link topic của mình bị thay thế

Status
Not open for further replies.

hp9491

Banned
Reactions
196
MR
0.001

mình có topic tuyển ref http://mmo4me.com/threads/0-1-pm-cho-sign-up-probux.127011/
may mà có 1 bạn phát hiện dùm mình, vẫn là người trước, id Iamgiau
mong admin, Mod check xem room mình có lỗi gì ko, topic của mình bị thay đổi trước hay sau khi admin đã khắc phục lỗi
mình chưa sửa topic từ khi phát hiện ra nha
(ngoài lề chút, đây là chữ i viết hoa "I" và đây là chữ L viết thường "l" , lúc nãy mình thấy id hacker chữ i là i hoa, mình ko sao thể hiện được)
thanks

Last edited:
Mình cũng là thành viên của BQT rồi! Tuy chỉ là Trial Mod thôi nhưng mình cũng xin được góp ý kiến thế này!
Mình muốn làm cho BQT gần gũi với member hơn! Bớt những điều tiếng, những suy nghĩ xấu của member về BQT!
Nhưng qua vụ việc này mình đã nói lên suy nghĩ của mình về trường hợp Binh6699! Nếu như vụ này BQT im lặng hoặc ko có hướng giải quyết thỏa đáng để member vừa ý! Thì mình Xin UNSET TRIAL MOD!
MMO4ME sẽ đi về đâu nếu tình trạng này diễn ra thường xuyên nhỉ.BQT phải co biện pháp để làm gương cho những thành viên khác trong BQT.
Vài lời góp ý.Thân!

Upvote 0
Mình cũng là thành viên của BQT rồi! Tuy chỉ là Trial Mod thôi nhưng mình cũng xin được góp ý kiến thế này!
Mình muốn làm cho BQT gần gũi với member hơn! Bớt những điều tiếng, những suy nghĩ xấu của member về BQT!
Nhưng qua vụ việc này mình đã nói lên suy nghĩ của mình về trường hợp Binh6699! Nếu như vụ này BQT im lặng hoặc ko có hướng giải quyết thỏa đáng để member vừa ý! Thì mình Xin UNSET TRIAL MOD!

Chủ thớt Edit lại bài viết thêm vào chữ! Cho phép những người ko liên quan được comment nhe cậu!
Ko Mod Box này lại Del bài viết đấy!
Chào bạn , topic này không có Prexif Report nên theo nội quy không ai được quyền xóa bài viết của mem cả . Trừ khi bạn vi phạm nội quy chung khi post bài . Như reply phía trên b vui lòng sử dụng Font Size dưới 5 tránh bị xóa vô cớ . Thân :)

Max

Upvote 0
Vay la cung do minh chu quan, khong kiem tra ky, thank BQT nhieu va hi vong ko xay ra van de tuong tu nua
Lỗi này ko phải do bạn. Bạn đi vào 1 forum cũng giống như bạn thuê 1 ngôi nhà (tiền trả bằng đóng góp cho forum) . Chủ nhà (mod ) ko có quyền vào nhà bạn lấy đồ của bạn hay là đặt đồ của họ vào nhà bạn . Và là nhà của bạn nên việc bạn chủ quan là việc bình thường.

Việc này chỉ liên quan đến 1 mình mod binh6699 mà mình ko hiểu tại sao lại lôi cả vấn đề link ref của cả forum vào. Ko lẽ là forum bị bug , nhưng theo mình biết thì là không phải.

Upvote 0
Lỗi này ko phải do bạn. Bạn đi vào 1 forum cũng giống như bạn thuê 1 ngôi nhà (tiền trả bằng đóng góp cho forum) . Chủ nhà (mod ) ko có quyền vào nhà bạn lấy đồ của bạn hay là đặt đồ của họ vào nhà bạn . Và là nhà của bạn nên việc bạn chủ quan là việc bình thường.

Việc này chỉ liên quan đến 1 mình mod binh6699 mà mình ko hiểu tại sao lại lôi cả vấn đề link ref của cả forum vào. Ko lẽ là forum bị bug , nhưng theo mình biết thì là không phải.
vậy mấy ông tự đi đều tra đi :) , người ta đã bảo ko bek thì chứng minh bằng cách nào :) giờ tui lấy cục đá đập vào đầu ông từ phía sau ông ngất xỉu lát ông tỉnh dậy ông bek tui là ai ko :) , miệng thì luôn hô hào ko tin binh6699 làm , mà trong thâm tâm và cái đầu lúc nào cũng suy nghĩ " có thể binh6699 làm " , nói trắng ra là giống như ngoài xã hội , khi người ta bị 1 người khác hãm hại ( ví dụ là : vali hàng trắng đi ) mà ko bek lí do và ko bek trong vali ấy có gì thì vẫn bị công an bắt bỏ tù , và công an sẽ bảo rằng ko thể nói câu " ko thể ko bek " <<< chung quy các bạn cũng muốn đẩy binh6699 vào hình thức phải bị xữ lý :) , nói trắng ra đại như thế đi , sao cứ nói lòng vòng mãi :)

