SCAM Libertagia Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thật sự mình thấy cái thằng trong clip nó cứ gian gian thế nào ý.
:( tớ ghét nó dã man. Cơ mà nó..., lại là thằng kiếm dc tiền, yên tâm còn nhiều người nữa rút dc tiền chứ k chỉ riêng thằng này. M sẽ cập nhập thêm, đừng vì 1 bông hoa thối mà vứt đi cả vườn hoa bạn ơi

Mình nói đợt trước mà. Đợt đấy thì ko uy tín. Bây giờ mình ko rõ
vậy hơn 3 tháng mới được pay mà có uy tín không cậu
Site này tính ra sang việt nam dc 1 năm rồi. Ở thế giới nó tồn tại cũng ít nhất 2 năm. Nó mà k pay thì không sống dc lâu như này đâu bạn. Video này rút tiền 20/1//2015. Mới đây thôi. Thằng này dám bỏ hơn 2000$ nâng cấp lên plantium cơ

edmceh

Banned
Reactions
216
MR
0.000
Chat with me via Skype
Site này tính ra sang việt nam dc 1 năm rồi. Ở thế giới nó tồn tại cũng ít nhất 2 năm. Nó mà k pay thì không sống dc lâu như này đâu bạn. Video này rút tiền 20/1//2015. Mới đây thôi. Thằng này dám bỏ hơn 2000$ nâng cấp lên plantium cơ
bỏ 2000$ ra upgrade thỳ rút vài trăm $ cũng chả là gì :D. Nạp 2k rút trên 2k mới ổn chứ bồ :D.

Trưóc cũng thấy cái này, may mà ko rảnh xách dép chiến theo. Mà cho hỏi cả group có bao nhiêu người ( or bn % ) đưọc pay r vậy ạ :D ?

bỏ 2000$ ra upgrade thỳ rút vài trăm $ cũng chả là gì :D. Nạp 2k rút trên 2k mới ổn chứ bồ :D.

Trưóc cũng thấy cái này, may mà ko rảnh xách dép chiến theo. Mà cho hỏi cả group có bao nhiêu người ( or bn % ) đưọc pay r vậy ạ :D ?
Nó bỏ ra 2999$ để mỗi tháng thu về >1000$. Giờ pay rồi nên tỉ lệ là 100% chứ sao hả bạn

Niveus

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Khuyên bác 1 câu thôi: mời DR mà không có ReBack, không hổ trợ phí cho mem rút thẻ ASAP Debit về VN không hướng dẫn kích hoạt thẻ thì ma nó theo. Cậu ăn lãi PGE trên mỗi người upgrade mà cậu mời chay như đa cấp :(.
Mình nhận invite từ các group nc ngoài họ không những tư vấn mà còn hỗ trợ việc mua thẻ để tiện về sau. Hình thức nhị phân chân trái chân phải ăn lời 20% từ group mà cậu không ReBack nỗi thì chẳng ai theo đâu.

Cậu cũng lười đến mức không tự làm được cho mình 1 cái bài review hay tutorial cho nó đàng hoàng đi lấy hình trên blog của thằng Tony rồi sử dụng. Bài viết thì copy không đầu tư, title thì giật tít 11tr mà video là của thằng Tony :confused:. Ai làm Ref cậu chắc khổ.

Last edited:
Khuyên bác 1 câu thôi: mời DR mà không có ReBack, không hổ trợ phí cho mem rút thẻ ASAP Debit về VN không hướng dẫn kích hoạt thẻ thì ma nó theo. Cậu ăn lãi PGE trên mỗi người upgrade mà cậu mời chay như đa cấp :(.
Mình nhận invite từ các group nc ngoài họ không những tư vấn mà còn hỗ trợ việc mua thẻ để tiện về sau. Hình thức nhị phân chân trái chân phải ăn lời 20% từ group mà cậu không ReBack nỗi thì chẳng ai theo đâu.

Cậu cũng lười đến mức không tự làm được cho mình 1 cái bài review hay tutorial cho nó đàng hoàng đi lấy hình trên blog của thằng Tony rồi sử dụng. Bài viết thì copy không đầu tư, title thì giật tít 11tr mà video là của thằng Tony :confused:. Ai làm Ref cậu chắc khổ.
:v đặt vấn đề là bản thân của cậu có làm hay không đã. Cái kế đến tiếp theo là nếu như cậu làm cậu có chịu nâng cấp không mà đòi có pge. Ai ref của mình chế độ rb khi nâng cấp đảm bảo chẳng kém người khác đâu. Còn b đẳng cấp cao tới mức có ng nước ngoài hỗ trợ mua thẻ như thế thì quá tuyệt, mình xin chúc mừng bạn. Bạn có thể sang gr nước ngoài và chơi với họ, mình ngưòi việt, chơi theo kiểu việt thôi. :). Dù sao cũng cám ơn bạn củng cố cho anh em thêm 1 thông tin là bên nước ngoài họ rất chịu đầu tư vào liber tagia

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week