Liệu có ngày scammer hoàn lương ?

thì em đâu có tin bác sn 75 :))
mà chẳng bao giờ em nói ai mà lại ko có bằng chứng cả

ừ tôi cũng không nói gì, tôi xài nick này dù bị cho vào diện tình nghi vì tôi nghĩ ko bao giờ tôi có bất kì giao dịch nào trên forum này vì có giao dịch cũng có người nhảy vào bảo phải đề phòng tôi thôi.

Nên là mấy đứa nào thích chửi thì đưa ra cái lý do chính đáng giùm tao, tự dưng kêu uytinlagi rồi lại chửi thằng vào mặt tao là sao. Tao chửi lại thi kêu là nó nhột :)) , pó tay ko chửi lại thì bực, chửi lại thì bị gán là scam

Ko hiểu nổi mấy đứa não phẳng ấy, hình như chúng nó chỉ có niềm vui chửi hùa người khác hay sao ấy??

nói thật rinny đừng buồn, tôi phải nói cho cậu hiểu
1 số kẻ trong forum này muốn nói tôi là scam tôi ko cãi nhưng chúng mày thích nói thì nói theo đàng hoàng, ko có bằng chứng thì đừng lôi người khác ra chửi và coi đó là niềm vui.
nếu t là scam thì tao ko dùng cái nick này nữa để chúng mày spam vớ vẩn đâu hiểu chứ ? hay là ko có não??

Còn về vấn đề scam, nếu scam muốn quay lại bằng việc fake IP mua dcom khác thì hơi khó mà nhận biết đc, vì dcom cũ nên các nick khác mới trùng ip nhiều đến vậy thôi

Vấn đề quan trọng, scam kiểu gì? scam thế nào?
thấy mọi người nói cần phải đề phòng nick mới tôi thấy mắc cười, nick mới thì scam đc cũng khó đấy. Nên quan tâm đến mấy đứa nick lâu năm và có uy tín mới dễ scam kìa.

Scam mấy bữa nay đọc ko thấy có cách thức nào mới, vẫn quay đi quẩn lại là chủ quan trong giao dịch?

đó, ai muốn scam, scam thử tôi xem, xem có scam đc ko??? nói cứ như scam là dễ lắm.
police cũng bớt nhảm đi, mấy topic của cậu tôi đọc mà mắc cười.
Tôi ủng hộ sự chịu khó của cậu nhưng càng ngày càng nhảm quá rồi đấy

Như việc cậu nt dụ tôi, tôi nói thật ngay khi tôi nhận đc tin nhắn tôi đã cười rồi, thông tin tôi gửi đều là fake thôi, tuổi tôi cũng là sn 90 thôi cậu à.
Chỉ có đứa gà mới để cậu dụ kiểu trẻ con đó thôi.

Nên là tốt nhất cậu bớt lập topic kiểu này đi, cậu quá nổi tiếng rồi mà

Tái bút: đang đợi gạch đá của các thể loại não phẳng đây :binhsua146:(bác nào có học, có óc thì comment em sẽ đọc và nhìn nhần 1 cách khách quan)

Dù sao cũng phải thông cảm bác àh, cẩn thận vẫn hơn, SCAM giờ muôn màu muôn vẻ. Điển hình là bác uytinlagi, nhiều lần SCAM xong lại quay trở lại SCAM tiếp với những clone nick khác.

Hiện tại chưa có bằng chứng chứng minh bác là uytinlagi, nhưng vẫn phải cảnh giác.

Hãy để thời gian và cách xử xự của bạn chứng minh ;).

Vậy police phải thường xuyên check IP những nick mới reg liên tục thôi, xem có cái nào trùng ko để còn cảnh báo!

à, còn vấn đề ban chatbox tôi thì tôi nói thẳng nhé
tôi vào chatbox để nói vui về việc adc ko pay
tự dưng thằng tribt nó nói: chó lên, anh em ơi cẩn thận nó cắn, uytinlagi..........
tôi ko thèm chấp và bỏ qua nhưng càng ngày càng nhiều đứa hùa theo mà chửi thẳng tôi chứ ko phải chửi uytinlagi nhé.