Upvote 0
vậy mấy ông tự đi đều tra đi :) , người ta đã bảo ko bek thì chứng minh bằng cách nào :) giờ tui lấy cục đá đập vào đầu ông từ phía sau ông ngất xỉu lát ông tỉnh dậy ông bek tui là ai ko :) , miệng thì luôn hô hào ko tin binh6699 làm , mà trong thâm tâm và cái đầu lúc nào cũng suy nghĩ " có thể binh6699 làm " , nói trắng ra là giống như ngoài xã hội , khi người ta bị 1 người khác hãm hại ( ví dụ là : vali hàng trắng đi ) mà ko bek lí do và ko bek trong vali ấy có gì thì vẫn bị công an bắt bỏ tù , và công an sẽ bảo rằng ko thể nói câu " ko thể ko bek " <<< chung quy các bạn cũng muốn đẩy binh6699 vào hình thức phải bị xữ lý :) , nói trắng ra đại như thế đi , sao cứ nói lòng vòng mãi :)
Vâng! Ý chúng tôi là như thế!

Upvote 0
Tôi đề nghị BQT @Shin ; @OnlyC khóa luôn acc của binh6699 .
Khi chưa tìm ra nguyên nhân không nên để nick này tồn tại , đặc biệc là nick Mod.
Xin hiểu ... có nhiều người cảnh báo nhưng BQT không giải quyết thấu đáo , làm tiếp tục ảnh hưởng đến "nồi cơm" của member. Thank.

Upvote 0
Thật là buồn cười cho cách giải quyết của Admin. Đã làm việc phi pháp, chuyện đền bù thì vẫn phải đền bù, mà đi tù vẫn phải đi tù. Mấy cái thể loại nick xanh mà chỉ rình đi trục lợi thì tốt nhất cho xuống. Chẳng khác nào mấy thằng scam.
Đi thay đổi link ref của người khác rồi bị phát hiện lại kêu là bị hack nick. Rồi kêu đền bù và xin lỗi là xong. Rồi sẽ lại rình xem có mánh gì mới là xông tới thôi! Mình chưa bao giờ phục Mod cho tới Admin. Giải quyết công việc rất ư là tình cảm.
ĐÂY LÀ FORUM LIÊN QUAN ĐẾN TIỀN BẠC CHỨ KHÔNG PHẢI TÂM SINH LÝ MÀ ĐỂ TÌNH CẢM XEN VÀO!

Upvote 0
vậy tôi hỏi bạn, việc hacker (nếu có ) xài chung 1 ip với binh6699 thì giải thích thế nào. Chỉ có người quen hoặc người thân mới có thể làm đc việc đó. Vậy thì sẽ chỉ có nghi vấn trong 1 vùng nhỏ (quanh vùng đối tượng) vậy thì việc tìm ra lí do cũng như người làm khó lắm à?

Việc này từ topic trước đã ko có 1 lời giải thích rõ ràng rồi và ko chỉ mình mà cũng có vài tmod, mod cùng 1 số lớn mem ko hài lòng về cách xử lý của Adm rồi. Giờ cậu đứng trước tòa kêu không biết vì sao phạm tội thì tòa thả tự do cho cậu à? Ít nhất cũng phải đưa đc bằng chứng để chứng minh cậu trong sạch. Oan hay không thì để sau hãy bàn.

Và nói thật việc binh6699 ko có chút tâm trạng của người bị hack nick . Ko lo lắng, ko muốn tìm ra nguyên nhân , ko muốn giải thích rõ ràng mà chỉ muốn lập lờ cho qua chuyện , pm admin để giải quyết việc 1 cách nhanh chóng ... điều này mình và Kiệt đã nói chuyện và nghi vấn rồi.

THành viên BQT mà ko bảo vệ nổi tài khoản của mình, khi gặp vấn đề thì ko có lời giải thích rõ ràng , cách xử lý của adm cũng chưa rõ ràng và ko khiến mem tâm phục khẩu phục. Sự việc hoàn toàn ko có 1 chút gì gọi là ổn thỏa . Nguyên nhân ko rõ, cách khắc phục cũng ko rõ, cách xử lý cũng ko rõ.

Cậu nghĩ quyền lợi đc bảo vệ của mem ở đâu ra, lòng tin của mem ở đâu ra khi thành viên BQT ko làm đc điều đó ???

