link topic của mình bị thay thế

Status
Not open for further replies.

hp9491

Banned
Reactions
196
MR
0.001

mình có topic tuyển ref http://mmo4me.com/threads/0-1-pm-cho-sign-up-probux.127011/
may mà có 1 bạn phát hiện dùm mình, vẫn là người trước, id Iamgiau
mong admin, Mod check xem room mình có lỗi gì ko, topic của mình bị thay đổi trước hay sau khi admin đã khắc phục lỗi
mình chưa sửa topic từ khi phát hiện ra nha
(ngoài lề chút, đây là chữ i viết hoa "I" và đây là chữ L viết thường "l" , lúc nãy mình thấy id hacker chữ i là i hoa, mình ko sao thể hiện được)
thanks

Last edited:
Nếu là Bình mình sẽ xin UNSET MOD , để members cằn nhằn quá nhiều rồi, từ việc lên Mod để tạo uy tín kinh doanh, nóng nảy cậy quyền banned người khác nhanh như điện trong khi việc quan trọng của Mod là quản lý thì ko bao giờ làm, tới việc bị hack nick? Ko giữ nổi cái nick thì còn cố ngồi ở vị trí Mod để làm gì, tự xin UNSET để admin đỡ khó sử, mem cũng bớt cằn nhằn.
Chắc vẫn cố ngồi ở vị trí MOD để tiện cho việc buôn bán kinh doanh. :p
Like cậu này nè! Có vẻ đúng sự thật theo quan sát của mình :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0
có ai để ý không vụ này y hệt như vụ trước ! không có bóng vía của cha Bình vào....và đảm bảo 1-2 hôm nữa. lão ta lại "ra sân bây đón người quen về quê Ba Tri" đây ! thằng hacker này nó lấy dc acc Binh thì chắc hẳn hỗm nay Binh sẽ phá sản............kakka !

BQT cân nhắc trước khi làm việc.

Upvote 0
Nếu là Bình mình sẽ xin UNSET MOD , để members cằn nhằn quá nhiều rồi, từ việc lên Mod để tạo uy tín kinh doanh, nóng nảy cậy quyền banned người khác nhanh như điện trong khi việc quan trọng của Mod là quản lý thì ko bao giờ làm, tới việc bị hack nick? Ko giữ nổi cái nick thì còn cố ngồi ở vị trí Mod để làm gì, tự xin UNSET để admin đỡ khó sử, mem cũng bớt cằn nhằn.

nick của Bác có chỗ nào để trial mod hay mod đâu mà unset.

Upvote 0
nick của Bác có chỗ nào để trial mod hay mod đâu mà unset.

anh Sơn đã từng là MOD rồi đó cậu, anh đã làm khá tốt công việc của 1 MOD đúng nghĩa theo quan điểm của mình!

Nhưng bị 1 vài bạn cằn nhằn nên anh đã xin unset rồi, mặc dù vẫn có rất nhiều bạn khác trong 4rum sẵn sàng ủng hộ nếu anh ấy quay lại làm MOD :(

Upvote 0
Mình nghĩ dù là mod đi chăng nữa sai cũng fải chịu trách nhiệm dù là mình gây ra hay ko. Đến cái nick mình cũng không bảo vệ được thì ko nên làm BQT. Việc thay link ref là chuyện bình thường. Vậy đến lúc chuyện lớn ai sẽ chịu trách nhiệm? Còn nếu 4room có bug thật thì đến lúc fix bug unband cũng chưa muộn. Mình nói vậy có vẻ đụng chạm nhiều người nhưng cũng rất nhiều vĩ nhân 4room mình làm chuyện xấu rùi đó thôi.

Upvote 0
Nếu ai cũng được như cậu thì hay quá.

Admin sau khi tuyển từ trial-mod lên đến mod là gần như đem con bỏ chợ :D, bao nhiêu ý kiến mà cũng bỏ ngoài tai thì chịu rồi :confused:

Upvote 0
anh Sơn đã từng là MOD rồi đó cậu, anh đã làm khá tốt công việc của 1 MOD đúng nghĩa theo quan điểm của mình!

