Report Limit paypal

Status
Not open for further replies.

tinsddow111

Junior
Reactions
11
MR
0.000
đm bọn paypal làm ăn như cc, acc ko bao giờ đăng nhâp chư chưa nói đến Đăng nhập liên tục hay thay đổi IP liên tục. Tiền thì toàn tiền sạch, mấy hôm nay send mà toàn lỗi, vẫn lỗi. đến lúc này thì nó limited, tiền ngta kiếm đc đẻ cho chúng nó giở ra làm trò đùa thế hả?
*bác nào biết gỡ gỡ giúp em em trả 2$ ạ!!!!

Fallingstar

Verified
Reactions
169
MR
0.000
Chat with me via Skype
Các bác chửi làm gì cho mệt có gan chơi với pp thì có gan ăn mít chứ

ta2012

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Mình cũng đang bị limit, nó bắt veri 1 trang dài, có pro nào giúp mình với. lâu lắm mói chuyển tiền vào fanbox mà hôm sau limit luôn

Tham

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Tóm lại là thớt limit như thế nào vứt hình lên a e coi dc thì giúp

giadu453

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
125
MR
0.108
Chat with me via Yahoo Messenger
sao mít nhìu v nhỉ :-? mình cũng nhận $ từ ptc rồi gom lại with chứ ko send tùm lum, có bị qua đâu, đặc biệt là mình chỉ login = 1 trình duyệt trên 1 máy duy nhất :D ko login lung tung và sen lung tung :d

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
kêu gỡ giùm mà chả có lấy 1 tấm hình thì ai biết thế nào mà giúp? chụp cái hình lên đây xem nào, xem có steps hay là 180 days >.<

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
nhiều khi PP nó điên , khi gửi tiền nó báo lỗi nếu mà cố tình gửi thì ăn mít của nó thôi , có thể hệ thống vào giờ cao điểm không xử lý hết được các lệnh gửi tiền mà cố tình thì liệt vào danh sách tình nghi nên ăn mít , cái phờ rô tếch sần của paypal nhạy lắm , hơi tý là mít liền dù cho tk là tiền sạch , PP đầy lý do để Close tài khoản ( ăn quỵt ) tiền của bạn vì Việt nam luôn được nằm trong danh sách chăm sóc tình nghi vì UG hack cheat nhiều

chetdiem

Banned
Reactions
153
MR
0.000
Toàn thằng ngu mới bị Limit, người ta dùng 5 năm nay chẳng bị sao. Xem lại mình đi rồi hãy chửi người ta là chó nhé. Xem từ trước đến giờ có sử dụng phần mềm fake ip để kiếm tiền không? có sử dụng acc paypal nhỏ để gom tiền không, có send liên tục trong 5 phút không, có log acc vào nhiều máy khác nhau không??? Người Việt Nam toàn giở trò bẩn thỉu, khi bị người ta phạt lại kêu gào như cờ hó :eek:

MONKEY2013

Junior
Reactions
61
MR
0.003
Follow me on Facebook
=)) mình rút tuần 2 lần toàn truy cập wifi các quán cf mà rút ko có thấy dính dáng gì đâu @,@ phà phà !

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
theo mấy pro thì pp send một lúc nhiều tiền dễ bị hơn hay send ít một dễ ăn limits hơn??

Toàn thằng ngu mới bị Limit, người ta dùng 5 năm nay chẳng bị sao. Xem lại mình đi rồi hãy chửi người ta là chó nhé. Xem từ trước đến giờ có sử dụng phần mềm fake ip để kiếm tiền không? có sử dụng acc paypal nhỏ để gom tiền không, có send liên tục trong 5 phút không, có log acc vào nhiều máy khác nhau không??? Người Việt Nam toàn giở trò bẩn thỉu, khi bị người ta phạt lại kêu gào như cờ hó :eek:
dạ vâng em ngu, em cũng bị limit mấy lần rồi anh ạ, và lần cuối cùng vừa rồi thì bị 180 days. mấy cái anh đưa ra em chả dính vào cái nào cả, chỉ có mỗi một cái anh ko nói nhưng em bị dính (nghi ngờ) đó là cứ mỗi lần dùng PP xong là em clear sạch sẽ history trình duyệt vì một lần bị hack rồi nên mấy lần sau cẩn thận >.<. Em như thế này là ngu kiểu gì hả anh?

Không phải người VN nào cũng bẩn thiểu đâu bạn à :D

dạ vâng em ngu, em cũng bị limit mấy lần rồi anh ạ, và lần cuối cùng vừa rồi thì bị 180 days. mấy cái anh đưa ra em chả dính vào cái nào cả, chỉ có mỗi một cái anh ko nói nhưng em bị dính (nghi ngờ) đó là cứ mỗi lần dùng PP xong là em clear sạch sẽ history trình duyệt vì một lần bị hack rồi nên mấy lần sau cẩn thận >.<. Em như thế này là ngu kiểu gì hả anh?
đấy là t đưa ra 1 vài ví dụ thôi,mà ai bảo mỗi lần dùng pp xong lại đi xóa cookie đi, thế thì nó lấy cái gì để đối chiếu , limit là đúng rồi, haizz

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.327
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:oops: pp lâu ko login,thay đổi cookie từng máy cùng với IP nữa thì mấy con robot trên pp nó sẽ cho ăn mít,chứ pp có cả triệu acc,hơi éo đâu nhân viên nó đi săm soi mấy acc pp này làm gì,ko cẩn thận ăn mít cũng phải thôi. R.I.P

:rolleyes: em ngu là cái tội em xóa cookie đi đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week