Tôi bực quá chửi lại, thì girlkute.... ban với lý do: bực mình???/
trong khi thằng tribt nó và 1 số đứa chửi tôi trước và vẫn còn chửi

Sau đó tôi đc unban, tôi bảo : girlkute ban tiếp hộ cái
thằng tribt nó lại chửi: chó kìa chó kìa....

Tôi mới chửi lại, và tôi lại bị ban tiếp bới doankhaido :))

thật là mắc cười toàn 1 lũ bao che bênh vực nhau, chúng mày xem lại chúng mày đi nhé, hùa nó vừa phải thôi
thằng nào kêu tao là uytinlagi đưa ra bằng chứng rồi hay nói, chửi cái **** chúng mày
ông này nóng tính giống thằng uytinlagi nên ai cũng hỉu nhầm ;)) Nhưng từ đầu tui đã nhận ra 2 người khác nhau

Vậy police phải thường xuyên check IP những nick mới reg liên tục thôi, xem có cái nào trùng ko để còn cảnh báo!

1 ngày tầm 20-30 nick mới reg
check sao hết dc :(

những nick chửi tục đa số đều dùng clone để chửi
tránh bị band nick chính mà thôi
mà biết làm sao để hạn chế dc clone đây ?
Đã diệt scam thì diệt tận gốc luôn. làm giống akiba-online.com ý.... mỗi máy tính chỉ được đăng ký 1 lần và bị ban là never lập acc
Đầy nick cũ nói tục ra

Dù sao cũng phải thông cảm bác àh, cẩn thận vẫn hơn, SCAM giờ muôn màu muôn vẻ. Điển hình là bác uytinlagi, nhiều lần SCAM xong lại quay trở lại SCAM tiếp với những clone nick khác.

Hiện tại chưa có bằng chứng chứng minh bác là uytinlagi, nhưng vẫn phải cảnh giác.

Hãy để thời gian và cách xử xự của bạn chứng minh ;).

ừ tôi ko quan tâm vì nick tôi chỉ ở hội adc và thi thoảng vào mục captcha thôi chứ có tham gia gì đâu
nhưng mấy thằng ở forum này nó lại chửi vào mặt tôi, nếu là cậu cậu có chịu được ko

ai ở chatbox thì làm chứng đó tôi vừa comment là adc ko pay 4 ngày rồi, là thằng tribt nó nhảy vào chửi tôi liền, trong khi tôi chả làm gì cả. Tôi chửi lại thì bị mod ban, còn nó vẫn cứ chửi tôi kìa

cái forum này làm ăn kiểu bao che bực bội quá, mod thì là cái quái gì, mà bày đặt bao che nhau, 1 lũ ....

Đã diệt scam thì diệt tận gốc luôn. làm giống akiba-online.com ý.... mỗi máy tính chỉ được đăng ký 1 lần và bị ban là never lập acc
Đầy nick cũ nói tục ra

thế bác lập luôn topic góp ý admin đi
cái này liệu có khả thi hay ko thôi mới là vấn đề

Khi nào thằng dog uytinlagi còn hiện diện trong forum này ( có thể là topic này) thì mình ko tin scammer hoàn lương

