Got Paid Like FaceBook,YouTube,Twisster...Có Tools

Status
Not open for further replies.
phải 10 ngày mới rút đc tiền hả thớt.:binhsua85:
mình đủ 2$ rồi,:binhsua79:

treo máy lúc ngủ trưa,:binhsua41::binhsua168:

2 ngày đc 2$ nhưng rút về bảo kim nó bảo phải 10 ngày mới rút đc,

cái trang này imacro ngon không theard,đang chơi likesasap mà cắm imacro không auto hoàn toàn được,nhiều cái rõ ràng like rồi nó không chấp nhận,phải mất công skip :|. Vài phút là phải hóng 1 lần không nó lỗi auto,phải ấn play lại :-<

phải 10 ngày mới rút đc tiền hả thớt.:binhsua85:
mình đủ 2$ rồi,:binhsua79:

treo máy lúc ngủ trưa,:binhsua41::binhsua168:

2 ngày đc 2$ nhưng rút về bảo kim nó bảo phải 10 ngày mới rút đc,
ai bảo 10 ngày vậy bạn 2 đợt trước rút liên tiếp ngày 11,12 nèk

- - - Updated - - -

Cái này lại còn đăng kí 10 day mới được rút $. Nản?
là sao bạn ko hiểu ???

- - - Updated - - -

cái trang này imacro ngon không theard,đang chơi likesasap mà cắm imacro không auto hoàn toàn được,nhiều cái rõ ràng like rồi nó không chấp nhận,phải mất công skip :|. Vài phút là phải hóng 1 lần không nó lỗi auto,phải ấn play lại :-<
cũng khá nhưng nhiều khi bị vấp,chỉ cần bỏ qua rùi tự chạy lại thui :binhsua44:

UPDATE: bây giờ nó bắt đăng ký hoạt động 10 ngày mới có quyền Payout nha, nhưng được cái bù lại là hệ thống đổi từ coin sang $ thì có thể đổi bất cứ lúc nào nha :binhsua58:

site thanh toán qua bảo kim

site thanh toán qua bảo kim thì không ăn được rồi. toàn site rút ngay sau 24h, chơi site đợi 10 ngày làm gì

Mình bị chặn hết 2 acc fb rùi ,bác thớt có cách nào giúp ko bị chặn nữa ko ,mình để máy treo cả ngày .bác làm luôn cái Like Photo luôn đi bác

Last edited by a moderator:
Mình bị chặn hết 2 acc fb rùi ,bác thớt có cách nào giúp ko bị chặn nữa ko ,mình để máy treo cả ngày .bác làm luôn cái Like Photo luôn đi bác
ban tao 1 nick rui kich hoat mail la xai ok ma, to xai 1 nick tu do gio chua bi chan ne, con ko thi very phone luon, dung clear cache,history cua firefox la duoc :binhsua56:

Để auto chạy nhanh và không làm chậm mạng thì các bạn tắt chế độ tải ảnh trên firefox bằng cách chọn Tùy Chọn -> nội dung -> bỏ dấu tự động tải ảnh :binhsua49:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,609
Latest member
tdtcofficial

Most viewed of week

Most discussed of week