[lieuhoacuong] Nhận mail paidtopia pay cao nhất 95% thanh toán miễn phí qua tất cả các bank.

file của cậu dc pay đủ hết nên mình ko có send proof nhe cậu,file nào có vấn đề về off và về điểm thì mình mới send nhe cậu
Như nói ở trên thì mình có 2 mail ko dc pay, chẳng biết có phải do vụ net 7 hay ko, à cậu send proof vào mail [email protected] cho mình nhé, lúc gửi mail có nói với cậu rồi :)

vừa gửi nộp mail cho thớt, tại mail của thớt không xài chế độ auto reply nên k biết có nhận được mail không , nhận được thớt trả lời giúp nhé

Mình đã nhận dc mail của cậu rồi nhe cậu,tài khoản bank cậu ghi trong file excel giùm mình nhé,mình mới cài đặt chế độ tự trả lời luôn rồi ấy cậu ^^
vừa gửi nộp mail cho thớt, tại mail của thớt không xài chế độ auto reply nên k biết có nhận được mail không , nhận được thớt trả lời giúp nhé

- - - Updated - - -

cậu cứ nộp bình thường nhe cậu.
trong file excel luôn thây bạn, mai mình mới nộp, à bạn cường cho mình hỏi tuần này mình làm p7 ko biết có sao ko

Last edited by a moderator:
Mình đã nhận dc mail của cậu rồi nhe cậu,tài khoản bank cậu ghi trong file excel giùm mình nhé,mình mới cài đặt chế độ tự trả lời luôn rồi ấy cậu ^^

- - - Updated - - -

cậu cứ nộp bình thường nhe cậu.

mình có ghi trong file luôn rồi, tại thấy cậu k auto reply đôi lúc không biết có nhầm hay không, :)) giờ có auto reply rùi thì ngon :D, tầm lúc nào thì nhận được tiền cậu nhỉ

Uh cậu,mình có thấy rồi cậu,bình thường là t5 t6 có tiền nhe cậu
Thanks cậu đã ủng hộ mình nhé^^
mình có ghi trong file luôn rồi, tại thấy cậu k auto reply đôi lúc không biết có nhầm hay không, :)) giờ có auto reply rùi thì ngon :D, tầm lúc nào thì nhận được tiền cậu nhỉ

pm với bác cường rồi nhé, bác rep em 1 cái để em còn biết yh tunghientn đấy

ok bác pm rùi thanks

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week