Liệu có ngày scammer hoàn lương ?

hy vọng là được như lời scammer nói, thể hiện bằng hành động thôi
mà gì đi nữa thì quan trọng vẫn là ở ý thức cảnh giác của mem thôi, kỹ tính vào thì ko sao hết

Bình tĩnh bác ở nhiều mod ở 4rum này chưa tốt nghiệp cấp 3 đâu...e chém gió đấy :))

ko phải bị band nick là scam
có thể bị band do 1 số lý do vô tình hoặc ko cố ý nào đó
vì thế mà ko vào dc forum luôn thì lại khó cho người ta

Bình tĩnh bác ở nhiều mod ở 4rum này chưa tốt nghiệp cấp 3 đâu...e chém gió đấy :))

đúng là thế mà, ak mà bác cũng chưa có bằng tốt nghiệp nhỉ :D e cũng chém gió đấy :))

bác cũng diện tình nghi đấy nhé, bác biết e 6 tháng 100 post chứ bác 1 ngày bao nhiêu post ko :))

@ Nguyenhuyhoang : chửi tục còn tùy mức độ thô bỉ mà ban. Nói móc trên SB là chuyện thường. Như tribt mới nói móc trống không thế chưa thấy vấn đề gì cả do bác đưa mặt ra hứng thôi :binhsua35: chắc bác chửi tục tốt lắm mới bị 2 mod ban hết lần này đến lần # nhỉ :)) giờ bới móc ra nói ai mà biết đúng sai j được. Bác cứ nhớ lại xem hồi đó bác chửi tục ntn
đi.

Hồi bác lập topic ở box cạp e thấy ngưỡng mộ quá newbie mới vào mà box nào cũng biết còn lập topic hướng dẫn người khác nữa chứ :binhsua146: nên mới phong bác lên thánh mmo và tiện đó hướng dẫn cho newbie 1 chút về cam quýt thôi:binhsua146: ăn nói đàng hoàng mà bác lại chửi tục với e tới 3 lần :binhsua144: em thì nói sự thật thôi để cho ai cảm thấy xứng đáng thì đứng ra nhận chứ chẳng có chửi ai cả :binhsua113:

Giờ chưa khẳng định được bác là ai, nhưng em thấy sự thật thế này

1. Bác rất thích hút mọi gạch đá về phía mình

2. Gạch đá của người có học bay nhẹ nhàng :binhsua113: còn bác ném lại toàn s*** và những cách ăn nói thô bỉ :binhsua146: (giờ đỡ hơn rồi :)) ko biết sao)

À quên chủ đề chính của topic: 1 Khi mà Scammer vẫn còn xem scam là một thú vui thì nó chưa thể quay đầu được đâu, đợi tới hồi nó đẻ con không có @ss rồi mới biết nghĩ lại :binhsua146:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week