Việc mình nói ra là để nói thay 1 số người ko dám nói thôi, chứ còn thật sự có bao nhiêu người vừa lòng về cách giải quyết của BQT về việc của mod binh6699??

Nếu binh6699 ko làm thì phải cố tìm ra nguyên nhân (trùng ip) và khắc phục nó rồi sau đó có 1 topic cho mọi người để mọi người yên tâm và tin tưởng vào cậu cũng như BQT forum

Mình gõ captcha nên tốn thời gian vào đây quá nhiều rồi, xin dừng lại tại đây :)

Last edited:
Upvote 0
Công nhận là forum ban lãnh đạo xử lý quá là cảm tính. Hiếm hoi lắm mới thấy có MOD thẳng thắn 1 tí. Tuy nhiên cũng chẳng trụ được lâu vì không được lòng người khác dễ bị dập :D

Upvote 0
Liệu có nổi mấy người hài lòng với cách giải quyết của Admin. Ngoài những người quen biết, chơi thân binh6699 ra. Chắc chả ai đồng tình với cách giải quyết lấp liếm này của Admin cả, có chăng là vì nể tình, hay chính admin đang tiếp tay cho kẻ ác. Có topic nào ra là chặn họng, close ngay topic đó.

Upvote 0
Liệu có nổi mấy người hài lòng với cách giải quyết của Admin. Ngoài những người quen biết, chơi thân binh6699 ra. Chắc chả ai đồng tình với cách giải quyết lấp liếm này của Admin cả, có chăng là vì nể tình, hay chính admin đang tiếp tay cho kẻ ác. Có topic nào ra là chặn họng, close ngay topic đó.
binh6969 có đóng bảo hiểm để mua uy tín mà =)))

Upvote 0
tiện thể cho mình hỏi, có phải chữ i ngắn viết hoa với chữ l thường là giống nhau không? lúc nãy có bạn bảo là id ref của hacker là iamgiau mình pik, nhưng post lên topic nếu viết hoa sẽ thành chữ l thường

Upvote 0
tiện thể cho mình hỏi, có phải chữ i ngắn viết hoa với chữ l thường là giống nhau không? lúc nãy có bạn bảo là id ref của hacker là iamgiau mình pik, nhưng post lên topic nếu viết hoa sẽ thành chữ l thường
Giống nhau hoàn toàn chữ i viết hoa không khác gì chữ L thường . mới đầu mình tưởng bạn lamgiauto hack link của bạn nữa cơ. chứ ko giống chữ i hoa trong ảnh bạn úp ...
Mình nghĩ thông báo của @OnlyC không hợp lý . chẳng lẽ bọn mình canh me kiểm tra link hàng ngày, nếu ko diệt nó tận gốc thì chỉ có đường kéo hết member qua blog ..cũng có nhiều bất tiện ...thiệt cho room và cũng thiệt cho member.

Upvote 0
Trước nói hoài rồi giờ không muốn nói lại
cho BQT tự hành xử thôi
mình đi lo việc của mình, góp ý chân thành nhưng được coi là chống phá cách mạng

Upvote 0
Vay la cung do minh chu quan, khong kiem tra ky, thank BQT nhieu va hi vong ko xay ra van de tuong tu nua

Không phải do bạn chủ quan! ;)
Kỳ lạ là Admin @OnlyC lại thích cách giải quyết này của bạn, có lẽ vì cách làm này xem như là "okay, chuyện xong hết rồi, không có gì ở đây nữa, ai về nhà nấy thôi" :confused:
Dù sao đi nữa, ở đây bạn là nạn nhân chứ không phải là phạm nhân, bạn xứng đáng được xin lỗi hơn là bạn phải tự trách mình như vậy! :rolleyes:

Phải có cái hình ở trên, làm gì cũng phải có proof chứ hok thôi bị xóa comment tội lắm ai ơi! :D

Last edited:
Upvote 0

ngon thế, lên mod luôn, trước thì bị lão max chèn ép, giờ thì rung cu rồi nhé

Upvote 0
Nếu là Bình mình sẽ xin UNSET MOD , để members cằn nhằn quá nhiều rồi, từ việc lên Mod để tạo uy tín kinh doanh, nóng nảy cậy quyền banned người khác nhanh như điện trong khi việc quan trọng của Mod là quản lý thì ko bao giờ làm, tới việc bị hack nick? Ko giữ nổi cái nick thì còn cố ngồi ở vị trí Mod để làm gì, tự xin UNSET để admin đỡ khó sử, mem cũng bớt cằn nhằn.

Chắc vẫn cố ngồi ở vị trí MOD để tiện cho việc buôn bán kinh doanh. :p

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member