Nhưng bị 1 vài bạn cằn nhằn nên anh đã xin unset rồi, mặc dù vẫn có rất nhiều bạn khác trong 4rum sẵn sàng ủng hộ nếu anh ấy quay lại làm MOD :(

Chuyện cũ nhắc lại làm chi em, ko kinh doanh, ko tuyển ref thì lên Mod làm gì cho mệt đầu + tốn thời gian :D

Nếu ai cũng được như cậu thì hay quá.

Admin sau khi tuyển từ trial-mod lên đến mod là gần như đem con bỏ chợ :D, bao nhiêu ý kiến mà cũng bỏ ngoài tai thì chịu rồi :confused:

Ý cậu là ai cũng biết tự ái đúng ko =))

Upvote 0
"Nếu là Bình" thì chắc[/COLOR] là có chứ ;))

ke ke ! quên ! lo tim chữ trial mod, mod mà quên nhìn tên nick ! sory anh SonJG

Upvote 0
Chuyện cũ nhắc lại làm chi em, ko kinh doanh, ko tuyển ref thì lên Mod làm gì cho mệt đầu + tốn thời gian :D

Không biết có hay không, nhưng em hiểu ẩn ý của anh ^^!

Upvote 0
đã dính tới quyền lợi của thành viên thì tôi thiết nghĩ các mod nên giải quyết thấu đáo đặc biệt là những vấn đề ảnh hướng đến tiền bạc của member. đừng để những thành viên mới như tôi và các mem mới có cái nhìn không thiện cảm đối với ban quản trị forum.
thân!

Upvote 0
BQT lại không lên tiếng
Vụ này có nhiều vấn đề ghê, close 2 or 3 topic rồi chắc topic này mai close nốt

Upvote 0
BQT lại không lên tiếng
Vụ này có nhiều vấn đề ghê, close 2 or 3 topic rồi chắc topic này mai close nốt
Hiện BQT cũng đang họp bàn để đưa ra hướng xử lý tốt nhất.
Các cậu đừng gây thêm áp lực nữa chỉ tổ mất lòng nhau thôi.

Upvote 0
Hiện BQT cũng đang họp bàn để đưa ra hướng xử lý tốt nhất.
Các cậu đừng gây thêm áp lực nữa chỉ tổ mất lòng nhau thôi.
Vậy Mod closed topic này đi rồi đợi BQT đưa ra phương án xử lý
Tại mình không thấy BQT nói gì lên mình mới góp ý thôi :)

Upvote 0
unset mod, lấy tiền bảo hiểm làm event :D

Upvote 0
vui rồi, sắp có 1 top xin lỗi và vài top even đây

P/s: niềm tin của lão Sin gây dựng cho 4rum ngày càng mất đi

Upvote 0
forum bây giờ như cái chợ. Kẻ buôn người bán, cãi lộn nhau vì miếng cơm manh áo, hễ người ta có xảy ra truyện gì là nhảy thẳng vào nói nyaf nói kia tự tạo cho mình 1 khí phách hơn người. Có câu muốn hơn người thì phải tìm mọi cách dìm nhau xuống, mình thấy quả thật là đúng :). Thêm vào nữa là những anh đã từng bị bane bây giờ thì dùng thân phận mới, info mới đàng hoàng vào xỉa xói người khác như là mem lâu năm.

Upvote 0
một hai lần admin còn gỡ cho thoát tội được chứ nhiều lần chắc admin cũng phải xem lại.

admin nên nghĩ cách cho mod binh6699 ra đi êm đẹp chứ đừng cố gỡ tội cho nữa, không mọi người lại nghĩ admin dung túng cho scam. Nếu thế lòng tin vào admin mất thì mọi người đóng bảo hiểm cũng ngại, khi ấy admin muốn ăn đậm cũng khó.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week