Liệu có ngày scammer hoàn lương ?

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Last edited by a moderator:
rồi có ngày nó hoàn lương trong san ta ri pót sơn la :)))

99% ko hoàn lương dc và 1% có thể đối với những ng vì quá túng quẫn nên dẫn đến scam bởi vì 99% bọn scam là có chủ định và xem scam là 1 công việc hái ra tiền.

:binhsua163: Rồi sau khi hoàn lương nó làm gì nữa ?
Ng ta không sợ cái chuyện kẻ xấu hoàn lương... ng ta lo là lo cái dư luận ấy :binhsua140:

99% ko hoàn lương dc và 1% có thể đối với những ng vì quá túng quẫn nên dẫn đến scam bởi vì 99% bọn scam là có chủ định và xem scam là 1 công việc hái ra tiền.

Nghe hoài vụ nhoknhut cũng ăn năn hoàn lương =)) Rồi sao vẫn thế thôi

Max

thế lại sẵn sàng trực chiến tiếp vậy :))

Có nói chúng nó cũng vậy.
Sống mà chầu chựt lừa đảo, ko biết não chúng nó chứa cái gì.
Thì cứ cho chúng nó ăn cắp, rồi sẽ phải trả lại gấp bội.

rãnh :m146:
hoàn lương làm bằng hành động .
Việc gì phải pm nói nv :-j

Police này hơi bị quỡn :| xxx

nói thật rinny đừng buồn, tôi phải nói cho cậu hiểu
1 số kẻ trong forum này muốn nói tôi là scam tôi ko cãi nhưng chúng mày thích nói thì nói theo đàng hoàng, ko có bằng chứng thì đừng lôi người khác ra chửi và coi đó là niềm vui.
nếu t là scam thì tao ko dùng cái nick này nữa để chúng mày spam vớ vẩn đâu hiểu chứ ? hay là ko có não??

Còn về vấn đề scam, nếu scam muốn quay lại bằng việc fake IP mua dcom khác thì hơi khó mà nhận biết đc, vì dcom cũ nên các nick khác mới trùng ip nhiều đến vậy thôi

Vấn đề quan trọng, scam kiểu gì? scam thế nào?
thấy mọi người nói cần phải đề phòng nick mới tôi thấy mắc cười, nick mới thì scam đc cũng khó đấy. Nên quan tâm đến mấy đứa nick lâu năm và có uy tín mới dễ scam kìa.

Scam mấy bữa nay đọc ko thấy có cách thức nào mới, vẫn quay đi quẩn lại là chủ quan trong giao dịch?

đó, ai muốn scam, scam thử tôi xem, xem có scam đc ko??? nói cứ như scam là dễ lắm.
police cũng bớt nhảm đi, mấy topic của cậu tôi đọc mà mắc cười.
Tôi ủng hộ sự chịu khó của cậu nhưng càng ngày càng nhảm quá rồi đấy

Như việc cậu nt dụ tôi, tôi nói thật ngay khi tôi nhận đc tin nhắn tôi đã cười rồi, thông tin tôi gửi đều là fake thôi, tuổi tôi cũng là sn 90 thôi cậu à.
Chỉ có đứa gà mới để cậu dụ kiểu trẻ con đó thôi.

Nên là tốt nhất cậu bớt lập topic kiểu này đi, cậu quá nổi tiếng rồi mà

Tái bút: đang đợi gạch đá của các thể loại não phẳng đây :binhsua146:(bác nào có học, có óc thì comment em sẽ đọc và nhìn nhần 1 cách khách quan)

1 số kẻ trong forum này muốn nói tôi là scam tôi ko cãi nhưng chúng mày thích nói thì nói theo đàng hoàng, ko có bằng chứng thì đừng lôi người khác ra chửi và coi đó là niềm vui.
nếu t là scam thì tao ko dùng cái nick này nữa để chúng mày spam vớ vẩn đâu hiểu chứ ? hay là ko có não??

Còn về vấn đề scam, nếu scam muốn quay lại bằng việc fake IP mua dcom khác thì hơi khó mà nhận biết đc, vì dcom cũ nên các nick khác mới trùng ip nhiều đến vậy thôi

thấy mọi người nói cần phải đề phòng nick mới tôi thấy mắc cười, nick mới thì scam đc cũng khó đấy. Nên quan tâm đến mấy đứa nick lâu năm và có uy tín mới dễ scam kìa.

Scam mấy bữa nay đọc ko thấy có cách thức nào mới, vẫn quay đi quẩn lại là chủ quan trong giao dịch?

đó, ai muốn scam, scam thử tôi xem, xem có scam đc ko??? nói cứ như scam là dễ lắm.

Như việc cậu nt dụ tôi, tôi nói thật ngay khi tôi nhận đc tin nhắn tôi đã cười rồi, thông tin tôi gửi đều là fake thôi, tuổi tôi cũng là sn 90 thôi cậu à.

Tái bút: đang đợi gạch đá của các thể loại não phẳng đây :binhsua146:(bác nào có học, có óc thì comment em sẽ đọc và nhìn nhần 1 cách khách quan)
tuy từ đầu đã có ác cảm với những comment của tên này nhưng được 1 cái cùng quan điểm: bị scam là do quá chủ quan trong giao dịch. Thực sự scam ko hề dễ nếu nạn nhân biết tự đề phòng. Còn đứng trước dân UG thì em hk dám nói :|

có thể có nìu lý do nên 1 người có thể thành scamer .Nhưng cũng có những người biết quay đầu

à, còn vấn đề ban chatbox tôi thì tôi nói thẳng nhé
tôi vào chatbox để nói vui về việc adc ko pay
tự dưng thằng tribt nó nói: chó lên, anh em ơi cẩn thận nó cắn, uytinlagi..........
tôi ko thèm chấp và bỏ qua nhưng càng ngày càng nhiều đứa hùa theo mà chửi thẳng tôi chứ ko phải chửi uytinlagi nhé.

Tôi bực quá chửi lại, thì girlkute.... ban với lý do: bực mình???/
trong khi thằng tribt nó và 1 số đứa chửi tôi trước và vẫn còn chửi

Sau đó tôi đc unban, tôi bảo : girlkute ban tiếp hộ cái
thằng tribt nó lại chửi: chó kìa chó kìa....

Tôi mới chửi lại, và tôi lại bị ban tiếp bới doankhaido :))

thật là mắc cười toàn 1 lũ bao che bênh vực nhau, chúng mày xem lại chúng mày đi nhé, hùa nó vừa phải thôi
thằng nào kêu tao là uytinlagi đưa ra bằng chứng rồi hay nói, chửi cái **** chúng mày

thì em đâu có tin bác sn 75 :))
mà chẳng bao giờ em nói ai mà lại ko có bằng chứng cả

Nhiều khi là hay comment theo phong trào... với lại cứ có 1 topic report scam là có ngay những comment chửi tục mà ko biết mod có nhắc nhỏ hay không...Việc giải quyết scam là của Mod và Pol... nhiều khi thấy Mod cũng trẻ con

Nhiều khi là hay comment theo phong trào... với lại cứ có 1 topic report scam là có ngay những comment chửi tục mà ko biết mod có nhắc nhỏ hay không...Việc giải quyết scam là của Mod và Pol... nhiều khi thấy Mod cũng trẻ con

những nick chửi tục đa số đều dùng clone để chửi
tránh bị band nick chính mà thôi
mà biết làm sao để hạn chế dc clone đây ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week