RIP:(

Admin site này bắt đầu giở trò, rất nhiều phàn nàn trên FB group về thanh toán. 2 lệnh của mình hôm qua chỉ thanh toán 1 nhưng trên site để cả 2 đã hoàn thành. FB group thì khoá luôn chức năng cmt của mình. RIP:(
Anh còn nhớ lời em trước lúc site hoạt động nữa không? :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week