[lieuhoacuong] Nhận mail paidtopia pay cao nhất 95% thanh toán miễn phí qua tất cả các bank.

cứ an tâm mà chờ tiền về, bác hoacuong có uy tín với admin ptp lắm ;)) trừ khi mem làm sai rule bị trừ, còn lại tiền về thẳng băng :binhsua104:

Haizz, up cho tiền mau về vậy
Buồn thật, newbie đi đâu cũng bị ruồng rẫy, giờ mua sock rồi kiếm người hướng dẫn cũng chẳng ai thèm quan tâm, thật là gian nan

Haizz, up cho tiền mau về vậy
Buồn thật, newbie đi đâu cũng bị ruồng rẫy, giờ mua sock rồi kiếm người hướng dẫn cũng chẳng ai thèm quan tâm, thật là gian nan
Mình may mắn hơn khi giai đoạn đầu có người hướng dẫn..........

Mình may mắn hơn khi giai đoạn đầu có người hướng dẫn..........

Mình thì chẳng có ai cả, chỉ coi clip, nguyên 1 tuần đầu làm dc lẻ tẻ 1$, giờ thì chỉ biết nhăm nhe rocket, test off thì làm 1 buổi chẳng lead dc con nào, ko có người hướng dẫn, nên chẳng biết làm sai hay do cái gì mà ko lead dc >"<, giờ mua sock hòng kiếm người giúp đỡ mà có vẻ dạo này ko ai cần nữa rồi >"<

Mình thì chẳng có ai cả, chỉ coi clip, nguyên 1 tuần đầu làm dc lẻ tẻ 1$, giờ thì chỉ biết nhăm nhe rocket, test off thì làm 1 buổi chẳng lead dc con nào, ko có người hướng dẫn, nên chẳng biết làm sai hay do cái gì mà ko lead dc >"<, giờ mua sock hòng kiếm người giúp đỡ mà có vẻ dạo này ko ai cần nữa rồi >"<

^^ chắc cậu chưa có duyên.......
Nếu có sock vs công cụ đầy đủ roài thì cậu kiếm G nào cấp list off rồi chiến thôi..

Last edited by a moderator:
^^ chắc cậu chưa có duyên.......
Nếu có sock vs công cụ đầy đủ roài thì cậu kiếm G nào cấp list off rồi chiến thôi..

Uhm, mình đang kiếm đây, mình được pay là mình mua sock rồi kiếm group đây, cơ mà vẫn chưa dc tự tin, vì làm ptp còn kém quá, muốn có người kèm cặp cho nó mau lên tay thôi :)

Uhm, mình đang kiếm đây, mình được pay là mình mua sock rồi kiếm group đây, cơ mà vẫn chưa dc tự tin, vì làm ptp còn kém quá, muốn có người kèm cặp cho nó mau lên tay thôi :)
Mình nghĩ làm off bằng HMa vs sock nó khác nhau lắm.. Quen Hma chưa chắc đã làm sock được

Quan điểm cá nhân thôi

Mà chỗ này của ông lieuhoacuong thông báo tình hình pay mà sao 2 mình nói hoài thế :))
y/h: ltatl1l1

Mình nghĩ làm off bằng HMa vs sock nó khác nhau lắm.. Quen Hma chưa chắc đã làm sock được

Quan điểm cá nhân thôi

Mà chỗ này của ông lieuhoacuong thông báo tình hình pay mà sao 2 mình nói hoài thế :))

Thì tại HMA nó khác sock, nên mình mới quyết định đầu tư sock, mong có người hướng dẫn thôi, chứ HMA giờ có ai thèm hướng dẫn đâu, làm site người ta, thì may ra người ta mới hướng dẫn, mà cậu thấy đấy, tuyển ref thì toàn 100% sock đó thôi

p/s: bác lieuhoacuong cho em mượn đất chia sẻ nỗi buồn trong em tí :p

Hóng hóng hôm nay ăn phở .....................
admin có khi nào paid chiều ko nhỉ, để cầm theo thẻ chiều ko onl được :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week