LikesASAP - Cách kiếm 0.20$ LR Cắm máy / ngày dành cho New member

cái này hay nè lam thử xem mấy ngày nay sài Auto Click nó chiếm chuột ko làm đc gì ^^ nhưng 7 ngày nó mới paid còn 2 paid nó chưa trã nữa :binhsua10:

em thấy code like ảnh có vấn đề, sao nó chỉ lặp lại mỗi lệnh like ban đầu nhỉ? bác chỉ em với:binhsua10:

THANKS anh đã chỉ rõ nguồn HEHE.
Mà KHANHDUY chứ k phải Khang Duy anh ... Hố Hố

- - - Updated - - -

em thấy code like ảnh có vấn đề, sao nó chỉ lặp lại mỗi lệnh like ban đầu nhỉ? bác chỉ em với:binhsua10:
Vẫn tốt nha bạn :)
Bạn xem lại thử nhá .
Nếu mà bạn thấy cái ảnh đó k khá dụng thì skip cái like đó đi :)

:binhsua10:hết ngon lành cành đào rồi nó click dc 1 thời gian về sau chẳng click dc 1 cái nào cả :m040:

THANKS anh đã chỉ rõ nguồn HEHE.
Mà KHANHDUY chứ k phải Khang Duy anh ... Hố Hố

- - - Updated - - -

Vẫn tốt nha bạn :)
Bạn xem lại thử nhá .
Nếu mà bạn thấy cái ảnh đó k khá dụng thì skip cái like đó đi :)

nhưng mà nhiều ảnh để skip quá. em đã leck 5,6 cái mà vẫn thế

:binhsua10:hết ngon lành cành đào rồi nó click dc 1 thời gian về sau chẳng click dc 1 cái nào cả :m040:
Cái đó là zo hệ thông của trang đó bạn nhé chứ k phải do TOOLS .
Bạn click bằng tay cái đó vẫn k đc đâu.
Thế nên bạn SKIP cái like đó đi :)

- - - Updated - - -

Anh Hoàng Hùng ơi.
Lấy cái code này like photo nhá anh
EDIT 1 tí thôi :)
VERSION BUILD=7601105 RECORDER=FX
TAB T=1
URL GOTO=http://www.likesasap.com/fbphotos.php
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=VALUE:Like
TAB T=2
FRAME F=0
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:Thích
TAB T=1
FRAME F=0
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=VALUE:Confirm
WAIT SECONDS=2.5
Code like FACEBOOK đây :)
VERSION BUILD=7601105 RECORDER=FX
TAB T=1
URL GOTO=http://www.likesasap.com/fbstdlikes.php
FRAME F=2
TAG POS=1 TYPE=BUTTON ATTR=TXT:Giới<SP>thiệu
FRAME F=0
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=VALUE:Confirm
WAIT SECONDS=1.2

:binhsua07:thêm mấy cái code nữa đi code kiếm mấy cái kia nữa cho phê. Mình nói vài lời nhé . cái code like photo sau khi mình like rồi bấm vào liền nó sẽ báo là sai usename trong facebook vì nó cập nhật chậm 1 chút nên mình xin nói là bạn nên co giãn thời gian ra thanks. Bác thêm cái tự tắt Tab nữa

Last edited by a moderator:
:binhsua07:thêm mấy cái code nữa đi code kiếm mấy cái kia nữa cho phê. Mình nói vài lời nhé . cái code like photo sau khi mình like rồi bấm vào liền nó sẽ báo là sai usename trong facebook vì nó cập nhật chậm 1 chút nên mình xin nói là bạn nên co giãn thời gian ra thanks. Bác thêm cái tự tắt Tab nữa
Đổi tên thành Tiếng Việt k dấu nha bạn,
Mình dùng chã bị zì hết :)
Code đó dã bao gồm tự tắt TAB nha :)
Thứ nhất k tự tab đc thì bạn SKIP cái like đó đi. Vì cái like đó bị lỗi á
Có zì tối pm lại m chỉ cho
YM : meo_con_duy

bị lỗi này là sao hả bạn
RuntimeError: element BUTTON specified by TXT:Giới<SP>thiệu was not found, line: 5 (Error code: -921)

bị lỗi này là sao hả bạn
RuntimeError: element BUTTON specified by TXT:Giới<SP>thiệu was not found, line: 5 (Error code: -921)
nhấn skip đi cái like đó bị lỗi rùi . Cái code này mình fix lại vài chỗ :binhsua07:xài ngon lành cành đào cám ơn chủ code

Chào các bạn , mình thấy trên diễn đàn có rất nhiều mem chiến nhiều thể loại như vagex , Gomez , tình cờ thì mình cũng biết đến trang like facebook LikesASAP , tuy là $ ít nhưng chăm chỉ 1 ngày cũng đc 0.20$ nhờ Like facebook , like Photo facebook , xem Youtube , Dislike .... nói tóm lại là nhiều thứ kiếm ra tiền

hoặc bạn nào like để kiếm Point để ng khác Like lại cho bạn , xem Video của bạn là hoàn toàn có thể

site này thanh toán qua LR , PP , PZ các bạn Tham khảo thêm ở đây :
http://mmo4me.com/showthread.php?93815-Like-Facebook-kiem-tien-de-hon-Click-PTC-thanh-toan-010-qua-LR-PP-PZ

cái khó khăn là chúng ta ai cũng lười chẳng mún ngồi like hay Click mà chỉ muốn treo máy nhận tiền =)) , đc sự dúp đỡ của bạn Khangduy97Pro và mềnh đã làm ra đc 2 cái Code Macro Firefox chỉ việc ngồi bật và nhận tiền hi hi

macro like facebook

nếu cái nào nó báo là Not Like các bạn Skip đi nhé , chạy lại ngon lành cành đào :D

Còn đây là Like Photo facebook , lưu ý là báo lỗi đổi tên là bạn phải đổi tên thành tiếng việt ko dấu nhé , cái nào nó báo ko khả dụng là nó xóa ảnh ta Skip đi nhé

Chỉnh Opition -> Speed : Medium

Time out để khoảng 1200

Play Loop => tùy các bạn chạy ngon

lưu ý là những cái nào notlike thì Skip nó đi nhá , đang treo phê quá :D
cái marco sử dụng sao thế bác ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member