à, còn vấn đề ban chatbox tôi thì tôi nói thẳng nhétôi vào chatbox để nói vui về việc adc ko paytự dưng thằng tribt nó nói: chó lên, anh em ơi cẩn thận nó cắn, uytinlagi..........tôi ko thèm chấp và bỏ qua nhưng càng ngày càng nhiều đứa hùa theo mà chửi thẳng tôi chứ ko phải chửi uytinlagi nhé.Tôi bực quá chửi lại, thì girlkute.... ban với lý do: bực mình???/trong khi thằng tribt nó và 1 số đứa chửi tôi trước và vẫn còn chửiSau đó tôi đc unban, tôi bảo : girlkute ban tiếp hộ cáithằng tribt nó lại chửi: chó kìa chó kìa....Tôi mới chửi lại, và tôi lại bị ban tiếp bới doankhaidothật là mắc cười toàn 1 lũ bao che bênh vực nhau, chúng mày xem lại chúng mày đi nhé, hùa nó vừa phải thôithằng nào kêu tao là uytinlagi đưa ra bằng chứng rồi hay nói, chửi cái **** chúng mày
ừ tôi cũng không nói gì, tôi xài nick này dù bị cho vào diện tình nghi vì tôi nghĩ ko bao giờ tôi có bất kì giao dịch nào trên forum này vì có giao dịch cũng có người nhảy vào bảo phải đề phòng tôi thôi.Nên là mấy đứa nào thích chửi thì đưa ra cái lý do chính đáng giùm tao, tự dưng kêu uytinlagi rồi lại chửi thằng vào mặt tao là sao. Tao chửi lại thi kêu là nó nhột , pó tay ko chửi lại thì bực, chửi lại thì bị gán là scamKo hiểu nổi mấy đứa não phẳng ấy, hình như chúng nó chỉ có niềm vui chửi hùa người khác hay sao ấy??
ừ tôi ko quan tâm vì nick tôi chỉ ở hội adc và thi thoảng vào mục captcha thôi chứ có tham gia gì đâunhưng mấy thằng ở forum này nó lại chửi vào mặt tôi, nếu là cậu cậu có chịu được koai ở chatbox thì làm chứng đó tôi vừa comment là adc ko pay 4 ngày rồi, là thằng tribt nó nhảy vào chửi tôi liền, trong khi tôi chả làm gì cả. Tôi chửi lại thì bị mod ban, còn nó vẫn cứ chửi tôi kìacái forum này làm ăn kiểu bao che bực bội quá, mod thì là cái quái gì, mà bày đặt bao che nhau, 1 lũ ....

TRẢ LỜI GIÙM CÁI, MOD girlkute và doankhaido vào giải thích đi

ừ tôi ko quan tâm vì nick tôi chỉ ở hội adc và thi thoảng vào mục captcha thôi chứ có tham gia gì đâu
nhưng mấy thằng ở forum này nó lại chửi vào mặt tôi, nếu là cậu cậu có chịu được ko

ai ở chatbox thì làm chứng đó tôi vừa comment là adc ko pay 4 ngày rồi, là thằng tribt nó nhảy vào chửi tôi liền, trong khi tôi chả làm gì cả. Tôi chửi lại thì bị mod ban, còn nó vẫn cứ chửi tôi kìa

cái forum này làm ăn kiểu bao che bực bội quá, mod thì là cái quái gì, mà bày đặt bao che nhau, 1 lũ ....

;)) khá găng nhỉ , tribt trẻ con mà chấp làm gì ? thấy bảo mới học lớp 9 hay lớp 10 gì đấy suy nghĩ chưa tới , giống như thằng em mình thôi ganh vs nó làm gì ông bạn trẻ ;))
còn mod thì mình công nhận là có vài "bé" mod tính hung hăng thật , thích cậy quyền thế nói chuyện kiểu " tao là mod , tao thích nói mày làm gì được tao " hoặc cái kiểu " tao bé tao nói gì chả được " nhưng đa số mod là người lớn hết rồi , mình bị band chat box vài lần đấy nhưng kệ =)) band thì tạo nick mới có làm sao đâu , dù sao thì mình cũng chả bh có tiền để mà gd lớn nên k cần cái " Uy Tín Ảo " này cho lắm :D
Đôi lời thế thôi ;))

---------- Post added at 09:10 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

TRẢ LỜI GIÙM CÁI, MOD girlkute và doankhaido vào giải thích đi
có thể 2 mod đó không thấy lúc tribt chửi bạn mà chỉ thấy lúc ông bạn chửi lại thôi :) 2 mod đấy mình thấy cư xử khá ổn mà .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week