link topic của mình bị thay thế

Status
Not open for further replies.

hp9491

Banned
Reactions
196
MR
0.001

mình có topic tuyển ref http://mmo4me.com/threads/0-1-pm-cho-sign-up-probux.127011/
may mà có 1 bạn phát hiện dùm mình, vẫn là người trước, id Iamgiau
mong admin, Mod check xem room mình có lỗi gì ko, topic của mình bị thay đổi trước hay sau khi admin đã khắc phục lỗi
mình chưa sửa topic từ khi phát hiện ra nha
(ngoài lề chút, đây là chữ i viết hoa "I" và đây là chữ L viết thường "l" , lúc nãy mình thấy id hacker chữ i là i hoa, mình ko sao thể hiện được)
thanks

Last edited:
để mod box đó vào là biết ai edit liền thôi

Upvote 0
Upvote 0
sao lúc roài bị hoài vậy ta ?????

Upvote 0
nếu như là mod @binh6699 thì cậu ta sẽ k bao giờ ngu tới mức mới bị hôm qua hôm nay lại làm tiếp, do đó mình nghĩ có người đang cố ý hạ bệ mod Bình
đề nghị mod @binh6699 kiểm tra lại xem mình có gây thù oán gì với ai hay k

Upvote 0
Tổng hợp:

Vụ mod binh6699 lần đầu tiên bị report vì thay link ref là 27- 8 -2013
http://mmo4me.com/threads/to-cao-va-canh-bao-co-pro-nao-vao-topic-cua-minh-thay-link-ref.128341/

Việc Adm ra rule về link ref là 12 giờ sáng 30-8-2013
http://mmo4me.com/threads/thong-bao-ve-link-ref-bi-thay-the.128723/ OnlyC, Monday at 12:46 AM

Và việc thay đổi link ref của chủ topic đang report là vào 20 giờ (8 giờ tối) 30-8-2013
http://mmo4me.com/threads/0-1-pm-cho-sign-up-probux.127011/ Last edited: Monday at 8:10 PM

Tức là sau khi rule ra đc 8h thì tài khoản Iamgiau ( i ngắn chữ ko phải l) mà trước đây do nick mod binh6699 thay link ref lại tiếp tục đổi link ref của mem khác.

Chưa có mod box để check người đổi nhưng cùng 1 link ref thì chắc đó là mod binh6699.
Bạn cho mình hỏi có đúng là mod khi bị ban acc thì ko được chỉnh sửa gì nữa phải ko?
Khoảng 12 giờ sáng 30-8-2013 đến 20 giờ (8 giờ tối) 30-8-2013 acc của mod binh6699 mở lại chưa?

Upvote 0
Chào bạn,

Mình gửi bạn History của topic để chắc chắn hơn nè:
Bạn đổi lại link ref cũ đi nha, không phải lo đâu :)

captchater xem được log không sao kết luận sớm thế? Tháng 9 nhé, không phải tháng 8.

Upvote 0
Bạn cho mình hỏi có đúng là mod khi bị ban acc thì ko được chỉnh sửa gì nữa phải ko?
Khoảng 12 giờ sáng 30-8-2013 đến 20 giờ (8 giờ tối) 30-8-2013 acc của mod binh6699 mở lại chưa?

Mở trước đó rồi bạn.

Với lại vấn đề của binh6699 cũng nhiều tmod, mod ý kiến rồi và gửi cả lên 2 adm. Ko quan trọng là binh6699 có làm hay ko. Nhưng việc đã xảy ra rồi và ko nghiêm trọng nên có thể bỏ qua. Tuy nhiên quan trọng nhất là khâu : NGUYÊN NHÂN (nếu binh6699 ko làm) và cách KHẮC PHỤC. Thì có vẻ chưa đc rõ ràng.

Tuy chúng ta ở đây ai cũng muốn tin binh6699 ko liên quan đến vụ này. Nhưng ít nhất binh6699 cũng nên nói rõ ra nguyên nhân hoặc ít nhất cũng là cậu nghi ngờ tại sao lại bị như vậy. Không thể nói 1 câu "không biết" là xong đc.

Bản thân mình cũng nghĩ là binh6699 ko làm .Vì ko việc gì cậu ấy phải làm thế cả. Trong khi có cả info + bảo hiểm. Nhưng so với việc cậu ấy ko thể bảo vệ nổi tài khoản của mình thì cũng ko dễ tin chút nào.

Mình có 2 câu cho mọi người suy ngẫm
- Nơi nguy hiểm nhất là nơi an toàn nhất, thời điểm địch ko ngờ là lúc ta tấn công
- Ai cũng nghĩ vĩ nhân thì ko làm chuyện "nhỏ nhặt" nhưng chính các vĩ nhân mới thích làm chuyện nhỏ nhặt vì có lỡ bị phát hiện họ sẽ chối cãi và tất nhiên là "ai cũng tin điều đó"

Mình suy nghĩ 5' trước khi post comment này. Vì có lẽ lên comment 1 câu ủng hộ thì sẽ đc lòng mọi người hơn cũng ko bị mang tiếng là "ganh tỵ với binh6699" hay là "chống phá thành viên BQT" nhưng mình muốn việc nào ra việc đó. Thời buổi làm gì cũng phải theo luật. Muốn chứng minh trong sạch thì phải có "bằng chứng" . Như vậy mới thỏa lòng đc mọi người cũng như bản thân mình.

Thân!

Upvote 0
Chào bạn,

Mình gửi bạn History của topic để chắc chắn hơn nè:
View attachment 24395
Bạn đổi lại link ref cũ đi nha, không phải lo đâu :)

captchater xem được log không sao kết luận sớm thế? Tháng 9 nhé, không phải tháng 8.
chênh lệch nhau 1 tháng thì cũng như nhau, quan trọng là mối quan hệ giữa các mốc thời gian kìa adm.
Cùng 1 link, Ko lẽ 2 người khác nhau cùng post? Và cậu check thì ra kết quả đó mình đoán đâu có sai?

Chắc có lẽ cậu ko quan đoạn inbox của mình và cậu về việc của binh6699 :)

Upvote 0
Mình cũng là thành viên của BQT rồi! Tuy chỉ là Trial Mod thôi nhưng mình cũng xin được góp ý kiến thế này!
Mình muốn làm cho BQT gần gũi với member hơn! Bớt những điều tiếng, những suy nghĩ xấu của member về BQT!
Nhưng qua vụ việc này mình đã nói lên suy nghĩ của mình về trường hợp Binh6699! Nếu như vụ này BQT im lặng hoặc ko có hướng giải quyết thỏa đáng để member vừa ý! Thì mình Xin UNSET TRIAL MOD!

Last edited:
Upvote 0
chắc vấn đề nằm ở mớ tiền bảo hiểm của lão binh6969 =)))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week